Được paid trước khi active mail pp thì có nhận được tiền k?

namphong192

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình cũng không biết là có đúng box k nữa. sai thì mod move giúp mình nhé.
Cụ thể là mình thêm mail pp trong net là : [email protected] nhưng mình chưa thêm mail này trong acc paypal.
Mãi tới sau ngày paid e mới nhớ ra là e chưa thêm mail trong paypal. Bay vô net xem có invoice chưa thì đã có status paid chà bá lửa.
Vậy nếu giờ e thêm mail này trong paypal và active mail thì số tiền đó có về nữa k. hay là nó đi xa luôn rồi.?
Có cách nào để gỡ lại k.?
Thật sự đây là lần đầu của mình. Rất mong cao nhân đi qua góp 1 ý kiến giúp mình tham khảo.
Cảm ơn sự giúp đỡ của mọi người rất nhiều.

Ủa. Vậy là chả cần add cái mail đó vào pp hả mọi người. nhưng mà mình có thấy pp nó phán cái gì về mail mình đâu. nhưng contact adm net thì nó nói paid rồi. lằng nhằng nữa t blocked acc ngay. hic.

Upvote 0
mọi người phán như đúng rồi thế, mail chưa add pp, chưa reg acc pp thì biết nó thuộc vào pp nào mà bảo mở mail rồi nhấn vào link là nhận $ thế.
Thứ 1 nếu bạn đc net paid thì pp sẽ thông báo vào email đó cho bạn. Nếu có email thông báo thì đem mail đó add vào pp, confirm mail là nhận đc tiền ngay lập tức.
Còn nếu ko có thông báo gì trong mail thì có add vào pp cũng vô dụng.
nếu net paid rồi cho du email đó chưa được lập đi nữa, nếu mình lập sau khi net paid thì vẫn nhận đc tiền.

Upvote 0
mọi người phán như đúng rồi thế, mail chưa add pp, chưa reg acc pp thì biết nó thuộc vào pp nào mà bảo mở mail rồi nhấn vào link là nhận $ thế.
Thứ 1 nếu bạn đc net paid thì pp sẽ thông báo vào email đó cho bạn. Nếu có email thông báo thì đem mail đó add vào pp, confirm mail là nhận đc tiền ngay lập tức.
nếu net paid rồi cho du email đó chưa được lập đi nữa, nếu mình lập sau khi net paid thì vẫn nhận đc tiền.
mail chưa reg hay chưa ép PP gì gì đó, khi có tiền Pay đến mail thì vẩn có mail thông báo của PayPal nhé, còn thông báo paid rồi mà ko có mail PP thì tập xác định đi =))

Upvote 0
Chuẩn rồi.

@Thớt: Vào hòm mail xem có mail từ paypal gửi đến báo là nhận tiền không, tìm cả Spam nhé. Nếu k có thì contact bên site net. Nếu có thì add mail đó vào paypal.
Chấm hết.

Upvote 0
Chuẩn rồi.

@Thớt: Vào hòm mail xem có mail từ paypal gửi đến báo là nhận tiền không, tìm cả Spam nhé. Nếu k có thì contact bên site net. Nếu có thì add mail đó vào paypal.
Chấm hết.
Chính xác ở đây mình lục banh thùng rác mà vẫn k thấy cái mail nào từ net hay từ paypal cả. Thêm mail vào paypal cả giờ rồi mà chẳng thấy bóng dáng money đâu. nhưng trong net báo Paid và adm cũng nói thế là sao nhỉ. test kĩ càng mail chính xác 100% mà?
Điên quá. hic

Upvote 0
Thớt làm ra được số $$$ lớn thế mà hỏi câu khiêm tốn zữ :eek::eek::eek::eek::D:D:D

Upvote 0
Khi mở gmail abc ra nếu có mail báo tiền thì chỉ cần nhấp vào mail đó rồi nhấp vào cái khung hình ảnh nhỏ màu vàng là ra trang đăng nhập PP. Đăng nhập PP là nó tự add mail đó vào luôn chứ còn gì nữa.

Upvote 0
Khi mở gmail abc ra nếu có mail báo tiền thì chỉ cần nhấp vào mail đó rồi nhấp vào cái khung hình ảnh nhỏ màu vàng là ra trang đăng nhập PP. Đăng nhập PP là nó tự add mail đó vào luôn chứ còn gì nữa.
Ở đây mình chẳng nhận được cái mail nào kiểu như " ê thằng kia.. có 1 số tiền đi lạc vào mail mày nè, mày vào pp mà lụm về đi" cả. Vậy suy ra rằng net chưa paid hả mọi người?.. Thế sao thằng adm nó phán đã paid hay thế nhỉ, status để paid rồi mới ghê?

Upvote 0
Vậy có khi nào thằng net nó chơi cậu. còn nếu nó đã paid vào mail. mà tiền chưa vào acc pp nào thì hình như hết hạn tiền sẽ về lại acc net

Upvote 0
Vậy có khi nào thằng net nó chơi cậu. còn nếu nó đã paid vào mail. mà tiền chưa vào acc pp nào thì hình như hết hạn tiền sẽ về lại acc net
Hôm bữa cũng quên để hết hạn rồi lúa mỳ nó bay xa mất lun ===> Tức ói máu :D:D:D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom