Ask FeaturePoints. Cần pro giúp đỡ cách chiến trên Blustacks

Bị khích pub ra là làm việc có ích phải k bạn :v
Van de chang ai khich ca. Ta thay co nhieu nguoi hoi ma ko ai tra loi nen viet bai cho anh em tham khao thoi. Ta ko giam nhan minh pro nhung ai co hung thu mun giai dap thac ve van de kiem tien tren android co the lap box ben site ta roi ta se tra loi. Nhung ko tra loi thuong xuyen dc vi ko onl dc internet mien nui luc co luc ko. Ta nghi co trao doi moi co tien bo. Mot nguoi ko the biet tat ca. Nhieu luc chi can mot cau hoi co the giup minh dc rat nhieu van de khac.

Van de chang ai khich ca. Ta thay co nhieu nguoi hoi ma ko ai tra loi nen viet bai cho anh em tham khao thoi. Ta ko giam nhan minh pro nhung ai co hung thu mun giai dap thac ve van de kiem tien tren android co the lap box ben site ta roi ta se tra loi. Nhung ko tra loi thuong xuyen dc vi ko onl dc internet mien nui luc co luc ko. Ta nghi co trao doi moi co tien bo. Mot nguoi ko the biet tat ca. Nhieu luc chi can mot cau hoi co the giup minh dc rat nhieu van de khac.
site của bro là site nào vậy :oops:

huehacking oi.. cho to' hoi~ chut' va acc spon nha...acc spon cua to' lam dc 17 ngay roi.. nhung no' chi? bao doanh thu cua 14 ngay, con doanh thu cua 3 ngay dau tien thi` bi. tru` het',to ko hieu ly do .. giup to voi, yahoo: [email protected].

Thằng này nó tạo bão siêu cấp, skill chém gió thuộc lọai thượng thừa, toàn thấy nói éo thấy cái gì thực tế, 4rum lập ra như shit, topic share download thì đặt pass, hỏi pass thì nói quên rồi, link share chưa đến 2 ngày thì xóa cmnr, topic rao bán tút thì hỏi éo thấy trả lời (hình như để câu view) nó giới thiệu site nào thì y như rằng qua hôm sau là có tin buồn cho site đó.nói thì nhiều mà khi hỏi tới thì lặng mất tăm, thiệt thì mình sợ bạn qua Huehacking àh ! Đáng lẽ cũng không muốn nói nhưng cũng phải nói ra để anh em đừng mất thời gian trông chờ vào thằng này nữa, để thời gian đó tự tìm hướng đi khác cho mình mà có lí hơn đấy.

Hôm nay có pro nào được FP gửi thư cảnh báo và đòi lại tiền không ạ. Giờ đã đói rồi còn đói thêm. Hic hic

Thằng này nó tạo bão siêu cấp, skill chém gió thuộc lọai thượng thừa, toàn thấy nói éo thấy cái gì thực tế, 4rum lập ra như shit, topic share download thì đặt pass, hỏi pass thì nói quên rồi, link share chưa đến 2 ngày thì xóa cmnr, topic rao bán tút thì hỏi éo thấy trả lời (hình như để câu view) nó giới thiệu site nào thì y như rằng qua hôm sau là có tin buồn cho site đó.nói thì nhiều mà khi hỏi tới thì lặng mất tăm, thiệt thì mình sợ bạn qua Huehacking àh ! Đáng lẽ cũng không muốn nói nhưng cũng phải nói ra để anh em đừng mất thời gian trông chờ vào thằng này nữa, để thời gian đó tự tìm hướng đi khác cho mình mà có lí hơn đấy.
pro nói quá chuẩn luôn. E cũng nhận thấy vậy nhưng không muốn nói ra làm gì

Featurepoints đã gửi email cảnh cáo rồi thì chắc mình cũng nên share tút chiến FP cho rồi nhỉ.

Nghe cach noi co ve chu may dang uc che ta.
Ta ko ranh de onl deu. Vao box mmo site ta ko thay cai notice a. Gio cung post bai bang dt day haha
Ta dech cau view gi ca. Ai can ta thi den ko can thi thoi. Khoi can chui boi khich tuong. Ta cung kiem du so luong member ma ta can roi haha

Nghe cach noi co ve chu may dang uc che ta.
Ta ko ranh de onl deu. Vao box mmo site ta ko thay cai notice a. Gio cung post bai bang dt day haha
Ta dech cau view gi ca. Ai can ta thi den ko can thi thoi. Khoi can chui boi khich tuong. Ta cung kiem du so luong member ma ta can roi haha
sao em inbox xin share auto mấy ngày rồi mà ko thấy trả lời :|

pub ra được rồi đó, ae càng quý
Pub à. Nó có chặn cái gì nữa đâu, dùng bình thường như trước đây thôi. Giờ nó chuyển qua hình thức không trả tiền và báo cáo lại với Paypal đó là gian lận để Paypal giữ tiền lại. Bạn ko đọc email trên à.
Nếu ko sợ bị limit paypal thì cứ làm đi. Nó đã bảo không chặn gì nữa hết. Giờ vào app vẫn hiện ra bình thường nhé không cần mod miếc gì cả nhé. Hiện tại có 4 app (HMA nếu sock thì có 12 app)

điều mà ai cũng muốn nói :D

Pub à. Nó có chặn cái gì nữa đâu, dùng bình thường như trước đây thôi. Giờ nó chuyển qua hình thức không trả tiền và báo cáo lại với Paypal đó là gian lận để Paypal giữ tiền lại. Bạn ko đọc email trên à.
Nếu ko sợ bị limit paypal thì cứ làm đi. Nó đã bảo không chặn gì nữa hết. Giờ vào app vẫn hiện ra bình thường nhé không cần mod miếc gì cả nhé. Hiện tại có 4 app (HMA nếu sock thì có 12 app)
Featurepoints đã gửi email cảnh cáo rồi thì chắc mình cũng nên share tút chiến FP cho rồi nhỉ.
câu trên câu dưới chả ăn khớp quái gì cả
tưởng có tut gì share

Tút là bật mí rồi đó. Muốn viết tâm thư luôn à. Muốn kiếm tiền mà răng nhác đọc, nhác suy nghĩ rứa. Có phải tút nào cũng 1 file doc dài loằng ngằng đâu.

:rolleyes: Fb nêu đích danh bạn + PP của bạn nên nó kệ cm bạn. Chứ vs người khác nó bình thường thui. Nói chung giờ nó biết rõ bạn rùi nên thả cho bạn , bạn làm gì kệ bạn nó đếch trả và RP PP. Còn người khác là bt nhé.

vãi thiệt. Cái device bị ban thì liên quan gì đến hiện app mà làm đâu.Tut hóa giải ban device là tut khác, tut hóa giải ban id là tut khác, tut hóa giải bị ban do làm 1 app quá 2 lần là 1 tút khác nữa. Ban rồi thì làm cái quái gì được. Nói chung đã bật mí cái mọi người cần rồi, có trí thì ngồi suy nghĩ thêm mà làm. Ai hơi đâu mà dâng lên tận miệng. Trước đây làm thế nào thì giờ làm như vậy. Tut của ngày mùnh 7 tháng 10 là như vậy (nó không đúng vào ngày mùng 6 tháng 10).

Ủa mà ông newbie làm trên cái giả lập gì mà Featurepoints rọm tăm rọm teo chứ nó không mập mạp như cái của mình nhỉ.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,999
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back