Event Event Món Quà Sinh Nhật Ý Nghĩa

Status
Not open for further replies.
Theo em nếu mà có tình cảm chân thành với nhau thì quà tặng ko cần phải đắt lắm đâu.sắp tới mùa đông rồi.bác tặng GF của bác một chiếc khăn đi [150k](đó là ở bắc.còn nam thì ko biết mùa đông có lạnh ko nữa :D).Ngoài ra nên tổ chức cho nàng một buổi sn nhớ đời chỉ nên có 2 bạn thôi.
Tìm địa điểm lãng mạn một chút.Có thể tìm một nơi yên tĩnh trong góc công viên.nói qua với mấy chú quản lí một chút để lúc chỉ có 2 bạn bên nhau ko bị gián đoạn[2 bao vina cho các chú khoảng 30k thì phải.bỏ thuốc lâu rồi nên ko nhớ :))]
Chắc chắn là ngoài bánh sn ra thì ko thể thiếu một trái tim xếp bằng nến,thêm bó hoa hồng...[khoang 300k chỗ này nữa]
Thắp nến lên,bịt mắt bạn gái lại và dẫn vô đó...kiểu kiểu nhứ mấy cái cảnh trong phim đo.
Tại em xem phim với con gái đến cảnh đó cô nào cũng ước gì mình được như thế.
+ thêm một vài chi phí lặt vặt nữa thì tổng chi là khoảng trên dưới 5ook :X
chi tiết bác nên ngồi vẽ ra một kịch bản cho riêng mình nhé.và chi tiết tài khoản của em ở chữ kí =))

1 đó hồng và 1 món quà gì đó

Nhẫn đôi, Dây chuyền đôi, Áo đôi ,....

rat thank y kien dong gop cua moi người nhưng mình chưa chon ra dc mon wa nao thay mon nao may bác đưa ra cũng good idea hêt :binhsua44:

Theo mình nghĩ thì nên tặng 1 cặp hamster ! Ở mấy shop họ có dịch vụ khi mua hamster tặng sn người ta gói quà đẹp lắm . Bạn gái nên mình nghĩ chắc thích mấy con thú nhỏ dễ thuơg như hamster lắm .
Không thì bạn tặng hạt đậu ma thuật ấy , tặng tầm mấy chục hạt , mấy chục chữ khác nhau , hạt đậu đó trồng xong nó mọc lên thành 1 cái cây nhỏ , trên một vài chiếc lá có dòng chữ ... VD : I love you , Happy birthday , nhiều lắm .

bạn ở đâu nhỉ ?? nếu ở TP chỉ choa nàk 300k 500k đủ roài bạn ra ngoài chợ lớn ( chợ bình tây ) vào đó hỏi người ta chỗ bán pháo hoa mua 1 ít pháo hoa tầm xa cao chừng 5m 10m ý tầm 100k 150k là cao ........ nếu bạn khéo tay có thể mua 1 ít đèn led về bảng mạch về roài học hỏi mượn hàn điện = tay hàn hàn chấm chấm ......... thành trái tim hoặc I L U gì gì đó tầm 100k là cao mua ngoài chợ điện tử ( nhật tảo ý cho rẻ ) ........ tới ngày quan trọng sắp xếp trước khi tới ......... hẹn ng ta tối đi chơi roài chiều chiều bạn chạy lên khu cầu ánh sao Q7 cắm pháo bông này nọ thành hình nếu thjx ( nhớ kêu 1 bạn nào đó canh hộ kẻo có người phá .......... dẫn zk ra đó roài đi dạo 1 vòng roài nháy mắt bạn của bạn búng tay 1 cái bắn pháo hoa lên roài mở hộp quà ra ............. chắc chắn sẽ rất thjx ^^! .......... LƯU Ý NHA CÁI NÀY LÀ CHÍNH TAY MÌNH THỰC HIỆN ROÀI NHA KHÔNG PHẢI NÓI XUÔNG ............ có gì cần cứ pm only_love15042000 mình chỉ choa :D

bạn ở đâu nhỉ ?? nếu ở TP chỉ choa nàk 300k 500k đủ roài bạn ra ngoài chợ lớn ( chợ bình tây ) vào đó hỏi người ta chỗ bán pháo hoa mua 1 ít pháo hoa tầm xa cao chừng 5m 10m ý tầm 100k 150k là cao ........ nếu bạn khéo tay có thể mua 1 ít đèn led về bảng mạch về roài học hỏi mượn hàn điện = tay hàn hàn chấm chấm ......... thành trái tim hoặc I L U gì gì đó tầm 100k là cao mua ngoài chợ điện tử ( nhật tảo ý cho rẻ ) ........ tới ngày quan trọng sắp xếp trước khi tới ......... hẹn ng ta tối đi chơi roài chiều chiều bạn chạy lên khu cầu ánh sao Q7 cắm pháo bông này nọ thành hình nếu thjx ( nhớ kêu 1 bạn nào đó canh hộ kẻo có người phá .......... dẫn zk ra đó roài đi dạo 1 vòng roài nháy mắt bạn của bạn búng tay 1 cái bắn pháo hoa lên roài mở hộp quà ra ............. chắc chắn sẽ rất thjx ^^! .......... LƯU Ý NHA CÁI NÀY LÀ CHÍNH TAY MÌNH THỰC HIỆN ROÀI NHA KHÔNG PHẢI NÓI XUÔNG ............ có gì cần cứ pm only_love15042000 mình chỉ choa :D
cong phu wa so ban do ko lam noi

tự tay xếp 1 hủ ngôi sao tặng bạn gái đi :)

SInh nhật thì mua bánh sinh nhật và hoa là ok nhất, nói không thích thế chứ thk lắm đấy.Đừng quá khác người mà chẳng giống ai.Bạn thử nghĩ sẽ thế nào nếu sinh nhật mà không có bánh và hoa.

Cái này nếu t/c giữa chủ topic với zk còn ít hoặc phai nhạt thì làm để củng cố lại rất hay ........... nếu bỏ công sức vào thì n/y mình sẽ cảm nhận đc màk ^^!
Hồi đó kua gái làm như thế này ......... cưa khó đổ mình quê mình làm thế này đổ như là đổ xí ngầu xúc xắc =]]
cong phu wa so ban do ko lam noi
Hj ừm hơi công phu và mất nhiều time nhưng bù lại bù đắp được rất nhiều t/c nếu chủ topic muốn có ý định lâu dài thì nếu thjx thì làm như thế này cũng đc ..............

Cái này nếu t/c giữa chủ topic với zk còn ít hoặc phai nhạt thì làm để củng cố lại rất hay ........... nếu bỏ công sức vào thì n/y mình sẽ cảm nhận đc màk ^^!
Hồi đó kua gái làm như thế này ......... cưa khó đổ mình quê mình làm thế này đổ như là đổ xí ngầu xúc xắc =]]

Hj ừm hơi công phu và mất nhiều time nhưng bù lại bù đắp được rất nhiều t/c nếu chủ topic muốn có ý định lâu dài thì nếu thjx thì làm như thế này cũng đc ..............
thank bac nhiu nha

thank bac nhiu nha
hj có gì đâu ozin ơi ............ tại mình đang alone mà cảm thấy ai đang h/p hơi có 1 chút gì đó gọi là ghen tị ........ ^^! giúp nhau để cùng nhau h/p thoai mà ...............

mai ban gai wa choi minh se cho ban gai xem nhung y kien cua may bac bac nao dc ban gai minh chon se trung giai nha ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week