Event [Event] Kết thúc 16 năm học...

Status
Not open for further replies.
Năm sau mình cũng như b, chắc cũng phải làm cái thế này lấy hên thôi. Good luck ;)

LR: U9198463

Chúc mừng chủ thớt. Phía trước vẫn còn nhiều thử thách đang chờ đợi. Hãy vững tin và luôn học hỏi. Thành công sẽ đến bên bạn:binhsua136:

Mai mắn sẽ mỉm cười vs bạn trên con đường sắp tới và thành công sẽ đứng phía trước chờ bạn đến

Chúc bạn Thành Công trên đường đời và tương lai sáng lạng ^^~ kết thúc Đời Sinh Viên Bắt đầu cuộc sống mới!! :) và tương lai không xa chắc rằng bạn sẽ có gia đình ^^~ chúc bạn thành công trên quãng đường đời còn lại!! :binhsua50::binhsua50: ko hy vọng trúng hên xui vậy LR: U0008770!!

Last edited by a moderator:
ước gì mình đc như a ấy :(
phải 3 năm nữa lận,hix :-s
thôi thì kiếm ít lr nào ;))

Mình cũng như bạn ..Cũng mới tốt nghiệp ra trường và đang trong quá trình xin việc.Mình thấy tình hình chung là năm nay xin việc hơi khó..Không biết ngành bạn có khó không..Chúc bạn cũng như tôi xin được việc...:D

ra trường là chuẩn bị đi làm hở :binhsua43:
thế thì chúc bạn kiếm đc việc làm tốt, ổn định, lường cao gấp 100 lần lương mmo bây h :binhsua50:

trước hết
Xin chúc bạn ngày mai bảo vệ suôn sẻ
Cố kiếm cái bằng ngon
Ra trường tìm được công việc good . . .
hehe chúc thế thôi đã ;))

Topic này có khi sẽ kéo dài tới 1k mất :D , 1 lần nữa chúc thớt sẽ kiếm được nhiều $ ;))

chúc bạn ra trường vs cái bằng như ý muốn :) tìm đc 1 công việc suôn sẻ :D Không cạp cạp quay ra offer khấm khá quá :D rảnh hướng dẫn mình với

Không hiểu cách trao thưởng nhưng cứ tham gia đại vậy :D

Chúc bác làm tốt khóa luận và có được sự nghiệp vững chắc trong tương lai gần nhất :D

lỡ rầu, đêm nay ráng làm cái 234 nào :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week