Event dành cho ngày mùng 8/3 của anh em MMO4VN.COM

hg15287

Newbie
Reactions
201
MR
0.000
Lời đầu tiên em xin phép gởi tới ban quản trị MMO4VN cho em tổ chức sự kiện này được không. Nếu không thì cho em ủng hộ ý tưởng và cơ cấu giải thưởng.

I) Ý Tưởng:

Ngày 8/3 sắp đến, ngày dành cho chị em phụ nữ. Là những người mẹ, người vợ...và là 1/2 thế giới mà anh em chúng ta không thể thiếu họ được.Nhân ngày 8/3, HG15287 xin phép tổ chức 1 Event nhỏ dành cho các member của MMO4VN.

Thể lệ của Event:
- Dành cho toàn thể anh em MMO4VN
- Thời gian bắt đầu từ ..... ( cái này ban quản trị quyết định, càng sớm càng tốt ) đến hết 12h ngày 8/3
Nội Dung của Event: Sáng tác hoặc sưu tầm những bài thơ hoặc bài viết về người mẹ, người vợ, người chị...của chúng ta.
- Thành phần ban giám khảo cũng chính là các member của MMO4VN. Bài nào hay các bác bình chọn bằng cách nhấn vào thanks. Khi kết thúc thì bác nào nhiều thanks cho bài viết của mình là chiến thắng.

2) Phần thưởng :

Cơ cấu giải thưởng gồm 3 giải: 01 giải nhất, 01 giải nhì và 03 giải khuyến khích
-Giải nhất: 2$
-Giải nhì: 1$
-Giải khuyến khích: 0.5$

Các bác thấy oki thì pm cho em biết nha. Thanks ban quản trị đã đọc bài viết

Yagyu

Junior
Reactions
16
MR
0.000
cái này mình nghĩ ko nhất thiết phải qua BQT, vì chắc chắn BQT sẽ đồng ý
nhà có điều kiện, thì bạn cứ tổ chức event, forum càng vui thôi
đã đứng ra tổ chức thì nó là event của bạn, và tất cả do bạn quyết định ;)

~P~T~T~

Senior
Reactions
221
MR
0.000
Thật ra đã có event lớn rồi nhưng event này sẽ thu hút tất cả các mem 1 lần nữa:) tuy nhiên số lượng mem tham gia sẽ lớn mà mấy ai đọc từ đầu để đi thank đâu,toàn spam k thôi vì thế mình đề nghị mỗi mem post 1 bài ưng ý nhất nhé, hạn chế spam để dễ theo dõi, chỉ đc UP của anh hg:P(góp ý thôi)

ntboy810

Senior
Reactions
438
MR
0.002
Hoan nghênh tinh thần của bạn. Những hoạt động sôi nổi như vầy rất được khuyến khích. Đây là event do bạn tổ chức, bạn có thể tự hoạt động, miễn sao không vi phạm rule của forum là được. Event nếu càng thực tế càng tốt. Thay mặt BQT mmo4vn cảm ơn bạn.

Ồ, mình chưa đọc kỹ, tưởng bạn chỉ đóng góp ý tưởng cho MMO4VN tổ chức! Hoá ra bạn xin đứng ra! Thế thì tốt quá! Mình ủng hộ cả 2 tay nhé! Sẽ tham gia nhiệt tình! Hi hi
Sớm làm liền đi nhé! :)

Ồ, mình chưa đọc kỹ, tưởng bạn chỉ đóng góp ý tưởng cho MMO4VN tổ chức! Hoá ra bạn xin đứng ra! Thế thì tốt quá! Mình ủng hộ cả 2 tay nhé! Sẽ tham gia nhiệt tình! Hi hi
Sớm làm liền đi nhé! :)
Giống em ngày xưa:) bây h em nghèo rồi nên chả dám event:P mong là anh hg15287 luôn phát đạt để có nhiều event:D

Mình góp ý là sẽ tính reply vote. Tránh tình trạng clone nick spam thanked + vote :)
Chỉ sợ hơi lộn xộn vs rắc rối phiền hà:P mà người khổ là các Mod đây.
Dẫu sao thì cũng hạn chế đc 3 nick của TocNgan=)) (hí hí hắn ngủ rồi chứ k cho em 1 đấm mất;))

=))))) , mình đóng góp ý kiến nên thông qua BQT để đánh giá chất lượng =)) , sợ cha Tóc Ngắn lắm , hay dụ dỗ nhà lành vô click Thanks =))

TocNgan

Verified
Reactions
405
MR
0.000
Call me! Call me!
này này nói xấu ta vừa vừa thôi nhớ 3 nick của ta không bao giờ thanks và vote cho nhau
Nói sai chết ngay tại chỗ :|
Bực rồi đấy :|
Lại phải vận động tranh cử rồi đấy ^^!

Được vậy còn gì bằng nữa nhỉ. Em sẽ có một số quy định hi vọng có thể hạn chế được tình hình lộn xộn. Thôi em đi làm có gì tối em về bắt đầu chiến dịch event. Thanks các bác ủng hộ. mặt dù giá trị giải thưởng không cao cho lắm

Được vậy còn gì bằng nữa nhỉ. Em sẽ có một số quy định hi vọng có thể hạn chế được tình hình lộn xộn. Thôi em đi làm có gì tối em về bắt đầu chiến dịch event. Thanks các bác ủng hộ. mặt dù giá trị giải thưởng không cao cho lắm

CỦA ÍT LÒNG NHIỀU LO GÌ! :D
Lòng ko nhiều thì có lòng anh em cầm giữ hộ ($) =))

này này nói xấu ta vừa vừa thôi nhớ 3 nick của ta không bao giờ thanks và vote cho nhau
Nói sai chết ngay tại chỗ :|
Bực rồi đấy :|
Lại phải vận động tranh cử rồi đấy ^^!
Tại chỉ có bác mới lập nhiều acc spam lẫn nhau nên noi vậy chứ biết bác trong trắng mà;)
Vận động đi,em cũng sẽ thử vận động=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week