Help Đôi lời về Offer Cupic _____ ^^

Status
Not open for further replies.
Bác cupic còn tuyển thì cho em 1 cái slot nhé , em vẫn chưa bik yh của bác. Có gì phiền bác pm cái yh của bác vào inpox dùm e nhan. Em cũng chăm làm lắm :)
Người khác nói gì ko quan tâm, riêng e cũng đọc bài của bác nhìu và biết bác cũng chân tình giúp đỡ newbe .( cái này nói thiệt , em cũng là sv đã ra trường sớm nửa năm , đang ôn thi để thi đh , nhưng vì hoàn cảnh ko có tiền lên trung tâm ôn + k có sức khỏe tốt để đi bưng bê nên phải lao đầu vào đây mong kiếm đc chút cháo )
Ps : mình tên H ở Sg, ko phải là nick phụ của cupic tạo ra để lăng xê đâu.

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

Em cũng đọc bài nên bik sơ sơ về of , mà ko biết site nèo để làm + ko có soft để làm thôi :(

Sup Cupic tuyệt vời lắm :D Mình cũng tính tham gia với group của bạn ý lâu rồi nhưng hiện tại còn đang bận với ngồn ngộn bt . tớ ủng hộ bạn cupic nhé :) Đá cái bay lên cao nè :) Khi nào vào ĐN pm tớ nhậu bữa nhé :D

Bác cupic còn tuyển thì cho em 1 cái slot nhé , em vẫn chưa bik yh của bác. Có gì phiền bác pm cái yh của bác vào inpox dùm e nhan. Em cũng chăm làm lắm :)
Người khác nói gì ko quan tâm, riêng e cũng đọc bài của bác nhìu và biết bác cũng chân tình giúp đỡ newbe .( cái này nói thiệt , em cũng là sv đã ra trường sớm nửa năm , đang ôn thi để thi đh , nhưng vì hoàn cảnh ko có tiền lên trung tâm ôn + k có sức khỏe tốt để đi bưng bê nên phải lao đầu vào đây mong kiếm đc chút cháo )
Ps : mình tên H ở Sg, ko phải là nick phụ của cupic tạo ra để lăng xê đâu.

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

Em cũng đọc bài nên bik sơ sơ về of , mà ko biết site nèo để làm + ko có soft để làm thôi :(

YH của cupic nè: bietlamgidecoem_1991 :d M cũng đang tham gia group của a ý :p rất nhiệt tình :X

---------- Post added at 05:25 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

Sao lại chuẩn bị oánh nhau thế .

Bạn này spam à :|

-------------------

ôi xóm tiêu chung cư mới:)) nhà minh ở đó vui lắm đây...... chợ xóm tiêu gần quán nét.... dân khu 2 chuyển lên đây mà

ôi xóm tiêu chung cư mới:)) nhà minh ở đó vui lắm đây...... chợ xóm tiêu gần quán nét.... dân khu 2 chuyển lên đây mà

Đê ca mờ bác , sao ko quen biết , thù oán gì mà bác hay sinh sự vs người ta thế , mình ko thích quen thói bắt nạt hội đồng hay nịnh bợ ai nhưng phải nói 1 câu ở đời bác giúp đỡ 1 đứa nào bằng bác ấy chưa mà ghen tỵ , hay là bác ra SG đánh em luôn đi

Đê ca mờ bác , sao ko quen biết , thù oán gì mà bác hay sinh sự vs người ta thế , mình ko thích quen thói bắt nạt hội đồng hay nịnh bợ ai nhưng phải nói 1 câu ở đời bác giúp đỡ 1 đứa nào bằng bác ấy chưa mà ghen tỵ , hay là bác ra SG đánh em luôn đi

ko ghen tị vì nó....dkm xem nó comment..cái giọng của nó...hở tí nó đòi chém...cho info sao ko thấy đâu..chỉ có cái mõm chó to mồm...hè về nhà gọi ra thì biết..dkm hù dọa con nít

