Event Event Món Quà Sinh Nhật Ý Nghĩa

Status
Not open for further replies.

khoan cho nó coi đã m, t chưa góp ý mà, ý của t góp zo rùi k cho con heo ấy coi dc =))
như các ý kiến trên thì chung quy lại 1 vài điều là fai có 1 món wa có ý nghĩa về mặt tình cảm thật là to to to, luôn ở bên nó, k tốn nhìu tiền, và tự m làm ra. zay thì 1 baby thì sao nhỉ =)) đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn đấy =))

---------- Post added at 10:40 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

đùa chứ nghiên cứu làm nhà gỗ đi, t phụ cho, đỡ mất công t fai lập thêm 1 topic xin ý kiến mọi người về vụ mua quà sn cho bạn gái thằng bạn thân =))

khoan cho nó coi đã m, t chưa góp ý mà, ý của t góp zo rùi k cho con heo ấy coi dc =))
như các ý kiến trên thì chung quy lại 1 vài điều là fai có 1 món wa có ý nghĩa về mặt tình cảm thật là to to to, luôn ở bên nó, k tốn nhìu tiền, và tự m làm ra. zay thì 1 baby thì sao nhỉ =)) đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn đấy =))

---------- Post added at 10:40 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

đùa chứ nghiên cứu làm nhà gỗ đi, t phụ cho, đỡ mất công t fai lập thêm 1 topic xin ý kiến mọi người về vụ mua quà sn cho bạn gái thằng bạn thân =))
cai vu lam nha go tao lam 1 lan rui :)) nat bet

mua tặng 1 bộ đồ lót thật xịn để tặng , lý do : con gái lúc nào cũng thích quần áo đẹp xịn , nhưng lại toàn bỏ toàn xu lẻ mua đồ lót , toàn hàng 15-20k ( đa số chứ không phải tất cả nhé )

P/S : bạn gái cũ mua cho mình gần triệu tiền ship , giờ chia tay cũng vài năm rồi mà mặc còn chưa hết . mỗi lần đi tắm rờ quần lại nhớ đến cô ấy :binhsua120:

Làm cái lắc chân bạc, không đến 300k đâu, mới mua cho đứa cháu gái :|

Khôg bít kái này ai từng làm chưa ^^.cần khéo tay 1 tý.mua ít đất sét nhật về nặn.mình nặn heo tặng pạn gái mình.kũng dễ xươg lúm .:“>

nói với bạn gái bạn mình sẽ chia 50% số tiền nhận đc từ bạn nếu cô ấy chọn ý tưởng của mình nhé...mình tự tin vs cái mình đưa ra :)

hết hạn rồi .. close nhé ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week