SCAM Nghi án Scam đề nghị yh: timechangeall acc mmo4me @dungcon trả lời

speedshh

Junior
Reactions
155
MR
0.003
Facebook
Follow me on Facebook
Như tít: tình hình em có mua acc nét Evolead của bác này cách đây 4 hôm. 22/5. giá trị 2 triệu vnd

Acc new không full đã change mail với skype. Đã nhận mail change ( e vẫn giữ mail và đã đổi pass ver xác minh 2 bước), skype thì em chưa change.

Hôm nay ngày 27/5. Em mới login vô acc thì báo ko login được nữa, báo user sai, pass sai, mail sai ý là mail xác nhận vs nét ( còn mail lúc mua acc em vẫn giữ). Acc e chưa làm gì cả mới change pass lúc mua.

Nghi án: Acc bị xài skype gốc pm AM lấy lại và đổi maill, user login. Em cũng định ko repport vì muốn sống hòa bình, êm thấm. nhưng bác @cuipap1984 động viên nên repport báo cáo cho anh em mmo4me biết tình hình.

Em Pm yahoo ko thấy Ref. Nên em repport lên đây chờ bác ấy trả lời với cảnh báo cho anh em mmo4me cẩn thận khi giao dịch với yh: timechangeall , acc mmo4me là @dungcon.

Em cũng nghĩ cái acc mmo4me của bác ấy lâu năm với danh dự nó giá trị hơn nhiều

Giá trị acc không cao nhưng repport cho anh em mmo4me biết cẩn thận.

Trung gian là bác @cuipap1984. ( bác vào topic xác nhận trung gian giùm e nhé).

Đề nghị @dungcon vào giải thích hoặc ref yahoo mình trả lời cho rõ, giải quyết nội bộ êm đẹp. Không sẽ chuyển qua scam.

E cũng nói thẳng vs a em mmo4me biết TH này thì rất khó repport scammer. Vì a em mmom4me làm offer biết acc nét ko full lúc reg mua bán xong rồi mà seller change thì khó có bằng chứng. Seller sẽ viện đủ lý do bảo mình bị mất acc do bất cẩn gì đó.

Chỉ mong các mod để ý giùm..

Cám ơn mọi người đã đọc!

Last edited:
Evoleads mà giá 2 triệu, vãi thật. Em có acc đang có $63 trong balance mà chỉ để trưng nè :(

up cho a em mmo biết

Như tít: tình hình em có mua acc nét Evolead của bác này cách đây 4 hôm. 22/5. giá trị 2 triệu vnd

Acc new không full đã change mail với skype. Đã nhận mail change ( e vẫn giữ mail và đã đổi pass ver xác minh 2 bước), skype thì em chưa change.

Nghi án: Acc bị xài skype gốc pm AM lấy lại và đổi maill, user login. Em cũng định ko repport vì muốn sống hòa bình, êm thấm. nhưng bác [

Qua đây thấy lỗi này là của bạn rồi :)

Chấp nhận là lỗi của mình mà. Mua acc ko full mail với skype thì tin tưởng nhau là chính.Mình mua cả mớ acc ko full rồi nhưng chưa gặp scam chơi thế này. Nhưng ko ngờ cái acc mmo4me lâu năm mà scam 2tr. Repport cho mọi người biết thôi. Qua đây cũng rút thêm kinh nghiệm Nhắc nhở mọi người mua acc thì nên full hết.

Tình hình bác @dungcon đã ref em trên yahoo. Bác ấy đã chát với AM nét, AM nét kêu là do acc change skype nhiều quá, Am nó pm ko ref lại nên nó lock acc.
Em bảo bác ấy phải chịu trách nhiệm về cái acc và đền cho em 50%. Vì acc em mới mua chưa đụng gì cả mà bị lock. Giờ bác ấy bảo acc bác ấy cũng đi mua lại, chờ bác ấy repport thằng kia đòi tiền đã thì mới có tiền trả lại.

Cá nhân em mua acc của bác ấy. Em chỉ hiểu là bác ấy phải chịu trách nhiệm, còn về việc bác ấy mua lại của ai, giải quyết ra sao em ko quan tâm.

Xin các Mod với anh em mmo vào phân xử giùm!

@cuipap1984 @danhmay24h @hungtai1900

bạn ơi pm lại yahoo nói chuyện đi .chả hiểu cái gì :eek:

Bạn phải có trách nhiệm với acc bạn sell ra dù là bạn mua đi bán lại ! nên mình sẽ banned bạn cho đến khi nào bạn giải quyết xong !

Trường hợp này 2 bên đều không có lỗi nhưng bên sell nên có trách nhiệm. 2 bên mỗi bên chịu 50% là hợp lý nhất!

ông này làm ăn đên nơi đên trốn tý đi. giao acc k giao full cho người ta. cậu mua cung thật thà quá k dễ tin người hết đc
ps : khách qua đương k biết ai đúng ai sai lên mong cả 2 bên thu xếp ổn thỏa mỗi bên chịu thiệt 1 tý. ai làm khuất tất thì trong tâm họ sẽ biết

Bán thì nên có trách nhiệm với acc rồi, tốt nhất bay giờ mỗi người 50/50 ,mổi bên chịu thiệt một tý cho vui vẻ. dử được tình cảm với nhau là điều quan trọng nhất.

ông này làm ăn đên nơi đên trốn tý đi. giao acc k giao full cho người ta. cậu mua cung thật thà quá k dễ tin người hết đc
ps : khách qua đương k biết ai đúng ai sai lên mong cả 2 bên thu xếp ổn thỏa mỗi bên chịu thiệt 1 tý. ai làm khuất tất thì trong tâm họ sẽ biết
Người ta là khách vào comment mà. Nick bị report là dungcon không phải congdung

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom