Ask [Event MMO] 5 Năm 1 Cuộc Tình " Đừng VỘI VÃ Kiếm Tiền "

phuongnd

Senior
Verified
Reactions
549
MR
123.467
Insuree Balance
88428|1999.99
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-po-22-95-usdt-23-25-ppus-22-sell-usdt-23-35-pm-23-2-po-23-00-gd-all-bank.409569/|0||0|5
1||Gmail Account|https://mmo4me.com/threads/sell-acc-gmail-chat-luong-rate-4k-all-bank.418909/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
WARNING : Trong bài viết sử dụng khá nhiều ngôn ngữ THÔ TỤC Nếu bạn không thích điều đó vui lòng bỏ qua bài viết này ! thanks u
1. Bạn biết forum MMO4ME từ đâu :
Như title mình nói đó. tầm 5 năm trước mình biết tới 4rum qua một người bạn, nếu như ko có sự cố BTC 2018 chắc giờ này cậu ấy cũng đã là 1 huyền thoại của 4rum rồi, mình và rất nhiều ae trong 4rum vẫn đợi lời hứa comeback của cậu ấy. xin phép được giấu tên ツ
Ban đầu mục đích mình dky thành viên là để mua bán PM cho team làm [1] rồi sau mới bắt đầu chuỗi ngày kiếm cơm ở 4rum ^^
2. Thể loại đầu tiên bạn làm MMO :
Công việc đầu tiên kiếm ra tiền ở 4rum là bán gmail dạo và reg acc dạo theo yêu cầu của các bro đi trước. ngày đó 2016 mình cũng chưa hiểu biết về thế giới mmo nhiều nên bắt đầu từ công việc đơn giản vậy. mình cũng k ngại kiếm tiền lẻ, và sau này nó ngấm vào máu ae ạ. dm đ hiểu sao thích kiểu kiếm tiền lẻ vđ. có thể khách mua 50k 100k thui nhưng mình cũng rất vui, ngày đó chỉ cố gắng làm sao mỗi ngày kiếm dc 2 300k thôi là mừng vđ rồi :popo_big_smile:
Sau khi bán mail một thời gian thì có thêm nhiều mqh họ giỏi hơn mình rất nhiều, và bắt đầu học tập các cv mà các bro ấy đang làm. cũng tập tọe làm ytb(reup) ,phone us rồi thì mining, sale, trade coin, vv và mây mây .
3. Thành quả bạn nhận được từ MMO :
Nếu nói là thành quả thì mình tự ko giám nhận, vì mình cảm thấy đó là hệ quả của những việc mình làm, mình cảm thấy nó còn rất nhỏ so với rất nhiều bro trong 4rum .
- HYIP, PTC, INVEST : Chân ướt chân ráo bước vào mmo với mong muốn kiếm triệu $ nhưng thực sự mình đã sai, kiếm tiền ko dễ như những gì một thằng oắt mới ra trường nghĩ. thời đó mình cùng ae bước vào chiến các dự án đầu tư mạo hiểm vd như : Webtransfer, boss, ACX, Grandbux, Rồi thì M5 M7 vvv . Kết quả thì cũng có con được con mất, hệ quả thì cũng nợ hơn nửa T trả gần 2 năm dòng mới xong, có những hậu quả tới năm nay mình vẫn còn phải chịu, cũng chỉ vì lỡ mồm hứa nói ra rồi thì phải cố mà làm thôi. haiz 2 năm trả nợ trong đắng cay tủi nhục đã làm mình ngộ ra khá nhiều điều " ĐỪNG VỘI VÃ KIẾM TIỀN "Giàu là cần thời gian tích lũy kiến thức kinh nghiệm cũng như tiền bạc. chứ đ thể giàu qua 1 2 đêm được.
- Gmail, Youtube, Google Cloud, Google voice ( Họ nhà thằng Gồ ) : Đây chính là công việc giúp mình trở lại mặt đất sau chuỗi ngày tháng mộng tưởng giàu sang, bắt tay vào làm những việc nhỏ nhất, cố gắng làm tốt mọi công việc được mọi người tín nhiệm, nuôi dưỡng các mối quan hệ . tuy không kiếm được nhiều $ nhưng thực sự nó là một bước ngoặt trong tư duy kiếm tiền cũng như suy nghĩ của mình. thực lòng rất cám ơn Thằng Gồ đấy mặc dù nó thông ass mình đ thể nhớ hết bao nhiêu lần nữa :popo_beauty:
- MINING, TRADE : Nó chính nó giúp mình thanh lý hết đống nợ sau gần 2 năm, Giấc mơ bitcoin 2018 đã nâng tầm rất nhiều người cữu vãn rất nhiều cuộc đời, nhưng cũng lấy đi nước mắt của không it người. Mà mấy hôm nay BTC tăng mạnh quá các đồng dâm nhỉ :v Phải chăng giấc mơ năm nào lại xuất hiện ???
- SALE, Fulfillment : Đấy xong rồi giấc mơ Bitcoin 2018 qua đi mình lại trở về mặt đất lần 2, Cặm cụi học chạy ads, học sale và giờ là fulfillment, tuy cũng chưa đạt được gì gọi là nổi bật nhưng cảm thấy công việc mình theo đuổi nó có một tương lai dài hạn. mình cũng mới lấy vk rồi các đồng dâm ạ :popo_beauty:, giờ đ thể nào mà phiêu lưu cùng những ước mơ mông lung nữa rồi. đằng sau còn cả một gđ chứ k phải chỉ có một mình như ngày nào nữa.
4. Lời chúc cho Newbie :
- Hãy bắt đầu từ những cv nhỏ nhất, đó có thể không phải là cv giúp bạn kiếm được nhiều tiền nhưng nó sẽ đem cho bạn những thứ hơn cả $, Tin mình đi đ có công việc nào là thừa thãi cả đâu, đừng chê việc nhỏ tiền lẻ mà bỏ qua. 1triệu $ nếu thiếu 1$ thì cũng chỉ là 999,999 $ mà thôi :popo_big_smile:
- Đừng "vội vã" kiếm tiền. đừng kiếm tiền bất chấp, hậu quả khôn lường lắm b ạ
- Giàu có hay thành công là cả một quá trình chứ k phải 1 điểm đến. hãy nhìn những người đi trước để cố gắng từng ngày, mình và bạn cũng vậy, chỉ cần không bỏ cuộc thì kiểu gì cũng có ngày ta đạt được.
Lời kết : Hiện tại mình cũng đang trong các group lớn nhỏ của mmo cả trên fb lẫn 4rum, nhưng công bằng mà nói thì mmo4me là một môi trường cạnh tranh công bằng nhất mà mình từng biết. ở đó k phân biệt newbie hay pro, ai có tài năng người đó sẽ gặt hái kết quả. bạn đừng nghĩ mình đi sau mà không thể vượt qua những cây cổ thụ đi trước. HOÀN TOÀN CÓ THỂ NHÉ ! chúc 4rum ngày càng phát triển lớn mạnh đặc biệt sau lần thay máu này. chúc các bạn kiếm được nhiều tiền,nhân bánh trưng năm nay có thịt nhé !
Ai từng làm ăn gì với mình thì để lại dấu răng ở comment nhá. hehe :popo_bye:
5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-999) :
Mình ham 9 vlone nên thôi mạn phép chọn : 999

P/s : Chọn cho vui thôi chứ kỳ thực mà nói trước giờ chỉ số may mắn của mình là một con số 0 tròn trĩnh =))

Mr. sq hả? Haizzz.
Chia vui và chia buồn với thớt, cố gắng kiếm tiền lẻ nhưng đừng tiêu tiền chẵn..
Mình nói vậy ai biết c ấy thì đều hiểu mà ;)

Upvote 0
Thế vụ bác ấy giờ ntn rồi nhỉ. Êm đẹp chưa b
nói chung là cũng tạm ổn rồi bác ơi, chỉ là con số quá lớn nên chưa thể tất toán hết được trong một sớm một chiều thôi.

Upvote 0
sao mấy cái thông báo xàm xàm này cứ hiện lên ấy nhỉ , lsao để xóa k hiện mấy thông báo kể khổ kể giàu này nữa vậy ad ơi
đang có event kể lại câu chuyện mmo của bản thân, admin đẩy lên thông báo cho anh em vào chém gió vui nhà vui cửa thôi mà bác

Upvote 0
sao mấy cái thông báo xàm xàm này cứ hiện lên ấy nhỉ , lsao để xóa k hiện mấy thông báo kể khổ kể giàu này nữa vậy ad ơi
đăng vui là chính. mình có kể khổ gì đâu, hehe

Upvote 0
đang có event kể lại câu chuyện mmo của bản thân, admin đẩy lên thông báo cho anh em vào chém gió vui nhà vui cửa thôi mà bác
e đăng cho vui thôi. hy vọng ai đó đang trong hoàn cảnh của e thì có thêm gợi ý cho tương lai.

Upvote 0
đúng là có gđ vào rồi làm gì cũng cẩn thận ko làm liều như ngày xưa nữa, chúc bác mạnh khỏe và kiếm được nhiều tiền :D

Upvote 0
đúng là có gđ vào rồi làm gì cũng cẩn thận ko làm liều như ngày xưa nữa, chúc bác mạnh khỏe và kiếm được nhiều tiền :D
thanks bro nha :popo_big_smile:

Upvote 0
vào cắn chủ top 1 cái :3 . Nhiều lúc muốn viết 1 bài như vậy mà văn ko hay , ý ko giỏi nên ko truyền đạt được hết . Thôi thì chúc bác thành công trên còn đường MMO đầy trong gai này :3

Upvote 0
vào cắn chủ top 1 cái :3 . Nhiều lúc muốn viết 1 bài như vậy mà văn ko hay , ý ko giỏi nên ko truyền đạt được hết . Thôi thì chúc bác thành công trên còn đường MMO đầy trong gai này :3
lại cbi sml tập 3 bác ơi :popo_big_smile:

Upvote 0
ahihi, dài quá kg đọc nhưng đoán hay :popo_surrender:
em thấy giờ nhiều người định đi vào vết xe đổ của em quá. nên gắng viết một chút hy vọng giúp được họ thôi .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom