Announce [Event] Lấy ý kiến member, ứng cử Tunvit lên SMod.

Bạn có đồng ý ứng tuyển Tunvit lên SMod của forum MMO4ME?

• Đồng ý

Votes: 51 96.2%
  • Không đồng ý

Votes: 2 3.8%

• Total voters
    53
  • Poll closed .
  1. Đồng ý ứng tuyển Tunvit lên SMod của forum MMO4ME. Số người có lựa chọn: 780 :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
  2. Bạn có nhận xét gì về Tunvit: trước mắt (hiện tại) mọi mặt đều ổn!! :mad::mad::mad:
:D:D:D

Mình đồng ý

1. Đồng ý cho @tunvit lên S dê cả 2 tay 3 chân. Số người có lựa chọn : không tham gia chọn số :popo_smile:
2. Đồng chí pro lẫn VIP này có tài cả nghĩa bóng lẫn nghĩa đen ko có j phải bàn cãi, hóng người yêu đà lạt đắm say có dịp giao lưu với team Đà Lạt để bà con được diện kiến :popo_boss:

p/s : Thực ra vấn đề bỏ phiếu thuận này chỉ là vấn đề thủ tục chứ mình nghĩ ban lãnh đạo diễn đàn đều đã ra quyết định đâu vào đấy cả rồi :popo_big_smile: các phiếu trống không tham gia hay phiếu nghịch khác nêu ý kiến vớ vẩn đều là các thành phần phá hoại hoặc để bụng do bị xử trảm ... không đáng bận tâm :popo_ah:

Tiếp sức thêm 1 phiếu ủng hộ cho Tủn về với Group Acc màu xanh lá nào :popo_sweet_kiss:

+ Đồng ý cho bác Tunvit lên chức ! Dự đoán : 69 người
+ Có nhiều đóng góp cho 4rum :D:D và vì e thích thế :p

1. Đồng ý ứng tuyển Tunvit lên SMod của forum MMO4ME. Số người có lựa chọn: 179
  2. Bạn có nhận xét gì về Tunvit:
+) Tính cách: Dù chưa tiếp xúc lần nào nhưng đọc comment của bác thấy hài hước, tếu tếu:popo_beauty:, nhiệt tình, trả lời có tâm ( hình như có dâm đôi chút :popo_boss::popo_boss:)

+) Kiến thức: Khá vững, chuẩn chỉ trong mmo ( hình như mảng chính là code, có theo dõi bác ấy qua mùa World Cup vừa rồi, hình như thấy bác ấy cũng hay ra bờ đê lắm :p:p)
Mọi comment của bác về vấn đề tranh luận đều rất đáng để suy nghĩ :popo_bye::popo_bye:

Hy vọng bác Tunvit thăng chức để ae mmo có thêm người hỗ trợ tin cậy :popo_haha::popo_haha:

1. Đồng ý ứng tuyển Tunvit lên SMod của forum MMO4ME. Số người có lựa chọn: 32
  2. Bạn có nhận xét gì về Tunvit:
- cực kỳ già mồm, em thấy chắc 4room ko ai cãi lộn qua bác, rất thích hợp với vị trí người phán xử.
- lĩnh vực nào cũng tinh thông: lgbt, vps, betting...cực thích cái khoản chỉ biết bắt tài dù lúc nào cũng cháy acc.

Em đồng ý, và dự đoán số người đồng tình vote tunvit là 62 người
Nhận xét về tunvit, em ko biết nói gì ngoài sự ngưỡng mộ bác ấy. Một người toàn tài vẹn đức, và rất nhiệt tình nữa, chịu khó tương tác với Members, cả topic troll hàng xóm quái tính của em bác ấy cũng vào cmt giúp đỡ em chưa kể lúc trước bác còn giúp em về 1 phần code
Cùng với 2 Smod hiện tại, tunvit sẽ góp phần tạo nên bộ 3 Smod hoàn hảo
-1 Smod animax1991 lịch thiệp, thường post các topic Rule quyết định, luôn có cách ứng xử ôn hòa trong mọi tình huống
-1 Smod legialoc tài năng, hiểu rộng biết nhiều, luôn hài hước, vui vẻ với mọi người
-1 Smod tunvit nhiệt tình, ko ngại đụng chạm, cực chất và ấn tượng, em nghĩ tunvit sẽ là "Smod nóng " của forum trong những tình huống cần quyết đoán nhất

Đồng ý vote tunvit lên Smod
Tunvit là 1 người tài năng và cực kỳ nhiệt huyết. Cách anh dìu dắt và trả lời Members, luôn khiến người khác ngưỡng mộ. Cách anh " vùi dập " những thành phần dụ gà, scammers , ... luôn khiến người khác bật cười.
Mình là người dc anh giúp đỡ từ 2013, khi mình là 1 newbie tới MMO, mình dc dùng soft captcha Mega của anh, từ ngày Soft thu phí cho tới ngày anh miễn phí cho toàn bộ mọi Members. Sau đó lại dc anh giúp đỡ về proxy trong 1 thời gian nữa Cũng từ số tiền có dc từ Mega, Pix đó, để mình có thể đi tiếp sang Hyip, Offer... Sẽ luôn luôn ủng hộ tunvit !

Đồng ý, mình dự đoán 50 người
tunvit xứng đáng lên super mod, từ kiến thức cho tới đạo đức đều tốt, mình thích xem bác băm mấy đứa hổ báo cáo chồn và học được nhiều điều về IT từ các comment của bác

Các bạn trên để lại PM để mình send 1$/1 giải nhé.

1. Đồng ý Tunvit lên chức Smod same ý kiến 51 vote
2. Nhiệt tình , có trách nhiệm.:):):):)

Bạn đạt giải dự đoán chính xác số người bầu chọn cho Tunvit, bạn để lại PM để nhận 5$ nhé.

Cám ơn mọi người đã nhiệt tình tham gia event.

Bạn đạt giải dự đoán chính xác số người bầu chọn cho Tunvit, bạn để lại PM để nhận 5$ nhé.

Thanks mod.
U17513445

U16685620
Thank mod.

Đc ly cafe cóc :)

U5787001
Thanks anh :popo_big_smile:

1.Đồng ý, dự doán 274 người giống mình
2.Chưa nói chuyện qua bao giờ nhưng theo dõi nhiều topic về bác Tunvit này, cảm nhận khách quan thì khá gần gũi, hòa đồng với member khác.
P/S: À thấy bác Tunvit còn giỏi quá cơ, chắc làm mmo tháng vài K$ chứ ko ít. Chắc mai mốt xin bác 1 chân làm đệ tử :D

Vâng, nếu đúng là acc chính lần đầu tham gia vào diễn đàn của bạn thì mình xin lỗi bạn. Tại vì trước kia khi mới đăng ký tài khoản diễn đàn này mình chủ yếu là đi tìm những bài viết hướng dẫn kiếm tiền online hoặc những topic tuyển ref để kiếm thêm chút thu nhập ngoài giờ chứ cũng không tìm hiểu là một hay nhiều smod thì diễn đàn quản lý tốt hơn. Lúc ấy mình cũng không cần biết lý do gì để ai làm smod vì điều đó là do BQT diễn đàn nắm rõ và quyết định mình phải mãi lo kiếm tiền đã.
Mình khâm phục bạn là một thành viên mới nhưng đã nắm rõ nhiều việc trong diễn đàn. Mong rằng diễn đàn sẽ ngày càng nhiều newbie như bạn.
Thân.
Chỉ được cái nói toạch nhỉ, trúng trọng tâm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom