E Là Mem Mới Nên Muốn Học Hỏi Kinh Nghiệm Các Tiền Bối Ạh

traxuls

Junior
Reactions
9
MR
0.000
cháo các anh chị. chúc anh chị mạnh khỏe, :). e là mem mới tham gia, e xem trên mạng thấy offers kiếm tiền trên mạng cũng hay hay. ai bít về offers chỉ e với đk không ạh . em chân thành cám ơn và hậu tạ :binhsua07:

Park

Newbie
Reactions
523
MR
0.000
Bạn nên tìm hiểu Offer là gì trước rồi mới nên xin vào 1 group nào đó để tập làm, sau 1 thời gian tiến bộ và hiểu rõ hơn về Offer thì tiến xa hơn th. :)

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
offer thì ta k tham gia, nhưng ta chỉ cho chú 1 người rất nhiệt tình và dễ gần... nick 4rum : yenly và yahoo : mthinhmoney, bạn này làm offer cũng lâu rồi và rất có kinh nghiệm .Vậy nhá:binhsua07:

newbie_MMO

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em là newbie đang tập tành làm offer! Muốn hỏi các pro vài câu được không ạ?
Em muốn làm offer solo ở các site US, vậy phải có sock private live 30 day để làm phải ko các bác? :)

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
em cũng muốn nhận sư phụ đê :) . Chuyên cung cấp phone us ,google voice chất lượng giá tốt đê !

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cháo các anh chị. chúc anh chị mạnh khỏe, :). e là mem mới tham gia, e xem trên mạng thấy offers kiếm tiền trên mạng cũng hay hay. ai bít về offers chỉ e với đk không ạh . em chân thành cám ơn và hậu tạ :binhsua07:

chúc cậu tìm được sư phụ offer, tớ đã làm rồi, but thấy hơi cực mà cũng ko có tiền, nên giờ đã chuyển sang captcha

Nếu có nhả hừng thì qua chổ mình, mình sẵn lòng hướng dẫn cậu làm captcha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,926
176,405
Latest member
admhak123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week