Event Event mừng ngày 30/4 - 1/5

Status
Not open for further replies.

UyenLykuty

Banned
Reactions
120
MR
0.000
Mở event góp vui ngày 30/4 và 1/5 nào

Ngày 30/4 cũng là đầy tháng nhóc của mình, và 1/5 lại là sinh nhật ông xã :binhsua137: lâu nay tham gia 4you, mới tham gia 4me mạo muội làm cái event nhỏ mong mọi người chung vui với gia đình mình :binhsua136:

Thể lệ event như sau:

Tính từ #2, các bạn comment + thanks (nếu thích) (1 người comment bao nhiêu lần cũng đc), tuy nhiên tránh tình trạng spam thì nội dung comment phải có ý nghĩa (thảo luận, hỏi đáp vui chơi), bất cứ 1 comment nào mang nội dung vô nghĩa đều bị loại (event k áp dụng cho những bạn có tài khoản tạo sau ngày 23/4).

Mình sẽ quay số 1 lần (dùng random.org) vào 0h ngày 28/4 bốc ra 10 + 50 bạn trúng thưởng với giải thưởng như sau

1 giải đặc biệt: 1 thẻ cào đt 100k + 1 acc HMA 1 tháng + 10 LR (hoặc 200k qua ACB, VCB, EAB)
1 giải nhất: 1 thẻ cào đt 50k + 10 LR (hoặc 200k qua ACB, VCB, EAB)
2 giải nhì: 10 LR (hoặc 200k qua ACB, VCB, EAB)
3 giải ba: 100k thẻ cào đt
3 giải khuyến khích: 50k thẻ cào đt

50 giải lao động + giải phóng: mỗi giải 0.1 LR nhé :binhsua141:

Giải may mắn:

Dành cho bạn nào đoán đúng và sớm nhất số đuôi giải đặc biệt của kqsx miền Bắc ngày 27/4: 20 LR

Edit:

28 mình phải thu xếp việc linh tinh ở công ty và đối tác (mới có con đầu lòng nên 2 đứa chưa quen nếp sống :binhsua161:nên mình dời lại thời gian random là 0h ngày 28 nhé. Và kết quả xổ số miền Bắc của ngày 27 nha.

Last edited by a moderator:
0 Posts 0 Thanks.....bác nào tham gia đê em ko tham gia :binhsua146:....có mùi nhang trong này

Cứ event là ủng hộ nhiệt tình nà.

Chúc gia đình chị thật hạnh phúc. em cũng muốn lấy vợ mà giờ lông bông, lại vừa bị người yêu đá rồi. buồn quá.

( đề nghị đóng bảo hiểm =)) )

Mất gì đâu,chúc gia đình chị và con cái mạnh khỏe,em còn bé vẫn đang chưa biết gia đình là gì :))

Đi vào rồi ko nhẽ lại đi ra, Chúc vợ chồng bạn có một kỳ nghỉ happy!

trồi event khủng zữ zậy ta

à có dự doán số nữa hả em 83
em này đi theo mềnh 4 cái event rồi

nhưng đếch dính cái nào
:binhsua146:

có thấy dự đoán kqxs đâu nhỉ
cho tham gia event với nà

thế này là song tiệc 2 ngày

chúc mừng chị nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements