Waiting for Answer Đồng chí nick CaChepVang ([email protected]) vào trả lời nhé

Status
Not open for further replies.
akani_vn là nick name của thằng cu e mình biết cách đây vài năm :) nhưng nhìn info này thì đâu có phải . mong bác thớt làm sáng tỏ đc vụ việc :)

Akanivn khác Akani_vn bác ạ.
Thớt xử đến đâu rồi để e còn biết

Em cũng bị nó scam mất 2tr nè các bác, bác nào thịt nó thì làm mạnh tay cho nó chừa luôn nhé.

:D Trừ khi giao dịch với mấy bạn có tiền bảo lãnh, không thì tốt nhất là trực tiếp cho đỡ buồn

:D Trừ khi giao dịch với mấy bạn có tiền bảo lãnh, không thì tốt nhất là trực tiếp cho đỡ buồn

Thằng đấy mình tin tưởng giao dịch do nó giao dịch tại nhà của ông bà già nó bên cmt8, ngay cạnh acb ấy,thế mà cũng bị con dog ấy nó thịt

Toàn mấy bạn trẻ chém gió

@VinaDaily : cậu rảnh vãi nhỉ, topic report scam ai bị scam thì vào ,cậu không bị thì lượn chỗ khác nhé,spam làm gì trong đây

Thằng đấy mình tin tưởng giao dịch do nó giao dịch tại nhà của ông bà già nó bên cmt8, ngay cạnh acb ấy,thế mà cũng bị con dog ấy nó thịt

@VinaDaily : cậu rảnh vãi nhỉ, topic report scam ai bị scam thì vào ,cậu không bị thì lượn chỗ khác nhé,spam làm gì trong đây
Hiểu spam là ngì k bạn ? Mình chỉ cmt 1 câu thôi nhé, thấy chém gió thì kêu chém gió thôi, ko phải thì dây dưa gì đến bh, cứ chờ xem có phải chém gió ko. Ngu thì bị scam thôi

Chào các bạn!
Lý do chúng tôi chưa close topic vì bạn chủ topic đặt topic ở chế độ Waiting For Answer chờ @CaChepVang vào trả lời, tuy nhiên @CaChepVang đã bị banned nick rồi, và sau 1 thời gian chờ đợi không thấy bạn ấy clone ID vào trả lời nên chúng tôi quyết định close topic, @CaChepVang banned forever.
Chúc các bạn vui vẻ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,664
171,715
Latest member
csmuonnam

Most viewed of week