Ask FeaturePoints. Cần pro giúp đỡ cách chiến trên Blustacks

hic, loạn cào cào.
Bác share Bluestacks mà down trực tiếp từ bluestacks về thì làm được gì. Đâu cần phải bác share mới down được. Quan trọng bác có share bản rooted kìa không thôi, chứ bản chưa root thì down về cưỡi ngựa xem hoa chứ làm được gì.
Nói chung là toàn chém gió có kiểu gió tây, gió đông, gió lào (lang ben, ghẻ lở) búa lua xua, nhưng cuối cùng vẫn là gió.
Mình là amatuer thôi, nhưng mình thấy ai có kiến thức họ tự tìm ra cách để làm, mình không làm được thì phải chờ người ta quăng cục xương thôi, hehe. Còn thịt thì gặm không còn thịt thì mút.
Hy vọng bản bluestacks ổn định sẽ được share ra sớm nhất có thể, để đu theo mà nhảy dù, haha

Tat ca deu nhan dc pass het day myname nhung ta ko reply thoi. Chi send den inbox ai xin pass :)
Thôi ông kễnh ạ, nói ko ngượng miệng, ông nhìn topic này với topic của chính bên ông xem có ai nhận đc pass, hay toàn than ko nhận đc? Ông dẹp mẹ cái trò chả xiên đi cho đẹp chợ,

:rolleyes: Nhận cái gì . 2 4room đều kêu send rùi. Bên đây quote 2 lần , inbox cũng lơ luôn , có thấy send đâu. Toàn trò mèo.

Haha ta dang o cong trinh. Hom nay ai inbox thi chua send dc. Con hom qua send het. Ma can dech gi ta phai giai thich nhi haha. Ta dau co ep buoc xai blustack ta dau.

:rolleyes: Nhận cái gì . 2 4room đều kêu send rùi. Bên đây quote 2 lần , inbox cũng lơ luôn , có thấy send đâu. Toàn trò mèo.
anh em biết chiêu trò rồi thì close topic thôi,khỏi đẩy lên nữa để câu view cho thím ý. Close!

đính chính lại nhé, mình theo huehacking từ lúc forum bên Huehacking vừa làm xong, pass đã nhận được, cảm ơn nhiều nhé anh huehacking. ai chưa nhận được pass unrar thì đừng có nóng mất khôn nói lời mất lòng người khác, đâu phải ai xin anh Huehacking đều phải online 24/24 để share. :mad: đính chính rồi, đừng có đâm chọt gì nữa. ai có lòng thì nhận pass rồi cảm ơn ổng một tiếng. không kiên nhẫn pháng lung tung, thì lặng đi topic khác dùm. ồn ào vl

đính chính lại nhé, mình theo huehacking từ lúc forum bên Huehacking vừa làm xong, pass đã nhận được, cảm ơn nhiều nhé anh huehacking. ai chưa nhận được pass unrar thì đừng có nóng mất khôn nói lời mất lòng người khác, đâu phải ai xin anh Huehacking đều phải online 24/24 để share. :mad: đính chính rồi, đừng có đâm chọt gì nữa. ai có lòng thì nhận pass rồi cảm ơn ổng một tiếng. không kiên nhẫn pháng lung tung, thì lặng đi topic khác dùm. ồn ào vl
Join Today mà nói nghe hãi vãi. Tự hiểu

Giang ho nem da kinh qua. Xoa link roi ai down roi giu do ma xai share ra nua la nat haha. Nhung ai xai qua bs do roi thi tu hieu chat luong the nao ko can noi them. Con newbie1993 lay cai link tren trang chu bs thi share thi lam dc cai quai gi haha. Topic nay cang doc cang thay vui ngoi cuoi mot minh haha

xác nhận là bác huehacking đã share pass rùi đó,mấy bác ném ghê thiệt,chắc anh e bị chém gió nhiều nên đâm ra ...sợ..haha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week