SCAM FANBOX - SIÊU LỪA ĐẢO VỚI THỦ ĐOẠN RẤT TINH VI

Status
Not open for further replies.
rồi limit luôn :p..bác ác quá :p
rcujvx

Tìm hoài rồi mà có thấy quái đâu. Đã mở Dis rồi, hy vọng đòi đc nó. $ mình làm ra đã khó, 1 cent cũng phải đòi...

các pro cho em hỏi phát. lúc trc em có đang kí fb. trừ mất của em 0.01$ trong pp. giờ ko chơi nữa. tự nhiên nó trừ của em 10$ là sao z ? ai chỉ em cách hủy với
Đăng nhập vào PP, tìm đến cái giao dịch tự động lấy tiền mà Fanbox đặt rồi hủy nó đi, cái này rất nguy hiểm cho ai không để ý.

nói vậy thôi là vì không để ý nó vô nó lượm của mọi người đem nuôi mấy chú chim họa mi của nó, chứ không lẽ không biết giải quyết
Sáng giờ ngồi troll vui vãi chứ ai chả biết nó thế nào và ai chả biết phải làm gì với nó, kaka

Mấy SC cứ kiếm nhiều người tham gia vào fan thì mới sống được. Mọi người mà dựng lại thì há mõm

Chắc cậu không rõ SC nói gì hoặc cậu làm sai cái gì đó,
Thứ 1/ Muốn tắt thanh toán tự động lên PU thì phải vào Get More Power nhấn Unsubscribe hoặc gỡ trực tiếp từ PP
Thứ 2/ Nếu muốn nó không tự lấy $ pp để đóng phí IPL thì vào Account Settings rồi tháo PP liên kết FanBox ra
Nếu làm như vậy thì không lí nào FanBox có quyền lấy $ cả, và pp cũng ko cho phép FanBox làm vậy :)
:D cũng không đến mức gà không biết làm như cậu nói. Mình cũng đã rút 40$ từ Fanbox đó.
Liên kết PP với FB có vấn đề thế này.
Lúc liên kết thì nó báo sẽ bao 0.01$ gì đó để liên kết, kèm théo đó là nó đặt tính năng rút tiền tự động.
Khi mình hủy cái rút tiền tự động đó đi thì nó lại nhắc yêu cầu liên kết với PP trong khi mình đã liên kết rồi.
Bạn thớt nói sai cũng có mà đúng cũng có, mọi người tìm hiểu để thêm kinh nghiệm. Mình nhìn nhận khách quan thôi.
FB sau này đưa ra PU cũng là để lấy tiền từ mọi người được nhiêu hơn, về bản chất theo mình thì cũng la mô hinh ponzi, lấy tiền của thành viên trả cho nhau, ai leader sẽ được nhiều hơn.

Last edited:
tks.
Đăng nhập vào PP, tìm đến cái giao dịch tự động lấy tiền mà Fanbox đặt rồi hủy nó đi, cái này rất nguy hiểm cho ai không để ý.
tks bác. nằm tút mút trong góc. mất 10$ tội ngu :)

:D cũng không đến mức gà không biết làm như cậu nói. Mình cũng đã rút 40$ từ Fanbox đó.
Liên kết PP với FB có vấn đề thế này.
Lúc liên kết thì nó báo sẽ mất 0.x$ gì đó để liên kết, kèm théo đó là nó đặt tính năng rút tiền tự động.
Khi mình hủy cái rút tiền tự động đó đi thì nó lại nhắc yêu cầu liên kết với PP trong khi mình đã liên kết rồi.
Bạn thớt nói sai cũng có mà đúng cũng có, mọi người tìm hiểu để thêm kinh nghiệm. Mình nhìn nhận khách quan thôi.
FB sau này đưa ra PU cũng là để lấy tiền từ mọi người được nhiêu hơn, về bản chất theo mình thì cũng la mô hinh ponzi, lấy tiền của thành viên trả cho nhau, ai leader sẽ được nhiều hơn.
Ừ, FanBox đưa ra PU để lấy tiền mọi người nhiều hơn. Nhưng lấy nhiều để trả nhiều cho thành viên, vì cơ bản là FanBox lấy $ đó đi đầu tư quảng cáo chứ không phải trả tiền cho nhau.
Còn rút $ lâu quá thì nhiều bạn lại nói FanBox giam tiền. Mình cũng đồng ý là FanBox giam thật, nhưng mục đích giam để làm gì?
Thứ 1/ Nếu FanBox cho rút sớm, chuyện gì xảy ra? Đầu tư 50$ => Sau 1 tháng rút ra 450$, HIYP phải gọi là cụ
=> Nếu rút sớm đồng nghĩa với việc kiếm tiền ít !!!
Thứ 2/ Nếu rút trễ, FanBox có thời gian sử dụng $ đó để đầu tư quảng cáo và sinh lãi tốt hơn (giống như FaceBook vậy).

Tôi chưa bao giờ thích tham gia các diển đàn, cho đến lúc này vẫn thế.
Hầu hết, không phải là tất cả đều tỏ ra vô cùng bất lịch sự. Họ ôm khư khư chính kiến của mình mà không nhìn nhận vấn đề một cách khách quan. Họ không hề đọc kỷ và phân tích trọn vẹn ý kiến của người viết, câu trả lời của họ khiến ta nghĩ rằng họ không biết chữ.
Xin thưa là tôi tiếp xúc với nhiều người thoạt nhìn rất bá dơ, vô học nhưng không ngờ họ vô cùng lịch sự còn những kẻ có học, thông thạo CNTT và biết ít nhất 2 thứ tiếng lại đi nói ngôn ngử của súc vật, thô thiển và chợ búa. Và tôi không nói chuyện với súc vật.
Nếu Mod đi ngang xin khóa hoặc xóa vì mục đích của bài viết không còn rỏ ràng nữa, nó đã chệt hướng và nhất là tôi không muốn đóng góp của tôi trở thành chuồng của "những người không nói tiếng người".
Xin cảm ơn!

Tôi chưa bao giờ thích tham gia các diển đàn, cho đến lúc này vẫn thế.
Hầu hết, không phải là tất cả đều tỏ ra vô cùng bất lịch sự. Họ ôm khư khư chính kiến của mình mà không nhìn nhận vấn đề một cách khách quan. Họ không hề đọc kỷ và phân tích trọn vẹn ý kiến của người viết, câu trả lời của họ khiến ta nghĩ rằng họ không biết chữ.
Xin thưa là tôi tiếp xúc với nhiều người thoạt nhìn rất bá dơ, vô học nhưng không ngờ họ vô cùng lịch sự còn những kẻ có học, thông thạo CNTT và biết ít nhất 2 thứ tiếng lại đi nói ngôn ngử của súc vật, thô thiển và chợ búa. Và tôi không nói chuyện với súc vật.
Nếu Mod đi ngang xin khóa hoặc xóa vì mục đích của bài viết không còn rỏ ràng nữa, nó đã chệt hướng và nhất là tôi không muốn đóng góp của tôi trở thành chuồng của "những người không nói tiếng người".
Xin cảm ơn!
Xin lỗi bác một chút, nhưng hình như bác quá khích :D Bác đang bất lịch sự đấy ạ :D

Chém cho vui mà, mất gì đâu

Sáng nay có cái thớt hot vào troll mấy thím giết thời gian thôi
chém thì chết chứ sao k mất chi nhỉ. kaka

Vụ việc đã được giải quyết

Topic close!

thảo luận dữ quá

Len cho ban nao muon nghi fanbox

giao dịch tự động lấy tiền mà Fanbox. Bác tắt nó như thế nào vậy chỉ mình với, mò nãy giờ k ra :(
Nếu tắt thì nó lại thông báo chưa hoàn thiện profile. Và yêu cầu làm lại đó.
Đăng nhập PP> nhấn vào profile > chọn My money > Tại dòng My preapproved payments ấn nút update > ấn tiếp vào preapproved payment plans > nhấn tiếp vào lệnh tự động fanbox ... > tại status chọn cancel.

up hình nude...lập hội ex like vs blog..v..vv
Đừng phán như thánh nhé thím, k phải ai cũng như ai nhé, nếu mình up hình nude hay cheat này nọ theo nhóm, thì mình chả thèm mo ticket này nọ đâu nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week