Event Event account premium 3x cho FA :))

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Thân chào các FA trên forum, hiện mình có rất nhiều acc ở các top site, hôm nay tửng tửng làm event share lên cho các anh em FA dễ qwerty hơn trong mùa đông lạnh =)) :D Có lẽ đây là event độc nhất có 1 không 2 từ trước đến giờ :D

Luật chơi: comment 1 con số ngẫu nhiên có 2 chữ số. Trao giải sẽ dựa vào những bạn có số đúng hoặc gần nhất với 2 số cuối giải đặc biết của kết quả xô số đài Thành Phố Hồ Chí Minh ngày mai 30/12. Nếu đoán trùng sẽ trao giải cho người comment sớm hơn. Event sẽ kết thúc sau khi có kết quả xổ số.

Giải nhất: 1 account premium Realityking + 1 account BangBros + 1 account X-art + 1 account mofos tổng trị giá >200$ :D
Giải hai: 1 account premium CzechGangbang bao gồm 17 czech site lớn nhỏ trị giá 29$ :D
Giải ba: 1 account premium Wowgirl + 1 account Passion HD trị giá ~60$ :D

Last edited:
Thân chào các FA trên forum, hiện mình có rất nhiều acc ở các top site, hôm nay tửng tửng làm event share lên cho các anh em FAqwerty :D Có lẽ đây là event độc nhất có 1 không 2 từ trước đến giờ :D

Luật chơi: comment 1 con số ngẫu nhiên có 2 chữ số. Trao giải sẽ dựa vào những bạn có số đúng hoặc gần nhất với 2 số cuối giải đặc biết của kết quả xô số đài Thành Phố Hồ Chí Minh ngày mai 30/12. Event sẽ kết thúc sau khi có kết quả xổ số.

Giải nhất: 1 account Realityking + 1 account BangBros + 1 account X-art premium :D
Giải hai: 1 account CzechGangbang bao gồm 17 czech site lớn nhỏ :D
Giải ba: 1 account Wowgirl + 1 account Passion HD :D

Nếu làm vậy là sai rule rồi đó bác, nhà nước cấm mà bác còn mở event lớn, rule fourm cấm đụng đến pháp luật nhà nước mà bác

Nếu làm vậy là sai rule rồi đó bác, nhà nước cấm mà bác còn mở event lớn, rule fourm cấm đụng đến pháp luật nhà nước mà bác
Mình ko phạm pháp, mình chỉ share account, mình ko "tàng trữ, lưu truyền văn hóa phẩm đồi trụy", account không thể set là văn hóa phẩm được, mình chỉ share account :D, thêm nữa bên box ptu thì 3x là chuyện bình thường nhé, trong 4rum cũng ko có dòng rule nào nói trực tiếp về account 3x :D

Last edited:
.....................................................................................................................................................................................................................................................69

32 nao

37 đê :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208