Event Event vui - xả xui

Status
Not open for further replies.

babykute

Hero
Reactions
1,008
MR
0.020
Số là hôm qua acc 4rum mình bị hack mà acc paypal mình cũng bị hack luôn ..... Mới tham gia vào hội ptc kiếm chưa được bao nhiêu thì như là mất cả chì lẫn chài ...... Hôm nay có đôi dòng muốn gửi đến hacker ...
Các bạn thật là pro nhưng kiếm tiền từ việc cướp trên mồ hôi nước mắt của người khác như thế thì bạn có cảm thấy áy náy không ? Đối với mình thì 0.01$ trên mạng cũng quý ... mình không phải dân IT , máy tính.
Sau vụ này mong các bạn có thấy mình thì bỏ qua yên cho mình làm ăn nhỏ lẻ kiếm chút sữa cho con trai mình tháng sau cháu nó sẽ chào đời ... Hôm qua là các bạn đã lấy đi 1 hộp sữa của cháu rồi đấy ...........
Và việc mình ức chế nhất là mượn danh người khác đi scam ... nên nhân tiện đây cũng nói luôn cho mọi người trong 4rum là mình không bao giờ lập topic mua bán tiền điện tử bao h nhé...
Kết lại h thấy trong E-go còn 1.5$ và Okpay còn 0.72$ mình làm cái event nhỏ xả xui xả hết xiền luôn .............
Thể lệ Random :
1. giải 1.5$ Ego
1.giải 0.7$ Okpay
Tối nay 23h sẽ tiến hành .....
Xả xui .............................
p/s : hacker ơi đừng dòm ngó tớ nữa nhé ... tớ sợ các bạn rồi :(

CHia buồn với bạn.

thương tiếc chia buồn cùng gia quyến. Acc paypal tìm lại pass gửi vé đòi tiền :D

mình k có 2 ví trên nên vào an ủi thớt thôi , tự bảo vệ bản thân là tốt nhất ! chúc hạnh phúc !

1 ve!

lần sau bảo mật acc hơn xíu, acc veri mà ẩu vãi o_O

Chia buồn với thớt

K0 có ego với okpay. Vào an ủi thớt thôi. Chia buồn nhé.

chưa bùn cũng thớt nha :(

chia buồn cùng thớt :( . Mình 1 slot nha

xin chia buồn .............

Chia buồn cùng thớt. :)

chia buồn cùng thớt :( . Mình 1 slot nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760