Ask dùng 3g gõ captcha(pix)

ndk92

Senior
Reactions
247
MR
0.000
:) chào ae, mình xài 3g gõ pix, mạng tạm ổn (download >250kb/s) mà không hiểu sao gõ pix toàn bị submit(mình nghĩ không phải do proxy vì mình thường gõ khi load nhanh, code ra đều.) có mấy ngày mà bị ban 4id, bao nhiêu công sức đổ sông đổ bể @@ ae ai có bí quyết gì chỉ mình cái @@
tiện thể cho mình hỏi ngày pix load chậm thì nên gõ dự án nào, rate thấp tí cũng được,load tốt là được :)

:) chào ae, mình xài 3g gõ pix, mạng tạm ổn (download >250kb/s) mà không hiểu sao gõ pix toàn bị submit(mình nghĩ không phải do proxy vì mình thường gõ khi load nhanh, code ra đều.) có mấy ngày mà bị ban 4id, bao nhiêu công sức đổ sông đổ bể @@ ae ai có bí quyết gì chỉ mình cái @@
tiện thể cho mình hỏi ngày pix load chậm thì nên gõ dự án nào, rate thấp tí cũng được,load tốt là được :)
load nhanh thì kolo vô đối rate+bous cũng ko tệ :D

Có thể ping mạng cao. Nó chỉ cần ping cao trong 10s, 10s đó bạn gõ 3 4 code cũng bị band như thường. Nhìu khi pix 2 code lỗi liên tiếp là ăn band rồi

Có thể ping mạng cao. Nó chỉ cần ping cao trong 10s, 10s đó bạn gõ 3 4 code cũng bị band như thường. Nhìu khi pix 2 code lỗi liên tiếp là ăn band rồi
Chủ thear có nói 200-300kb/s vậy là nhanh mà..
Như mình nói ở topic kia.. chur yếu là cái ip đó k hợp với cái proxy đó

bác thớt share ae cách để dc 200-300kb/s đi :(
của mình load nhìn buồn quá

Chủ thear có nói 200-300kb/s vậy là nhanh mà..
Như mình nói ở topic kia.. chur yếu là cái ip đó k hợp với cái proxy đó

Kiểm tra tại thời điểm đó là vậy lỡ đâu nó giật ping thì sao

em xài 700kb/s 3g vịt teo có làm sao đâu? load code vô tư mà thớt ;)

có cái acc ggs mà overload mãi chắc do mạng yếu nữa ban đêm 12h mới log đc ban ngày thì chịu
đánh kolo đi, em speed 20 nè: 1 tiếng được 0,5 đô ,rate ổn 0,5 đô/1 ngàn , pay nhanh, load nhanh-chắc mấy thím kéo qua gogetsome với pix ,bỏ rơi kolo :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,802
171,866
Latest member
Thvbear
Back
Top Bottom