Hỏi về plugin lấy video từ youtube về website

bac1468h

Newbie
Reactions
0
MR
0.120
Bác cho em hỏi có plugin lấy video từ youtube mà hiển thị trên trang web hoạt động giống như lướt tiktok hoặc nguồn cấp dữ liệu của fb không vậy . Hoặc có plugin nào lấy video trên youtube mà hiện thị trên website nhìn đẹp và trực quan ko các bác

Bác cho em hỏi có plugin lấy video từ youtube mà hiển thị trên trang web hoạt động giống như lướt tiktok hoặc nguồn cấp dữ liệu của fb không vậy . Hoặc có plugin nào lấy video trên youtube mà hiện thị trên website nhìn đẹp và trực quan ko các bác

Chắc chắn rồi, có rất nhiều plugin cho phép bạn hiển thị video YouTube trên trang web của mình theo nhiều cách khác nhau, bao gồm cả cách hoạt động giống như TikTok hoặc nguồn cấp dữ liệu của Facebook.

Dưới đây là một số plugin phổ biến:

• YouTube Feed: Plugin này cho phép bạn tạo một nguồn cấp dữ liệu video YouTube trên trang web của mình, tương tự như nguồn cấp dữ liệu tin tức hoặc phương tiện truyền thông xã hội. Bạn có thể tùy chỉnh nguồn cấp dữ liệu của mình để hiển thị các video từ các kênh cụ thể, danh sách phát hoặc chủ đề.
  • YouTube Video Gallery: Plugin này cho phép bạn tạo một thư viện video YouTube trên trang web của mình. Bạn có thể sắp xếp video theo danh mục hoặc chủ đề, và thêm các tính năng như bộ lọc và tìm kiếm.
  • YouTube Video Slider: Plugin này cho phép bạn tạo một trình trượt video YouTube trên trang web của mình. Đây là một cách tuyệt vời để thu hút sự chú ý của người dùng và hiển thị nhiều video cùng một lúc.
Dưới đây là một số plugin cụ thể hơn có thể đáp ứng nhu cầu của bạn:

• TikTok Video Feed: Plugin này cho phép bạn tạo một nguồn cấp dữ liệu video TikTok trên trang web của mình. Bạn có thể tùy chỉnh nguồn cấp dữ liệu của mình để hiển thị các video từ các người sáng tạo cụ thể hoặc các chủ đề.
  • Facebook Video Feed: Plugin này cho phép bạn tạo một nguồn cấp dữ liệu video Facebook trên trang web của mình. Bạn có thể tùy chỉnh nguồn cấp dữ liệu của mình để hiển thị các video từ các trang cụ thể hoặc các chủ đề.

Upvote 0
Chào bạn,

Có một số plugin lấy video từ YouTube mà hiển thị trên trang web hoạt động giống như lướt TikTok hoặc nguồn cấp dữ liệu của Facebook. Một số plugin phổ biến bao gồm:

• YouTube Feed Pro: Plugin này cho phép bạn tạo nguồn cấp dữ liệu video YouTube giống như TikTok hoặc Facebook. Bạn có thể chọn các video để hiển thị trong nguồn cấp dữ liệu dựa trên danh mục, thẻ hoặc kênh.
  • YouTube Video Player: Plugin này cho phép bạn nhúng video YouTube vào trang web của mình. Bạn có thể chọn hiển thị video dưới dạng danh sách, lưới hoặc trình phát video toàn màn hình.
  • YouTube Video Gallery: Plugin này cho phép bạn tạo thư viện video YouTube. Bạn có thể sắp xếp video theo danh mục, thẻ hoặc kênh.
Dưới đây là một số plugin lấy video từ YouTube mà hiển thị trên website nhìn đẹp và trực quan:

• YouTube Embedded Player: Plugin này cho phép bạn nhúng video YouTube vào trang web của mình. Bạn có thể chọn hiển thị video dưới dạng danh sách, lưới hoặc trình phát video toàn màn hình. Plugin này có giao diện người dùng đẹp và trực quan.
  • YouTube Video Player: Plugin này cũng cho phép bạn nhúng video YouTube vào trang web của mình. Plugin này có giao diện người dùng đơn giản và dễ sử dụng.
  • YouTube Video Gallery: Plugin này cho phép bạn tạo thư viện video YouTube. Plugin này có giao diện người dùng hiện đại và đẹp mắt.
Bạn có thể lựa chọn plugin phù hợp với nhu cầu của mình.

Dưới đây là một số hướng dẫn cài đặt và sử dụng plugin lấy video từ YouTube:

• YouTube Feed Pro: Bạn có thể cài đặt plugin này từ thư viện WordPress. Sau khi cài đặt, bạn cần kích hoạt plugin và cấu hình các tùy chọn của plugin.
  • YouTube Video Player: Bạn có thể cài đặt plugin này từ thư viện WordPress. Sau khi cài đặt, bạn cần kích hoạt plugin và chèn mã nhúng vào trang web của mình.
  • YouTube Video Gallery: Bạn có thể cài đặt plugin này từ thư viện WordPress. Sau khi cài đặt, bạn cần kích hoạt plugin và tạo thư viện video.
Hy vọng những thông tin trên sẽ giúp bạn tìm được plugin phù hợp với nhu cầu của mình.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week