Đồng hành cùng BOTV kiếm tiền khủng không đầu tư

Reactions
2
MR
0.000
Đồng hành cùng BOTV cơ hội kiếm tiền khủng.
CHÚNG TÔI SẼ HƯỚNG DẪN BẠN
CÁCH KIẾM TIỀN DỄ NHẤT HIỆN NAY
:gem:BƯỚC 1: TẠO TK BOTV
:gem:BƯỚC 2: XÁC MINH TK
:gem:BƯỚC 3: SHARE LINK ĐỂ HƯỞNG HOA HỒNG REFLINK
:gem:BƯỚC 4: TẢI APP (10/1 APP Ra Mắt)
LINK TẠO TK BOTV MIỄN PHÍ:
http://win102.io/register/4457561654.
:+1:4 BƯỚC NÀY BẤT KỲ BẠN NÀO CŨNG CÓ THỂ LÀM ĐƯỢC.
:+1:TẠO RA DÒNG THU NHẬP THỤ ĐỘNG ĐỀU ĐẶNG MỖI THÁNG CHO BẠN
:+1:SHARE LINK CHO CÀNG NHIỀU NGƯỜI LÀM GIỐNG BẠN - THU NHẬP BẠN CÀNG TĂNG
Bảng Tính Thu Nhập cho Bạn:
:gem:Bạn Có 2 Nguồn Thu Nhập Rất Lớn Khi Share Link Cho Cộng Đồng Làm Giống Bạn:
:gem:Nguồn Thu Nhập 1:
Bạn Bè Của Bạn TẠO TK (Chỉ Làm Bước 1)
+ 100 Người Dưới Nhóm Của Bạn Tạo TK: 100 người X 0,2$ = 20$ (~460k VNĐ)
+ 1.000 Người Dưới Nhóm Của Bạn Tạo TK: 1.000 người X 0,2$ = 200$ (~4,6 Triệu VNĐ)
+ 10.000 Người Dưới Nhóm Của Bạn Tạo TK: 10.000 người X 0,2$ = 2.000$ (~46 Triệu VNĐ)
+ 100.000 Người Dưới Nhóm Của Bạn Tạo TK: 100.000 người X 0,2$ = 20.000$ (~460 Triệu VNĐ)
:gem: Nguồn Thu Nhập 2:
Bạn Bè Của Bạn TẢI APP & LÀM ĐỦ 4 BƯỚC (Bạn sẽ có THU NHẬP THỤ ĐỘNG HẰNG THÁNG & cả 2 nguồn thu nhập)
+ 100 Người Dưới Nhóm Của Bạn:
100 Người x 0,5$/Tháng = 50$/Tháng (~1,2 Triệu/Tháng)
+ 1.000 Người Dưới Nhóm Của Bạn:
1.000 Người x 0,5$/Tháng = 500$/Tháng (~12 Triệu/Tháng)
+ 10.000 Người Dưới Nhóm Của Bạn:
10.000 Người x 0,5$/Tháng = 5.000$/Tháng (~120 Triệu/Tháng)
+ 100.000 Người Dưới Nhóm Của Bạn:
100.000 Người x 0,5$/Tháng = 50.000$/Tháng (~1,2 Tỷ/Tháng)
BÂY GIỜ - BẠN HÃY CỘNG 2 NGUỒN THU NHẬP ĐÓ LẠI. NẾU NHƯ 2 NGUỒN THU NHẬP NÀY GIÚP BẠN ỔN ĐỊNH CUỘC SỐNG HƠN.
HÃY THỰC HIỆN 4 BƯỚC NGAY
& BẮT ĐẦU SHARE CHO TẤT CẢ BẠN BÈ CÙNG THAM GIA NHÉ.
LINK TẠO TK MIỄN PHÍ:
http://win102.io/registration/4457561654
NGƯỜI BIẾT SỚM - TRIỂN KHAI SỚM CƠ HỘI THU NHẬP CÀNG CAO HƠN RẤT NHIỀU. KHI TOÀN THỊ TRƯỜNG CÒN TRÓNG ĐANG CHỜ BẠN CHIA SẺ.
☘️CƠ HỘI KIẾM TIỀN DỄ DÀNG
☘️KHÔNG CẦN BẰNG CẤP - VỐN - KINH NGHIỆM
☘️TẠO NGUỒN THU NHẬP THỤ ĐỘNG ĐỀU HẰNG THÁNG
☘️BIẾN BẠN BÈ TRÊN FACEBOOK & CÁC MẠNG XÃ HỘI TRỞ THÀNH NGUỒN THU NHẬP RẤT CAO CHO BẠN

QUY TRÌNH XÁC MINH CHO THÀNH VIÊN MỚI ĐĂNG KÝ :
• Bước 1 :Vào link: http://win102.io/registration/4457561654
Sau khi hoàn thành đăng ký, thành viên mới vui lòng vào Gmail để kích hoạt tài khoản.
• Bước 2 : Vào trang Web
BOTV.com.vn bằng tài khoản Win102 vừa tạo để tiến hành xác minh tài khoản.
• Bước 3: Xem video trong BoTv ( phải xem hết 1 video )
• Bước 4: Đăng ký theo dõi kênh.
• Bước 5: Kiểm tra History view và History Sub
Nếu ok là xong.
• Bước 6: Chỉ người khác làm giống mình
Trân trọng!
Quá đơn giản cho một cuộc tình.

sặc mùi đa cấp, mình có bà cô hôm nọ cũng sang nhờ mình đăng ký hộ ID cái website này cảm nhận là site cùi bỏ mẹ đúng kiểu làm ăn mèo mửa. trong site chỉ có mấy video mà bọn admin úp lên cho các thành viên đăng ký xem chứ người đk éo úp được video. nó bắt xem bằng hết video và không được tua vậy thì khác éo gì chúng nó lợi dụng người khác để cày view cho chúng nó trên youtube. video trong site thì toàn nhúng từ youtube rồi còn bắt thành viên đăng ký kênh youtube nữa. túm váy lại là ngoài khoản mời chào các người khác đk thì éo có tiền, tuyển càng nhiều F1 càng tốt đúng phong cách của đa cấp. mà chắc gì chúng nó đã pay khi các kênh youtube chúng nó bắt người dùng đăng ký có số lượng sub cao và bật được kiếm tiền 4b chúng nó có thể bán kênh youtube cho người khác rồi lại lặp lại cái vòng luẩn quẩn này. dự án VN cái củ cải đm toàn bọn lừa đảo

Nguồn Mr. Thành Chí. Cùng bàn luận

CẢNH BÁO DỰ ÁN BOTV SCAM

AI ĐANG LÀM DỰ ÁN BOTV GÌ ĐÓ THÌ MÌNH KHUYÊN CÁC BẠN NÊN NGHỈ SỚM ĐI. KO BỌN NÓ LÙA MÌNH NHƯ LÙA VỊT ẤY.
THỨ NHẤT: Lúc đầu bọn nó yêu cầu xác minh thủ công bằng cách quay video xem video và đăng ký kênh tụi nó để gửi xác minh. Sau đó tiếp tục lại lùa các bạn lần thứ 2 như sau
THỨ HAI: Vì lượng người xác minh quá đông nên nó yêu cầu xem video tiktok 66 và sub kênh Botv Entertainement.
THỨ BA: Tất cả các tài khoản xác minh bằng hai bước trên sau khi cập nhật lại chúng nó sẽ bảo ko hợp lệ. Yêu cầu xác minh tiếp bằng cách xem 2 video tik tok 76-77 và sub 2 kênh of nó ( kênh gi thi quên r )
THỨ TƯ: Lại update lần thứ n và các tai khoản đã xác minh các bước trên phải update giấy cmnd mặt trước + sau + selphi cầm tờ giấy cmnd + avatar thì mới đc hưởng hoa hồng . và chưa hết
THỨ NĂM : Lần update thứ n nữa và yêu cầu các tài khoản phải làm giấy xác minh tài khoản ngân hàng để update lên thì mới được trả tiền.
Và sau bao ngày rút tiền mình vẫn trạng thái pending từ ngày 5/1 - 17/1
Yêu cầu sp thì chúng nó bảo vì các ref of mình ko làm đúng 5 bước trên nên sẽ giữ tiền mà ko trả.
=> Chúng nó đang muốn lừa chúng ta vào bẫy để tạo 1 cộng đồng free và cau view câu sub cho bọn này. Sau khi đủ lượt sub tất cả các kênh và bật kiếm tiền dc. Nó sẽ bán các kênh này ra ngoài nhằm thu lại lợi nhuận
Và tất cả hình ảnh rut tiền được đều là bọn tay chân rít rết của bọn nó đăng lên để tạo lòng tin là Botv sẽ trả tiền khủng cho chúng ta.
CÁC BẠN HÃY TỈNH TÁO ĐỪNG ĐỂ BỌN NÓ DẮT MŨI NHƯ LỪA NỮA. DÂN VIỆT TOÀN MUỐN BỎ ÍT CÔNG, FREE LÀM GIÀU.
TỔNG KẾT : BOTV SCAM

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week