• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

dự định làm offer như nghề chính liệu có ổn ?

Các bác phải biết là iphone hàng năm nó ra liên tục ,và giờ nó ra phiên bản Plus nữa, đương nhiên là người dùng sẽ dùng nhiều ipad, iphone để chơi game.
Game mobi thì đang phát triển, mỗi năm có hàng tỷ game và ứng dụng ra mắt, ko phải mà MÀU MỠ, mà là quá MÀU MỠ.
Mới ốp 100 củ đầu tư tháng 11 vừa rồi, và lại chuẩn bị ốp tiếp 200 củ đầu tư tầm tháng 7, tháng 8.
Tại sao lại không thể là công việc chính nếu như nó kiếm ra tiền đều đều , thậm chí là nhiều cho mình. Mỗi tháng 20-30 triệu,mình vẫn thấy chưa đủ, phải đầu tư tiếp, để lên doanh thu gấp nhiều lần nữa. Có tiền để nuối vợ con, chăm soc bố mẹ và hưởng thụ cuộc sống chứ.

Bản thân minh bị bố mẹ , anh chị em phản đối, chặn kinh tế, nhưng mình cắm xe, cắm lap, vay nặng lãi để làm. Một khi đã máu và có định hướng đúng đắn thì chẳng sao cả, cùng lắm đi ăn mày chứ gì. Kết quả là trả đc nợ, lấy xe ra, và có cơ hội phát triển tiếp
Làm offer phải kiên trì, luôn tìm tòi , còn thanh niên nào làm mấy hôm thấy ko lead, bỏ thì tốt nhất các bạn tìm cho mình 1 công việc , lương đều đặn, rồi cứ thế mà sống.

Các bác phải biết là iphone hàng năm nó ra liên tục ,và giờ nó ra phiên bản Plus nữa, đương nhiên là người dùng sẽ dùng nhiều ipad, iphone để chơi game.
Game mobi thì đang phát triển, mỗi năm có hàng tỷ game và ứng dụng ra mắt, ko phải mà MÀU MỠ, mà là quá MÀU MỠ.
Mới ốp 100 củ đầu tư tháng 11 vừa rồi, và lại chuẩn bị ốp tiếp 200 củ đầu tư tầm tháng 7, tháng 8.
Tại sao lại không thể là công việc chính nếu như nó kiếm ra tiền đều đều , thậm chí là nhiều cho mình. Mỗi tháng 20-30 triệu,mình vẫn thấy chưa đủ, phải đầu tư tiếp, để lên doanh thu gấp nhiều lần nữa. Có tiền để nuối vợ con, chăm soc bố mẹ và hưởng thụ cuộc sống chứ.

Bản thân minh bị bố mẹ , anh chị em phản đối, chặn kinh tế, nhưng mình cắm xe, cắm lap, vay nặng lãi để làm. Một khi đã máu và có định hướng đúng đắn thì chẳng sao cả, cùng lắm đi ăn mày chứ gì. Kết quả là trả đc nợ, lấy xe ra, và có cơ hội phát triển tiếp
Làm offer phải kiên trì, luôn tìm tòi , còn thanh niên nào làm mấy hôm thấy ko lead, bỏ thì tốt nhất các bạn tìm cho mình 1 công việc , lương đều đặn, rồi cứ thế mà sống.
Em rất khâm phục bác! Bác có nhận đệ không ạ :D :p:p:p

Em rất khâm phục bác! Bác có nhận đệ không ạ :D :p:p:p
Mình có bạn nhé. Các bạn đầu tư máy móc, quản lý mem thực hiện đúng rule. Mình lo chi phí vip72 , hỗ trợ kỹ thuật. Bạn hứng thú và máu làm giàu thì cứ liên lạc vs mình.
Trừ khi các bạn làm sai rule thì sẽ ko đc pay, còn 100% pay nhé. Về network thì các bạn khỏi lo, các bạn chỉ việc quản lý mem và đếm tiền.

Mình có bạn nhé. Các bạn đầu tư máy móc, quản lý mem thực hiện đúng rule. Mình lo chi phí vip72 , hỗ trợ kỹ thuật. Bạn hứng thú và máu làm giàu thì cứ liên lạc vs mình.
Trừ khi các bạn làm sai rule thì sẽ ko đc pay, còn 100% pay nhé. Về network thì các bạn khỏi lo, các bạn chỉ việc quản lý mem và đếm tiền.
Bác cho em xin cái yahoo với ạ!

Dạ cho em xin yahoo anh ơi

Mình học 3 năm ở trường Cao Đẳng Kinh Tế Đối Ngoại TPHCM. ra trường từ tháng 7. Bỏ việc về nhà chơi và làm offers. Quan trọng là đam mê, muốn kiếm tiền, kiên nhẫn==> thành công thôi bạn. Đam mê mình có, kiếm tiền thì ai chả muốn, nhưng mình mau nản nên chả có cái gì trong tay. Người thì z1000, người thì chạy mẹt,..bmw...Giàu nhờ offers đó bạn. Nên gắng phấn đấu tớ mới phấn đấu và mới có con ip 6s với cái chiếc xe vawe thôi :D từ tháng 7 dếnddaaadasay :( quá nghèo
Giàu sang thì mình chưa nghĩ tới.vì bản chất gian lận thì luôn luôn k bền.mình lại là người đi sau nữa.lâu nay núp dưới bóng nhà trường.tiền bố mẹ cấp.tới đây phải ra biển lớn.vừa trang trải cuộc sống.vừa phải ổn định.haizz.sư phụ thì k có.scam luôn rình rập

cho em làm với anh:D

mấy cái chủ đề này lúc nào cũng nhiều page :D
các bác cứ tự tin chiến thắng, làm thì làm, k thì thôi :D , đừng mất niềm tin mà hóng topic ntn hoài :D

Cho e hỏi tí, làm offer bên PC cấu hình cỡ nào thì đủ nhỉ các bác, con lap i3 ram 2gb chạy bluestack cứ gọi là rùa bò. :oops:

ngon đấy bạn
nếu có người chịu chỉ dạy
time đầu 1-2 tháng mong có xen đủ càe là ok
3 tháng sau bắt đầu đủ tiền trang trải cuộc sống
1 năm sau có thể trậu xe lấy zợ
quá ngon rùi lăn tăng làm zì

mình kỹ sư xây dựng KN 10 năm mà cũng bỏ nghề chính theo mmo đây ;)
lâu lắm rồi mới thấy bác, dạo này đang làm món gì bác e theo với, đói quá rồi :(

Tăng Card màn hình + Ram là OK . Chip ko quan trọng lắm

Lap e nó onboard bác ơi, k thay đc thì phải, ram thì có thể tăng. :D

Thanks bác. :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back