Ask FeaturePoints. Cần pro giúp đỡ cách chiến trên Blustacks

hiện tại share 7 người run rồi, khỏi thách, ta vẫn pub bên site ta đó :)

Chả có gì đặc biệt, nhảm thiệt

topic vui nhể , mình thích sponsor ngày xưa nhiều app là thế mà giờ lại Die , bây giờ vào được featurepoint cũng chả có áp nào. Buồn như con chuồn chuồn, chán hơn con gián

có app nhưng thật là khó chơi. Ai hd mình chơi với nào

mà xóa hài vãi =)) nhìn là biết bản 0.8.xxx rồi =)))
tất nhiên là 0.8 rồi ai nói là bản nào đâu. Cái quan trọng là mình không biết chơi cái này. vì chơi cái discouter kia toàn bị ban, thích xóa chơi thế thôi. cái app trên thì cũng không chơi được. Ai biết còn cách nào fake ip mà không dùng vpn không, vẫn chơi được tappoty mà nó không phát hiện ấy. Biết chỉ mình kiếm tí với

tất nhiên là 0.8 rồi ai nói là bản nào đâu. Cái quan trọng là mình không biết chơi cái này. vì chơi cái discouter kia toàn bị ban, thích xóa chơi thế thôi. cái app trên thì cũng không chơi được. Ai biết còn cách nào fake ip mà không dùng vpn không, vẫn chơi được tappoty mà nó không phát hiện ấy. Biết chỉ mình kiếm tí với
làm quan trọng nó có pay hay ko thôi, chứ giờ nó làm gắt lắm, fake IP tí là bị ban ngay

5 ngày rồi chưa bị ban nhưng củng chưa pay :-S

:D tap pay ngay qua pp mà. Ko pay thì có chuyện rùi. Cơ mà có ai vô dc ko ? toàn chặn dù lock = IP VN

:D tap pay ngay qua pp mà. Ko pay thì có chuyện rùi. Cơ mà có ai vô dc ko ? toàn chặn dù lock = IP VN
mình vào được. có nhiều app lắm. nhưng toàn 3 đến 7 point

Mấy bác yên tâm. Mình biết địa chỉ nhà nó, mai mình sẽ mách bố nó. Nó sẽ pay cho các bác thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week