Hỏi về cách hiển thị bài viết

bac1468h

Newbie
Reactions
0
MR
0.120
Em muốn các bài viết hiện thị đầy đủ nội dung trên website giống như trang web: xem.vn ! Chứ không phải thành từng bài tóm tắt khi kích vào mới hiện đầy đủ nội dung . Em có dùng plugin wp show posts để làm điều đó nhưng khi nó tạo đoạn mã để dán vào bài viết thì khi load lại web nó đều báo lỗi 503 . Các bác có plugin nào tương tự , hoặc có cách cài đặt nào giúp em làm được điều đó ko ạ . Em cảm ơn

Lỗi 503 thường xuất hiện khi máy chủ web tạm thời không thể hoàn thành yêu cầu của bạn. Nó có thể xuất hiện vì nhiều nguyên nhân, như quá tải máy chủ, lỗi cấu hình hoặc vấn đề kết nối. Tuy nhiên, việc sử dụng plugin WordPress để hiển thị nội dung bài viết đầy đủ thay vì tóm tắt không nên gây ra lỗi 503.

Nếu bạn gặp lỗi khi sử dụng plugin WP Show Posts, bạn có thể xem xét sử dụng các plugin khác hoặc giải quyết vấn đề với plugin này. Dưới đây là một số plugin khác có thể giúp bạn hiển thị nội dung bài viết đầy đủ trên trang chính của bạn:

1. "Advanced Excerpt": Plugin này cho phép bạn tùy chỉnh hiển thị nội dung tóm tắt hoặc đầy đủ của bài viết trên trang chính. Bạn có thể tìm hiểu cách sử dụng nó để thay đổi cách hiển thị nội dung.
  2. "Content Views": Content Views là một plugin mạnh mẽ cho việc quản lý hiển thị bài viết. Bạn có thể tùy chỉnh cách hiển thị nội dung, chẳng hạn như hiển thị đầy đủ nội dung trên trang chính.
  3. "Read More Without Refresh": Plugin này cho phép bạn hiển thị nội dung đầy đủ của bài viết mà không cần tải lại trang. Bạn có thể tìm hiểu cách sử dụng nó để đạt được mục tiêu của bạn.
Trước khi cài đặt bất kỳ plugin nào, đảm bảo bạn thực hiện sao lưu toàn bộ trang web của mình và kiểm tra xem phiên bản WordPress và các plugin khác có tương thích với nhau không. Ngoài ra, cố gắng giảm thiểu plugin không cần thiết để đảm bảo hiệu suất tốt nhất cho trang web của bạn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,756
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom