Ask FeaturePoints. Cần pro giúp đỡ cách chiến trên Blustacks

Bác nào inbox cái tool auto cái chiêm ngưỡng xem nào? có BS chạy được nhưng chẳng hiện app nào. Xài HMA và ssh đều 0 apps @@

bi ban device
dung apk Device Spoofer de change device, hoac dung soft change MAC + voi remove install lai BS moi
p/s: post bang dien thoai mong mod thong cam ko dau :D

Nothing to say, you are too good ....
Có nói gì đến bia rượu đâu mà say bạn ơi. Đã thế còn cái gì gì gọi là good to với good nhỏ nữa.

Nghe cach noi co ve chu may dang uc che ta.
Ta ko ranh de onl deu. Vao box mmo site ta ko thay cai notice a. Gio cung post bai bang dt day haha
Ta dech cau view gi ca. Ai can ta thi den ko can thi thoi. Khoi can chui boi khich tuong. Ta cung kiem du so luong member ma ta can roi haha

Không có thời gian thì đừng vào đây chém gió, nói như mày thì con nít 3 tuổi nó cũng nói đc, cái thể lọai con nít nói huyên thuyên mà éo làm đc gì ấy, lời nói mày sao mà giấu đầu lòi đuôi vậy ? " Ta dech can cau view gì cả " nhưng "ta cung kiem du so member ma ta can roi " vậy là loài cái đuôi cáo mày ra rồi nhé.

Cũng nói rõ cho mày biết ta chẳng việc gì phải ức chế với thể lọai con nít như mày cả, ban đầu ta quan tâm cũng như muốn tìm hiểu thêm vài cách thức kiếm tiền trên mạng thôi, còn đối với ta thì 1 ngày 30 - 40 $ đủ sống nhé. Mà nhờ có tìm hiểu mới biết đc bộ mặt của mày và chỉ muốn cảnh báo cho anh em biết thôi.

P/S : bài post này là bài cuối cùng ta quan tâm đến mày, không muốn mất thời gian với mày nữa. ta còn phải kiếm tiền mà haha, tạm biết nhé.!

xin phep mod lai post bai ko dau vi post bang dien thoai nua haha

thang nay hay chua haha, tu dau den cuoi cach ta chem gio deu goi y cho anh em lam ca vi day la box hoi dap, ko nhu mot so nguoi khac chi chem gio theo hinh thuc to ra nguy hiem toan che giau haha, hay la thay ta pub cho anh em tham khao lam nen chu may so bi mat an nen nong mat ha :D.

chu lam ngay may chuc do thi ke chu lien quan gi cuoc doi anh dau haha.

Ta day rat ro rang hop tac cung kiem tien, ta dau co ep buoc ai dau, thang nay hai vai haha.

Code:
Mà nhờ có tìm hiểu mới biết đc bộ mặt của mày và chỉ muốn cảnh báo cho anh em biết thôi.

Cai nay ta thac mac ne, tim hieu cai gi o day haha, thang nao co muon noi gi ta cu len day noi thang dung co dam chot sau lung haha.

p/s: Rieng nhung thang o hue theo ta kiem MMO thang kiem thap nhat cung dc 40 den 50 trieu, thang trung binh cung kiem dc 70 trieu, thang cao nhat cung kiem dc

100 trieu tro len roi, haha.

Cho du sau nay cac chu' co nhieu cach kiem tien nhieu hon nua thi cung phai dat tay len tran nghi lai neu khong co ta dan vao con duong MMO thi

cac chu co kiem duoc so tien lon nhu vay ko haha.

xin phep mod lai post bai ko dau vi post bang dien thoai nua haha

thang nay hay chua haha, tu dau den cuoi cach ta chem gio deu goi y cho anh em lam ca vi day la box hoi dap, ko nhu mot so nguoi khac chi chem gio theo hinh thuc to ra nguy hiem toan che giau haha, hay la thay ta pub cho anh em tham khao lam nen chu may so bi mat an nen nong mat ha :D.

chu lam ngay may chuc do thi ke chu lien quan gi cuoc doi anh dau haha.

Ta day rat ro rang hop tac cung kiem tien, ta dau co ep buoc ai dau, thang nay hai vai haha.

Code:
Mà nhờ có tìm hiểu mới biết đc bộ mặt của mày và chỉ muốn cảnh báo cho anh em biết thôi.

Cai nay ta thac mac ne, tim hieu cai gi o day haha, thang nao co muon noi gi ta cu len day noi thang dung co dam chot sau lung haha.

p/s: Rieng nhung thang o hue theo ta kiem MMO thang kiem thap nhat cung dc 40 den 50 trieu, thang trung binh cung kiem dc 70 trieu, thang cao nhat cung kiem dc

100 trieu tro len roi, haha.

Cho du sau nay cac chu' co nhieu cach kiem tien nhieu hon nua thi cung phai dat tay len tran nghi lai neu khong co ta dan vao con duong MMO thi

cac chu co kiem duoc so tien lon nhu vay ko haha.

cái này ko biết nên gọi là " tự hào " hay " tự mãn " hay là " tự cao " !
haiz tui GATO nên mới nói zậy hixhixo_Oo_Oo_O

cheat featurepoint doi voi dien thoai.

su dung socksecort creat profile, sau do download apk ProxyDroid ve de fake. Hinh thuc cung kha don gian,

vi du lam tour1: su dung sock1 tuong ung' voi profle moi creat tren socksecort, sau khi het tour roi thi su dung apk Android Terminal Emulator dung ham setprop de

change thong tin may sau khi change xong thi reset lai dien thoai se thanh mot account moi, cu nhu vay ma cheat nhe haha.

( Luu y phai su dung sock nhay nhieu nuoc lam cho du min pay rui thi moi change thong tin de lay account moi cheat, muon cheat nhanh thi ket noi dien thoai voi

computer de apk co san do khoi can phai download lai haha).

Thằng nào cũng giỏi chém gió..
Đờ mờ thằng nào share cho a e chút kinh nghiệm nào như " huehacking " không...
Thực sự mình rất ghét người Huế, nhưng " huehacking " là người Huế tốt nhất mà mình thấy.
MMO cần những người như cậu...

Vào MMO 2 năm rồi mới thấy có 1 người như vậy.
Thằng nào rảnh tạo rum chửi nhau, còn ở đây là để chia sẽ kinh nghiệm.

HUEHACKING
ơi giải thích cho em hàm ham setprop trong Android Terminal Emulator
có cái nào mà click một phát nó chuyển ko bác ngồi mà nhập hết đống kí tự thì mỏi tay lắm

change thang serialno

dau tien su enter de vao supper user

getprop ro.serialno no ra cai serial 434634

setprop ro.serialno "serial can thay doi " xong roi enter

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week