Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

Load gần 5 phút mà không có cái nào để làm @@

f5 đi bạn ... Nó ko phải có liên tục nên phải canh :m003:
Nhiều người pm quá... Mình biết mọi người chỉ nhìn title thôi nên chờ lọc xem ai theo đc mình sẽ hướng dẫn tận tình cách làm hiệu quả :m003:

f5 đi bạn ... Nó ko phải có liên tục nên phải canh :m003:
Nhiều người pm quá... Mình biết mọi người chỉ nhìn title thôi nên chờ lọc xem ai theo đc mình sẽ hướng dẫn tận tình cách làm hiệu quả :m003:
Mình xài addon refresh của firefox cứ 1s 1 lần mà nãy h cũng chưa có cái task nào. Trước cũng làm cái này bên get-paid mà chỉ đc 1.5p/task nên bỏ. Giờ qua đây làm thử xem có nhiều hơn không

đã reg cho thớt 2 site gptbanks và honeydollarz
xin được hướng dẫn
ID: xhuydk
yahoo: chữ kí

Mình xài addon refresh của firefox cứ 1s 1 lần mà nãy h cũng chưa có cái task nào. Trước cũng làm cái này bên get-paid mà chỉ đc 1.5p/task nên bỏ. Giờ qua đây làm thử xem có nhiều hơn không

Vì giờ cờ hó nó cắn trộm nên nhiều người làm quá thì ko có Tasks làm mà bạn ... cái này nó ko như captcha đâu:m020:
Mình còn sợ đợt tuyển này nó như thằng Gptbucks nó cấm mẹ IP VN đi là mừng :m020:

mãi mà ko thấy thớt pm, nghe nói còn tuyển chọn nữa nản nản :binhsua16:

Không phải mình chọn :binhsua146:
ai làm thì biết phải chăm chỉ mới kiếm thêm đc.Chứ ko phải nó có nhiều liên tục để làm => ngồi canh...ko phải tính theo 1h /1$ đc.
Do chăm chỉ thôi.trước mình tuyển 100 ref mà cuối cùng còn chục người làm...ko phải ai Ref xong cũng làm :m003:

đã reg xong 2 site
id togoto

Không phải mình chọn :binhsua146:
ai làm thì biết phải chăm chỉ mới kiếm thêm đc.Chứ ko phải nó có nhiều liên tục để làm => ngồi canh...ko phải tính theo 1h /1$ đc.
Do chăm chỉ thôi.trước mình tuyển 100 ref mà cuối cùng còn chục người làm...ko phải ai Ref xong cũng làm :m003:
vậy chừng nào tới lượt mình được hướng dẫn vậy thớt :D, đang nóng nòng lắm đây:binhsua07: nói theo thớt thì từ từ cũng theo quy luật đào thải thôi lo gì :binhsua08: mình thì cũng ko chăm chỉ lắm nhưng cũng cố thử xem sao :binhsua12:

sao mình hoàn thành 1 task mà k thấy nó cộng point vậy thớt

Bạn đọc lại bản hướng dẫn mình có ghi hết cách tính poin và lead poin :m003:

vậy chừng nào tới lượt mình được hướng dẫn vậy thớt :D, đang nóng nòng lắm đây:binhsua07: nói theo thớt thì từ từ cũng theo quy luật đào thải thôi lo gì :binhsua08: mình thì cũng ko chăm chỉ lắm nhưng cũng cố thử xem sao :binhsua12:

Đê mail lại mình send file nhé...
P/S mình đi ăn cơm cái ...:m003:

Last edited by a moderator:
Đố ai làm đc 15/1day ;)) 7 8 $ là căng xong hum sau jod lỗi hoặc hết ;)) đợi nó up jod mới trong vài ngày mới làm đc tiếp. Phóng đại quá. - khi nó ra liên tục ko nghỉ thì may ra đc 15$/1 day. Càng nhiều người làm càng ít việc.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
hangtran16

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back