• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event cho anh em

Status
Not open for further replies.
Các giải thưởng sẽ được chọn ngẫu nhiên theo số thứ tự post qua random.org và trả qua PP. Hè hè, không giới hạn số lượng (khuyến khích anh em phát huy hết khả năng chém gió của mình nhá)
Event sẽ bắt đầu từ lúc 0h00' ngày 16/07/2012 (anh em cứ chém gió thoải mái nhưng mà số post thì

ủa vậy mình spam càng nhiều càng lợi hại hả ta

Xin lỗi anh em hôm qua nhậu say quay cuồng trời đất không lên forum trao giải cho anh em được. Kết thúc một ngày sinh nhật qua vui cùng với bạn bè, và đây sẽ là 3 người cùng chung vui với mình. Theo đúng thể lệ event số post sẽ được tính từ #13 đến #55.
1. Giải ba:

Chúc mừng bạn moneypro
2. Giải nhì:

Chúc mừng bạn hatga0vp
3. Giải nhất:

Chúc mừng bạn eagle1209
Cảm ơn mọi người đã nhiệt tình tham gia event và góp phần tạo nên một sinh nhật thật vui của mình. Chúc mọi người cùng thành công trên con đường MMO nhá,

À các bạn trên PM tk PP vào inbox MOD anchoiratien hộ mình nhé, MOD làm nốt giúp mình phần cuối nhé. Qua vụ này mình có dịp tìm hiểu xem BQT có nhiệt tình với mem như moị người nghĩ không và kết quả thì đúng như mong đợi, nhiệt tình cưc kì ;)

-----------------------------------

Xin lỗi anh e- hôm qua nhậu say quay cuồng trời đất không lên forum trao giải cho anh em được. Kết thúc một ngày sinh nhật qua vui cùng với bạn bè, và đây sẽ là 3 người cùng chung vui với mình. Theo đúng thể lệ event số post sẽ được tính từ #13 đến #55.
1. Giải ba:

Chúc mừng bạn [COLOR=#000pFF]moneypro[/COLOR]
2. Giải nhì:

Chúc mừng bạn hatga0vp
3. Giải nhất:

Chúc mừng bạn eagle1209
Cảm ơn mọi người đã nhiệt tình tham gia event và góp phần tạo nên một sinh nhật thật vui của mình. Chúc mọi người cùng thành công trên con đường MMO nhá,

rứa là có mình hả :)). mình chưa có pp nữa

Đã xong cho bạn eagle1209

Sent to:
trong vo (The recipient of this payment is Non-U.S. - Unverified)
Email:
[email protected]
Amount sent:
-$2.00 USD
Fee amount:
$0.00 USD
Net amount:
-$2.00 USD

Date:
Jul 17, 2012
Time:
11:28:22 GMT+07:00