• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event no5 by bbuzz336

Status
Not open for further replies.

bbuzz336

Junior
Reactions
403
MR
0.002
Đây là lần thứ 5 mình tổ chức và đây là lần mà ít tiền thưởng nhất (vì mình bị trộm hết tất cả mọi thứ laptop, điện thoại, tiền bạc mà mình có, acc LR, PZ cũng bị trộm luôn) nhưng hy vọng sẽ được ace MMO đón nhận nồng nhiệt.
Để giải xui, hôm nay là sinh nhật thứ 21 của mình. Những ai comment trong topic này đến hết ngày đều được random ra một người nhận 5$ ít ỏi còn lại mà mình có.
Hum bữa thấy có bạn kêu gọi mọi người nhắn tin chúc mừng sinh nhật tới số máy người yêu của cậu ấy. Hôm nay mình muốn thử cảm giác xem thế nào nên mong mọi người hãy gửi cho mình một lời chúc sinh nhật vào số điện thoại hoặc face của mình nhé. Coi như lời động viên để tớ tiếp tục MMO kiếm lại những gì bị mất trộm.
Xin cảm ơn mọi người nhiều...
:binhsua111::binhsua111::binhsua111:
Face: http://www.facebook.com/is.uit05

Last edited by a moderator:
chỉ biết nói lời chia buồn cùng cậu . chúc c tuổi mới may mắn hơn thành công hơn ! :D

Hapy bớt đêy! sn vui vẻ và mong cậu sớm vượt qua khó khăn này :D

"Nhà sản xuất ban ghe hoc sinh, vách ngăn phòng , bàn thí nghiệm,Tân Thịnh
- Sản phẩm bàn ghế học sinh, vách ngăn phòng,bàn thí nghiệm được nhà sản xuất Tân Thịnh sản xuất với nhiều loại kích thước khác nhau
Tân Thịnh với nhiều năm nghiên cứu các sản phẩm ban ghe hoc sinh, vách ngăn phòng , bàn thí nghiệm, có chất lượng cao, luôn là đối tác tin cậy cho mọi khách hàng,
Chào các bác, chúc các bác một tuần làm việc hiệu quả"

oài. sao thằng trộm nó cũng mmo hay sao mà chôm đc hết cả thế nhỉ. ng bình thường thì sao mà biết dùng?
sinh tật vui vẻ và k bị ghẻ nhé cậu!

HPBD cậu nhá ^^ cái gì cũng có lại thôi đứng lên và đi tiếp :D

"Nhà sản xuất ban ghe hoc sinh, vách ngăn phòng , bàn thí nghiệm,Tân Thịnh
- Sản phẩm bàn ghế học sinh, vách ngăn phòng,bàn thí nghiệm được nhà sản xuất Tân Thịnh sản xuất với nhiều loại kích thước khác nhau
Tân Thịnh với nhiều năm nghiên cứu các sản phẩm ban ghe hoc sinh, vách ngăn phòng , bàn thí nghiệm, có chất lượng cao, luôn là đối tác tin cậy cho mọi khách hàng,
Chào các bác, chúc các bác một tuần làm việc hiệu quả"

:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

chổ này đâu phải chỗ quản cáo chú, vote bane

chia buồn và chúc mừng sinh nhật cậu.

chia buồn và chúc mừng sinh nhật cậu.

hoy chiện zì qa thì để nó trôi đi
ráng phấn đấu trở thành Bill Gate hé :))
coi như bài học rút exp đi har

HPBD thánh !! =))

HPBD bạn hãy quên đi tất cả và bắt đầu lại bạn à:)

chia buồn vì ~ thứ cậu đã mất và chúc mừng cậu vì thêm 1 tuổi sẽ làm ăn phát đạt lấy lại ~ gì đã mất

HPBD to you and good luck forever ^^!
nói chứ ai chả vậy cậu à ............ có những lúc tớ MMO lặng lẽ ngồi nhìn những đồng tiền mình tự kiếm được rơi vào túi người khác từ từ mà không biết làm gì hơn ngoài nỗi tuyệt vọng
rồi cũng qua đi ......... để lại bây giờ tớ khá hơn trước ^^! nỗi buồn nào mà không dứt hả cậu ?? đừng để SN mà nỗi buồn kéo đến thì mất đi 1 SN buồn ........... 1 năm có lần thôi mà cậu

Chúc cậu sn vui vẻ và hạnh phúc, lần sau nhớ cẩn thận hơn nhé ! :binhsua122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week