• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Facebook Ads Coupon + [Help] Vấn đề về QC facebook ads

Status
Not open for further replies.

xiaoxiao2007

Verified
Reactions
180
MR
0.000
Mình đang có vấn đề về quảng cáo facebook, mà cũng đang tính mua coupon facebook ads để nên lập topic ở đây luôn vậy :D
Mình đang muốn mua facebook ads coupon 50$ giá khoảng 5-10$ pay qua pp
Mình cũng bị block payment vì cái ads này mấy lần rồi nên ai có kinh nghiệm thì hướng dẫn mình cách phòng tránh luôn nhé :D

Vấn đề tiếp theo là ads fb
Chẳng qua là hôm qua mình có chạy ads facebook, quảng cáo theo loại Page Post Engagement
Từ trước tới h mình nghĩ là facebook nó chỉ lấy tiền mỗi khi người dùng click vào quảng cáo ads của mình như comment, like, share,..v..vv.. thôi chứ ko lấy tiền khi hiển thị quảng cáo tới người dùng

Ảnh :

Trong khi đó mình thấy trong campaign ô Reach số lượng thì tăng mà lượt click lại ko có, comment, share hay like cũng chẳng có mà tiền thì cứ trừ dần, kiểu này thì có bỏ cả triệu chắc cũng 0 click mất
Mình chỉ muốn trả tiền cho facebook khi người dùng click vào link quảng cáo của mình thôi chứ ko muốn cái Reach nó tăng mà chẳng đc gì mà lại mất tiền

Mong có cao nhân giúp đỡ :(

Không có chỉ giáo gì nhưng cần coupon facebook ads thì pm

Quan trọng là cách chọn từ khóa với chủ đề có thu hút hay không y như ads của google thôi

có trả tiền theo CPM và CPC đó bạn, trả tiền theo lượt view hoặc trả tiền theo lượt click. Mình không nhớ chính xác viết tắt là gì. Cần voucher thì pm mình, nhưng ko nhận paypal :D

quăng yahoo lên ae nào biết thì giúp cho nó gọn :D

Quên mất :D
Yahoo : xiaoxiao2007

có trả tiền theo CPM và CPC đó bạn, trả tiền theo lượt view hoặc trả tiền theo lượt click. Mình không nhớ chính xác viết tắt là gì. Cần voucher thì pm mình, nhưng ko nhận paypal :D

Có người cũng nói với mình về phần này, nhưng mà cụ thể nó nằm ở đâu, chỉnh ở đâu thì người ta chưa đụng tới
Mình tìm rồi mà cũng chẳng thấy lúc set ads :(

Quên mất :D
Yahoo : xiaoxiao2007

Có người cũng nói với mình về phần này, nhưng mà cụ thể nó nằm ở đâu, chỉnh ở đâu thì người ta chưa đụng tới
Mình tìm rồi mà cũng chẳng thấy lúc set ads :(
Lúc set ad đó bạn, phần phía dưới, căng mắt ra tìm đi :D

Tiện thể các pro cho mình hỏi cách đặt giá như nào cho hợp lý với. Đang thử chạy mà lần đầu dùng lên kg biết đặt như nào cả.
Đọc trên mạng thấy các pro chạy như nào mà 1đ/1 click X_X

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,913
170,987
Latest member
gamesunwin
Back