SCAM FANBOX - SIÊU LỪA ĐẢO VỚI THỦ ĐOẠN RẤT TINH VI

Status
Not open for further replies.
Chơi như bác này nè :D 0.7x780 = 546$ roài ngày hơn 11 triệu ngon rồi choi fanbox làm gì . nó scam đấy :D
bác ko cần đá xoáy em thế :D, 0.7 là trong đk đám vps của e ko dis cả chùm. Chứ mỗi lần dis thì e phải mất cả ngày để turn on nó lại bác ạ..

rcufhq

Đk để đấy, chẳng làm gì. Tự nhiên sang nay ol vào check mail thấy nó có cái này. Mẹ nó. Vào mục Trả tự động mà éo thấy. Sao nó làm được vậy nhỉ. Chẳng lẽ lúc đầu nó lưu pass của mềnh. Đã mở tranh chấp rồi. Không biết có sao ko nữa.

bác ko cần đá xoáy em thế :D, 0.7 là trong đk đám vps của e ko dis cả chùm. Chứ mỗi lần dis thì e phải mất cả ngày để turn on nó lại bác ạ..
hix tôi có đá xoay đâu đang cần bác tư vấn hộ nè . tớ củng tham gia Coin nhưng không hiểu quả . toàn thuê vps 4- 8 core ngày không được 2$ :(

dạo 1 vòng sang mấy trang MMO nước ngoài chính thống lẫn ko chính thống như TBN, HF.NET.v..v với từ khóa FAPBOOK thì ko có kq hiển thị .. :oops: thôi e rút về đây...Chào thân ái và quyết thắng

rcufhq

Đk để đấy, chẳng làm gì. Tự nhiên sang nay ol vào check mail thấy nó có cái này. Mẹ nó. Vào mục Trả tự động mà éo thấy. Sao nó làm được vậy nhỉ. Chẳng lẽ lúc đầu nó lưu pass của mềnh. Đã mở tranh chấp rồi. Không biết có sao ko nữa.

chia buồn cùng bác..cũng chỉ vì đăng kí để đấy :D

hix tôi có đá xoay đâu đang cần bác tư vấn hộ nè . tớ củng tham gia Coin nhưng không hiểu quả . toàn thuê vps 4- 8 core ngày không được 2$ :(
bác lh với với bác chủ theard trong Event tip reg AWS E2C free 1 tháng nhé..:D

rcufhq

mình cũng bị giống bác này, vào mục thanh toán tự động thì không thấy có nó, đợt này không bị trừ nữa vì...hết tiền trong tài khoản nhưng vẫn cứ lo, lỡ mình chuyển tiền vào nó trừ cho một phát nữa thì toi bác nào bày em mở dispute hoặc del tài khoản fanbox cái

=)) tội thằng pé quá các bác ... e nó nhỏ dại mấy bác k khuyên bảo mà đè ra chém đến nỗi nó im cmn luôn rồi :D :D :D :D
Dạy thế nào được hả bác, người ta đâu có chịu lắng nghe đâu, mà cho dù có Luôn luôn lắng nge, lâu lâu *** hiểu mà :D

mình cũng bị giống bác này, vào mục thanh toán tự động thì không thấy có nó, đợt này không bị trừ nữa vì...hết tiền trong tài khoản nhưng vẫn cứ lo, lỡ mình chuyển tiền vào nó trừ cho một phát nữa thì toi bác nào bày em mở dispute hoặc del tài khoản fanbox cái
vô setting acc del đi là được!

Thì ra là mi kêu ta vào đây chém gió, thoai tha cho ta đi, đây toàn là fan và anti fan của FB ko nói lộn xộn lãnh gạch đá chết ta, chỉ biết là mấy tên cười thì 1 đám khóc lóc thôi......
Chém cho vui mà, mất gì đâu

Sáng nay có cái thớt hot vào troll mấy thím giết thời gian thôi

Up cho ai thich nghi fanbox nao

Còn ko biết tắt thanh toán tự động bảo sao nó lấy rồi chửi nó =)) FanBox scam rồi mà bác ơi, cứ vào PP bác đòi tiền FanBox thì nó refund cho =))
Còn ko biết tắt thanh toán tự động bảo sao nó lấy rồi chửi nó =)) FanBox scam rồi mà bác ơi, cứ vào PP bác đòi tiền FanBox thì nó refund cho =))
Chao ban - ban co the tham khao tai blog nay - cach go dong lai tu dong day http://posts.fanbox.com/c8k36

Tắt nó vẫn thu tiền vậy nó sinh ra tắt làm gì? Sao tớ tắt mà nó ko thu tiền nhỉ?

Cái này mình xác nhận nhé. Lúc đầu nó tự lên PU, mình hỏi SC cách tắt rồi tắt đi, sau một thời gian vào lại nó lại lên PU. Chắc do mình có tiền đã đủ thời gian cash out nên nó làm vậy để charge thêm tiền.

nói vậy thôi là vì không để ý nó vô nó lượm của mọi người đem nuôi mấy chú chim họa mi của nó, chứ không lẽ không biết giải quyết

các pro cho em hỏi phát. lúc trc em có đang kí fb. trừ mất của em 0.01$ trong pp. giờ ko chơi nữa. tự nhiên nó trừ của em 10$ là sao z ? ai chỉ em cách hủy với

Cái này mình xác nhận nhé. Lúc đầu nó tự lên PU, mình hỏi SC cách tắt rồi tắt đi, sau một thời gian vào lại nó lại lên PU. Chắc do mình có tiền đã đủ thời gian cash out nên nó làm vậy để charge thêm tiền.
Chắc cậu không rõ SC nói gì hoặc cậu làm sai cái gì đó,
Thứ 1/ Muốn tắt thanh toán tự động lên PU thì phải vào Get More Power nhấn Unsubscribe hoặc gỡ trực tiếp từ PP
Thứ 2/ Nếu muốn nó không tự lấy $ pp để đóng phí IPL thì vào Account Settings rồi tháo PP liên kết FanBox ra
Nếu làm như vậy thì không lí nào FanBox có quyền lấy $ cả, và pp cũng ko cho phép FanBox làm vậy :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week