Em vui quá là vui đi các bác ạ

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Chỉ cần cố gắng hết sức mình trong vòng 1 năm rưỡi nữa là em có thể làm được ít nhất 5$/ngày rồi, em vui quá đi các bác ạ! :rolleyes:

chia vui cùng bạn chúc bạn sớm kiếm được nhiều tiền nha :D

Chỉ cần cố gắng hết sức mình trong vòng 1 năm rưỡi nữa là em có thể làm được ít nhất 5$/ngày rồi, em vui quá đi các bác ạ! :rolleyes:

chúc mừng cậu . Cố gắng hơn nữa nhé
Bất cứ nghề gì, miễn mang lại thu nhập chính đáng và không phương hại đến quyền lợi của người khác đều xứng đáng được coi trọng :rolleyes:

chúc mừng, bạn thật là pro :p , tôi cũng phải cố gắng kiếm $4 / 1 ngày mới được :p:p:p:p

Học hành đàng hoàng thì trong vòng 1.5 năm , khi xin việc 10 chai/ tháng là bình thường và là tính ra là > $15/ ngày và không sợ sợ cam

Học hành đàng hoàng thì trong vòng 1.5 năm , khi xin việc 10 chai/ tháng là bình thường và là tính ra là > $15/ ngày và không sợ sợ cam

chuẩn nữa !

sao cậu hok học đi..nếu học rồi h ra kiếm 1 tháng đc 8tr hok..
chúc mừng cậu..ráng kiếm nhiều tiền

học gì 1.5 năm xin việc 10 chai vậy bạn :confused: học 4 năm xin việc 1 năm mới có lương 4 chai đây bạn. có việc giới thiệu mình với, 5 chai cũng được rồi, mình học bên xây dựng

sao cậu hok học đi..nếu học rồi h ra kiếm 1 tháng đc 8tr hok..

chúc mừng cậu..ráng kiếm nhiều tiền
hiện tại công việc tớ hơn số đó nhiều đấy

học gì 1.5 năm xin việc 10 chai vậy bạn :confused: học 4 năm xin việc 1 năm mới có lương 4 chai đây bạn. có việc giới thiệu mình với, 5 chai cũng được rồi, mình học bên xây dựng
Tùy theo khả năng nữa nhưng với mình thì cần cù bù thông minh, chăm chỉ và cố gắng thì chẳng có ông chủ nào mà mù cả
Tớ mới xin việc cũng chỉ 3.5 chai thôi.

ko hiểu cái gì hết :confused::confused::confused:

Mỗi người 1 lĩnh vực , nói ra thì nhiều vấn đề , ra kinh doanh là giàu nhanh nhất

đơn giản vì "phi thương bất phú" :D

hiện tại công việc tớ hơn số đó nhiều đấy
ngon vậy ah..cậu học gì chỉ với 1,5 năm thôi..học cái gì ở trung tâm nào vậy...đừng tính mmo là đc

Mỗi người 1 lĩnh vực , nói ra thì nhiều vấn đề , ra kinh doanh là giàu nhanh nhất

dĩ nhiên là vậy, nếu thớt thật sự coi mmo là nghề thì mình chả nói, nhưng nếu cà lơ phất phơ để mất 1.5 năm để chỉ kiếm $5/ngày thì phí quá

Nhưng dù sao tớ cũng chỉ là ý kiến cá nhân thôi

Mọi người kiếm tiền đều vui vẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week