Event Event chúc mừng sinh nhật ^^!

Bạn cũng giống mình, đang học 12 còn mấy tháng nữa là kết thúc thời học sinh bước sang đời sinh viên
Đạt được 18t rồi, chúc bạn điều đâu tiên là có một bài làm tốt trong những kì thi sắp tới, đây là thời gian đánh dâu bước ngoặc của cuộc đời
Sau đó thì tất nhiên kiếm được thật nhiều tiền trong công việc nói chung là MMO
và............sẽ được nhiều cô gái theo :))
Tuy đã quá thời gian nhận quà từ bạn, nhưng đồng cảnh ngộ thì chúc thôi :)

Năm nay do đang học 12 là năm cuối cấp ........ còn đúng một năm cuối nên tổ chức sinh nhật ^^!
Vào chính ngày truyền thuyết 15/04 đã có người nào đó sinh ra mình ........... ^^! ( tks mother đã sinh ra con trong cõi đời này ^^! ) :m016::m016::m016:

Các bạn comment chúc mừng sinh nhật tớ nhé ..............
Đến tầm 23h59' ngày 14/04 mình sẽ chọn ra những câu chúc mừng hay nhất ...............

Có mười giải mỗi giải trị giá 0.2$ LR ( newbie nên ít ít thế thôi chủ yếu vui là chính )

Nhớ tks ủng hộ mình thì giải thưởng mới có giá trị nhé ^^! hj....................

Để lại LR + không được spam nhé anh em
P/s : Những ai có lòng tốt thì mừng tuổi nhóc nhỏ này thì gửi vào LR U0331616 nhé hjhjhj :m131::m131:
Comment thêm :
Mình có tổ chức một buổi party nho nhỏ vào lúc 5h30 ngày 15/04 tại cổng trường ĐH Bách Khoa ......... Những ai có nhã ý muốn chung vui cùng tớ thì tham gia nhé :m009::m009:
chúc em sn vui vẻ, thành công trong hoc tập, và đậu đh năm nay nhé :)

Chúc mừng sinh nhật, sống trọn vẹn và hết mình trong những ngày cuối này nhé, sẽ có lúc nhớ lắm đó :(

hjx mình đợi tất cả các bạn cập nhật 1 lúc rồi send tiền lun 1 thể ............ mà mới có 1 2 bạn send LR thôi ^^!

Hình như có 7-8 người đưa LR rồi kìa,thông báo sau 22h mà ai đc quà ko vào nhận sẽ close topic lun,để lâu quên bonus lun đó

okie trưa nay về sẽ thông báo + bonus cho những ai đã có ................. LR .............. tks mọi người vì có 1 buổi SN vui vẻ

okie trưa nay về sẽ thông báo + bonus cho những ai đã có ................. LR .............. tks mọi người vì có 1 buổi SN vui vẻ

edit LR chữ kí rồi nè ;))
sn đập phá vui chứ :D

Bách Khoa Đà Nẵng thì cupic tham gia được ko ta :">. Heppy

lấy tiền mua lời chúc chả có ý nghĩa gì:binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789