Em hỏi ngu tý: Em có nguồn video 4K tự quay liệu kiếm đc tiền ko?

bkromeo00

Senior
Reactions
114
MR
0.070
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Em hỏi ngu tý: Em có nguồn video 4K tự quay liệu kiếm đc tiền ko? Hoặc bác nào muốn hợp tác cũng được.

chiến youtube bác, mình đang có kênh bỏ không sẵn nè, bác hợp tác thì pm coi sao

quan trọng là bạn quay gì ?

E quay cảnh đẹp thiên nhiên Việt Nam mà. Tại em đi du lịch nhiều. Quay bằng Flycam

chiến youtube bác, mình đang có kênh bỏ không sẵn nè, bác hợp tác thì pm coi sao

Có khả quan không bác.

chủ đề gì đấy bác

Các cảnh đẹp quay từ Flycam nhé. Khắp nơi ở VN. Chắc chắn ko bao h đụng bản quyền.

E quay cảnh đẹp thiên nhiên Việt Nam mà. Tại em đi du lịch nhiều. Quay bằng Flycam

Có khả quan không bác.

Các cảnh đẹp quay từ Flycam nhé. Khắp nơi ở VN. Chắc chắn ko bao h đụng bản quyền.
Mình cũng có flycam nhưng chưa quay đc như bạn. UP len youtube kiếm tiền nhé.
Like du lịch nhiều

nếu là xxx thì up ngay nhé
luôn là hàng hot trên Youtube

nếu bạn quay đẹp, nhưng bạn phải biết chỉnh sửa cắt ghép này nọ vào cho nó phiêu nữa thì sẽ hút người xem hơn :D

Mình cũng có flycam nhưng chưa quay đc như bạn. UP len youtube kiếm tiền nhé.
Like du lịch nhiều

Bác ở đâu? Hôm nào anh em giao thông phát nhỉ?

làm cái channel Vietnam tour hay tương tự đó, rồi seo tí chắc cũng ngon :D

Em còn chưa biết làm Youtube ntn nên muốn hợp tác với bác nào đó.

nếu bạn quay đẹp, nhưng bạn phải biết chỉnh sửa cắt ghép này nọ vào cho nó phiêu nữa thì sẽ hút người xem hơn :D

Cái đó tất nhiên em biết rồi. Nhưng kiếm lượt view mới khó ấy tại em ko biết SEO

Làm cái site về du lịch VN, up video lên YTB có chèn domain site vào video :D, rồi embed lên site mình. Thằng nào reup thì nó pr cho site mình luôn, vô tư. Trên site ráng kiếm thêm con GA content nữa thì ngon, vừa ăn từ GA site vừa từ YTB . Content có thể thuê viết, hoặc dịch từ mấy bài du lịch Vi sang Eng, làm site En chơi GA ngon hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom