Ask FeaturePoints. Cần pro giúp đỡ cách chiến trên Blustacks

Cơ mà nhìn cái icon xanh xanh kia chắc đoán là cái này :D
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.cashreward
thằng cashreward này, admin việt, rate thì thấp, giờ đang rao bán cho thuê app kìa. Tham thì thâm!

Giờ chừ biết làm cái chi mà kiếm năm đồng ba trự để bỏ vô cái lổ mỏ bây chừ hè. Hic hic đói rồi. Má ơi tết này con nhịn cúp hột dưa rồi má ơi.

Di ra roi lai di vao... di vao roi lai di ra. Suy di nghi lai pub me cai auto cheat app sponspay tren fp cho anh em cay de xem thang fp con choi dc doc chieu gi nua haha. Auto don gian thoi sponspay dech can change ip cung len point. Lap mot nick roi lay rerfer no sau do luu lai cai id vs guid cua cai refer do de lam co so thanh toan. Bat dau chay file auto tren cac client cung attack vao cai refer luu lai de thanh toan do. Lau lau log vao cai id vs guid do coi du min pay thi pay. Neu bi ban thi vut refer do di lay mot id vs guid do de lam co so thanh toan. Anh em co hung thu qua site minh de down file auto nhe haha.
Đọc đi đọc lại vẫn không hiểu bạn này nói gì? chắc chắn có tool radom id và guid để auto. Chứ 1 id và guid đó không thể tạo 1 acc mới được @@. Bản BS mình chạy được FP nhưng không làm sao hiện apps. Cao nhân nào support phát? Thank nhiều

FP nó check nhìu thứ lắm..nó update ngày 1 cũng như WHAFF bg vậy..thôi thì tha cho nó..ai còn ăn đc thì ăn..ai k ăn đc thì tự tìm cho mình 1 hướng đi khác :)

Đọc đi đọc lại vẫn không hiểu bạn này nói gì? chắc chắn có tool radom id và guid để auto. Chứ 1 id và guid đó không thể tạo 1 acc mới được @@. Bản BS mình chạy được FP nhưng không làm sao hiện apps. Cao nhân nào support phát? Thank nhiều
Nó vẫn hiện app đấy bạn, nhưng chẳng mần ăn chi với hắn được hết. Ai ko tin mai mình show cho cái hình (lấy cái chi đó kẹp trong hình để chắc chắn là hình thiệt hí).
Tool random thì trên mạng đầy rẫy. 1 ID và GUID sẽ là cơ sở để Bluestacks build thành 1 device mới bạn ạ.

Nó vẫn hiện app đấy bạn, nhưng chẳng mần ăn chi với hắn được hết. Ai ko tin mai mình show cho cái hình (lấy cái chi đó kẹp trong hình để chắc chắn là hình thiệt hí).
Tool random thì trên mạng đầy rẫy. 1 ID và GUID sẽ là cơ sở để Bluestacks build thành 1 device mới bạn ạ.
Mình fake ip bằng HMA , SSH không hiện apps @@

FP nó check nhìu thứ lắm..nó update ngày 1 cũng như WHAFF bg vậy..thôi thì tha cho nó..ai còn ăn đc thì ăn..ai k ăn đc thì tự tìm cho mình 1 hướng đi khác :)
Bạn có biết hắn check cái chi hôn? Vẹ mình với, mình biết nó check cái chi thì mình sẽ tìm cách mổ thằng kernel, ramdisk ra add thêm hoặc modify lại driver cho nó.

Mình fake ip bằng HMA , SSH không hiện apps @@
Nó vẫn hiện bạn ạ. Hotspot shied còn hiện nữa là. Nhưng hiện hay không hiện thì đến giờ phút giây này vẫn như nhau cả. Nhìn cho vui thôi chứ ko cheat được đâu.

Nó vẫn hiện bạn ạ. Hotspot shied còn hiện nữa là. Nhưng hiện hay không hiện thì đến giờ phút giây này vẫn như nhau cả. Nhìn cho vui thôi chứ ko cheat được đâu.
Tớ làm kiểu gì nó cũng không thèm hiện mới đau chứ @@

Tớ làm kiểu gì nó cũng không thèm hiện mới đau chứ @@
Bình tĩnh, đừng làm chi cả, đi ngủ để lấy lại sức. Biết đâu ngày mai nó thương nó hiện thì sao.

Cậu send tớ cái tool thay ID và GUID được không?

ai cho mình xin cái trang thay ID vơi GUID với. quên tên mất rồi

Truoc khi post xin phep mod post ko dau cai. Dang o ctrinh phong chong bao lut nen post bang dien thoai.
Nhin di nhin lai toan chem gio la chu yeu.
Truoc tien phai xac dinh ro mot van de la fp da co bo loc blacklist triet de hma bang chung la vao dt bang hma dech co app nhung dung sock vao thi co app. Va su dung hma cho cac net khac akiri van co.
Vay gio van de cheat thi the nao day. Rieng sponspay thi do gian. Con akiri thi phuc tap hon nhieu.
Neu cheat app sponspay thi ko can sock ma chi can kiem cai vpn nao that la moi. Ip la la chut vi kha nang ip do chua bi blacklist.
Con thang akiri thi hien nay moi test no chan hma chua test nhung vpn khac nhung minh nghi chac la nhung vpn moi van chien dc no mot time roi cung bi blacklist.
Con co cach khac la su dung sepproxy add nhieu sock vao sau do creat mot profile la 1 sock tiep den la su dung capproxy moi capproxy la 1 port tuong ung mot sock. Roi lan auto het tourt la change port thi no se change sock nhung cach nay kha phuc tap.
Co the la nhieu nguoi ko cach noi chuyen cua minh. Nhung ben canh do chac cung co nguoi thich haha.
Len day voi tinh than hop tac cung kiem tieb. Ai co hung thu cu inbox. Co nhieu cai ko pub day dc haha.
Tiep tuc phong chong bao lut day. Lau lau vao tham may bac haha.
P/s discouter van an dc do. Pay hang tuan vao dau tuan. Cu lam mot device chay that nhieu nuoc tren hma vao sau do add point vao tao khoan sau do change deive de lan tiep. Mot tai khoan dc add 3 lan. 1 paypay dc su dung 8 email. Het tuan no pay het 8 email do thi remove di add mail moi de lam. Lam lung tung no ban sach tai khoan do hehe

huehacking không biết có pro hay ko,nhưng ít cũng làm được điều có ích một chút.
Còn các pro khác thì cũng chỉ đến thế là cùng.

huehacking không biết có pro hay ko,nhưng ít cũng làm được điều có ích một chút.
Còn các pro khác thì cũng chỉ đến thế là cùng.
Bạn nói điều này không đúng. Hôm nay mình đã cho bà ăn xin 2000 đồng bà cám ơn rối rít, bạn thấy như vậy đã có ích cchưa?

Mấy pro ơi cho em hoãi, Dã xử như em kiếm đượt 1 đô rồi thỳ em có rúc về ngâng hàn việc com như thế nào ạ.
Mấy pro không trả lời là em khóc đó nghe.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week