• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event event 10 phút cho anh em giải trí

Status
Not open for further replies.

thangkkkkkk

Banned
Reactions
38
MR
0.000
Insuree Balance
0
đã xong : m quay random 11 người. mang tính chất giải trí nên và giá trị cũng ko cao nên m chỉ pm kết quả ( làm biếng up hình quá :)

chúc mừng bạn @thanden nhé, m sẽ pm c acc, nhớ rep lại 4rum nhé. thanks)

Last edited:
:)) nhanh nào
yh: hungryghost9x

yahoo chử kí :D

mở hàng

Tiếp, nếu quay trúng mình thì pm cho bạn khác nhé, mình không có việc gì dùng đâu

upppppppppppppppppppppp

1 slot

hết giờ

đã nhận dc acc từ chủ thớt may mắn vkl :D,...thanks chủ thớt nha :)

ngay trên cái ông trúng giải :)) nhọ nhờ

đã xong : m quay random 11 người. mang tính chất giải trí nên và giá trị cũng ko cao nên m chỉ pm kết quả ( làm biếng up hình quá :)

chúc mừng bạn @thanden nhé, m sẽ pm c acc, nhớ rep lại 4rum nhé. thanks)
tất cả event quay random mà không có video đã phạm luật rồi huống chi bạn không có hình ,lại với lý do làm biếng là ko chấp nhận được ,nhưng do bạn có lòng với anh em và vi phạm lần đầu mình châm chước chỉ cảnh cáo không cho point ,nếu lần sau bạn vi phạm sẽ bị 2 point và trao giải gấp 3 nhé
rule ở đây
http://mmo4me.com/threads/tat-ca-event-quay-random-phai-co-video-khi-quay-random.165262/
nếu lần đầu vi phạm sẽ bị cảnh cáo(không cho point) + trao giải gấp đôi ví dụ 1 vps thành 2 vps tổ chức lại event hoặc quay random có video ,người đầu tiên trúng giải vẫn nhận được giải và trao tiếp 1 giải khác cho người thứ 2

close event

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back