Được paid trước khi active mail pp thì có nhận được tiền k?

namphong192

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình cũng không biết là có đúng box k nữa. sai thì mod move giúp mình nhé.
Cụ thể là mình thêm mail pp trong net là : [email protected] nhưng mình chưa thêm mail này trong acc paypal.
Mãi tới sau ngày paid e mới nhớ ra là e chưa thêm mail trong paypal. Bay vô net xem có invoice chưa thì đã có status paid chà bá lửa.
Vậy nếu giờ e thêm mail này trong paypal và active mail thì số tiền đó có về nữa k. hay là nó đi xa luôn rồi.?
Có cách nào để gỡ lại k.?
Thật sự đây là lần đầu của mình. Rất mong cao nhân đi qua góp 1 ý kiến giúp mình tham khảo.
Cảm ơn sự giúp đỡ của mọi người rất nhiều.

Có chuyện đó nữa hả cậu. thường là nó paid lại acc thôi
- Nó paid về mail ==> Mình quên add cha vô tình vào thấy có lúa nhưng quá hạn 1 month nó cho cha(Qua hơn 2 month) ==> Thế là nó refun lại
- Nếu thật sự C được paid thì dã dụ active mail sau 1 day vẫn có thông báo từ pp claim mail ===> Mặc dù ko nhận được mail payment ====> Cái này bị đã từng bị rồi (Rút $$$ về mail seri có cái mail chưa reg nên ktra ko được => reg lại sau , vẫn có mail báo claim of pp và thế là $$$ vẫn về túi ok :D)
TH of thớt ntn nghi lắm nó éo có paid ====> Dã dụ nó có paid đi nữa ko ai nhận vẫn refun lại t net ( Nghi lắm C bị ăn ....)

Upvote 0
contact sky adm im luôn rồi.. đang dời qua mail đợi trả lời.. nếu cho ăn trái đắng thì sao phải để status paid nhỉ. nó nói thẳng " t éo thích paid" cho rồi. hơi đâu vòng vo vậy. Khó hiểu quá. đành nằm chờ thời 1 ngày xem sao. hic.

Upvote 0
Nhưng tại sao không add cái mail đấy vào PP. Nhiều khi không có mail báo nhưng acc vẫn nhận tiền mà.

Upvote 0
Mình cũng mới gặp trường hợp thế này, quên không add mail vào pp, nhưng trong mail vẫn báo có tiền về, add mail vào pp là có tiền luôn, mail bạn ko nhận được thông báo paid thì thằng admin đó scam rùi, mình chưa lần nào nhận được tiền mà ko có mail báo cả.

Upvote 0
có khi pay lâu mà thớt ko nhận nen pp refund cho net rồi

Upvote 0
có khi pay lâu mà thớt ko nhận nen pp refund cho net rồi
thế thì thớt sẽ nhận đc 1 tá thư của paypal cậu ạ, đằng này k nhận đc thư nào.
Net scam 90%

Upvote 0
thế thì thớt sẽ nhận đc 1 tá thư của paypal cậu ạ, đằng này k nhận đc thư nào.
Net scam 90%
paid rồi mà ko có thư :)). mình nghĩ thớt xem lại net đi. có khi làm nhầm cho adm việt nó scam cũng nên =)). còn việc mail chưa add pp thì chả sao cả. vẫn nhận đc mail paid bình thường

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom