Đời tôi cô đơn !

Thanh niên chắc đang bất mãn gì với đời hay sao :))
mình chỉ cảm thấy chút buồn chán thôi mà , h thu nhập cũng gần trăm củ /month , tương lai cũng đã vạch sẵn , chỉ là trong quá trình nó cảm thấy hơi đơn độc :oops: ,chắc h do thiếu hơi gái quá :p, mà tán gái lại mất time ko làm việc dc :confused:
nhưng bác nói cũng đúng :D
gần trăm củ/tháng mà cũng buồn nữa ,mà củ gì thế, khoai hay sắn. :D
đi tìm việc làm ngoài kiếm thêm tý cho đỡ buồn

Mềnh cùng ở chung nhá

cũng thuê phòng ở 1 mình , chắc tương lai anh em mmo đều vậy quá

tâm lí chung của MMO ai cũng vây :), cố gắng trung hoà đc vs bên ngoài XH thì tốt, mình cũng đang thử và chưa thành công :D

cũng thuê phòng ở 1 mình , chắc tương lai anh em mmo đều vậy quá
Em cũng đang cố cày mấy skill cho thành thục rồi out source , cố gắng vì ngày mai tươi sáng vậy , hi vọng các ae cũng vậy :D

PHòng bác còn slot ko e qua ké vs, ở 1 mình chán voãi :3

Tìm thú vui vs lô đề, hết sầu:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thanh niên chắc đang bất mãn gì với đời hay sao :))
mình chỉ cảm thấy chút buồn chán thôi mà , h thu nhập cũng gần trăm củ /month , tương lai cũng đã vạch sẵn , chỉ là trong quá trình nó cảm thấy hơi đơn độc :oops: ,chắc h do thiếu hơi gái quá :p, mà tán gái lại mất time ko làm việc dc :confused:
nhưng bác nói cũng đúng :D
Tự Hỏi Sao không ở khách sạn cho khẻo ! ở đó gái mơi đẹp

À mà HN có chỗ nào thuê nhà riêng , cấp 4 thôi , hẹp hẹp tí cũng dc , tầm 2 củ ko các bác nhỉ !
bác sang nông nghiệp đi, 2tr thì phóng có cả điều hòa nóng lạnh luôn, không khí trong lành, kết bạn dễ, con gái rất nhiều.sang đây thỉnh thoảng đi trà đá với em cho đỡ buồn đi

Quật mộ nhân . !! Cho m theo với mấy thím ơi . . Muốn thuê phòng ở Riêng quá mà chưa đi được :popo_beauty:

vãi cả đào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week