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

Chào bác :">
Chắc bác lớn tuổi hơn em. Có lẽ bác bây giờ cũng 27 28t rồi nhỉ, bác lớn mà bác xạo l` với em thì em củng éo có ngán bác đâu nhé. Nghe nói Bình Định là quê hương của bác đúng ko nhỉ. Năm nay em thi Quy Nhơn nếu bác thích chiến với thằng em này thì em sẽ chiều bác đến cùng ( chắc bác nghe đến xóm tiêu ở Quy Nhơn rồi chứ, khu chung cư mới đó bác, nhắc lại cho bác nhớ ). Thằng nào ngán bác thì em éo cần biết, còn riêng thằng này thì éo có ngán bác đâu nhé ok. Bác thích thì về Quy Nhơn hoặc An Khê Gia Lai bác nhé.
Em nhắn với bác 1 câu : lúc nào về Bình Định thì phone em ra đón tiếp bác
Em dạy đời bác tí nhé : MMO có 2 loại đó là loại DOG và loại người. Bác chỉ thuộc dạng loại DOG thôi chứ éo xứng làm loại người đâu bác ạ. Nói vậy bác đã đủ thấm rồi " thích em chiều thế thôi"
Em cũng éo thèm chấp " Quân tữ ko chấp kẻ tiểu nhân "

chỉ được cái mồm to...... chừng đó gọi éo bắt máy thì ngậm cái mồm....

Chào bác :">
Chắc bác lớn tuổi hơn em. Có lẽ bác bây giờ cũng 27 28t rồi nhỉ, bác lớn mà bác xạo l` với em thì em củng éo có ngán bác đâu nhé. Nghe nói Bình Định là quê hương của bác đúng ko nhỉ. Năm nay em thi Quy Nhơn nếu bác thích chiến với thằng em này thì em sẽ chiều bác đến cùng ( chắc bác nghe đến xóm tiêu ở Quy Nhơn rồi chứ, khu chung cư mới đó bác, nhắc lại cho bác nhớ ). Thằng nào ngán bác thì em éo cần biết, còn riêng thằng này thì éo có ngán bác đâu nhé ok. Bác thích thì về Quy Nhơn hoặc An Khê Gia Lai bác nhé.
Em nhắn với bác 1 câu : lúc nào về Bình Định thì phone em ra đón tiếp bác
Em dạy đời bác tí nhé : MMO có 2 loại đó là loại DOG và loại người. Bác chỉ thuộc dạng loại DOG thôi chứ éo xứng làm loại người đâu bác ạ. Nói vậy bác đã đủ thấm rồi " thích em chiều thế thôi"

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

2 Chào Quangkb..
Người anh em khỏe chứ.
nói cho người anh em biết rõ chút nhé
Admin pay cho tớ 21 thì tớ pay lại cho các mem 19 hoặc 20 cấp đồ nghề làm, như vậy theo bạn thì ăn bao nhiêu. Đa số tớ pay 19 vì các bạn làm ít tiền quá nên tớ pay 19 lí zo vì sao bạn làm lâu rồi cũng hiểu mà.
chúc bạn tìm chỗ làm ăn tốt để tiếp tục con đường học vấn nhé.
người anh em hãy tỏ ra mình là người chứ đừng như loại DOG mà tôi đã nói ở trên nhé OK
nóng tính quá chú ơi :))

@ bạn mmo pts : tại bạn nói khích người ta nên mới như vậy , ở đời có người ghét thế này ghét thế nọ, bạn cupic ko tư tâng bốc mình mà bị bạn nói thế thảo nào mà ko tức , mà tức lên ko kìm chế đc.( chắc bạn cupic ghét nhất là bị vu khống) gặp bạn lâm vào tình huống đó bạn sử sự thế nào. chuyện cũng chẳng đáng gì nếu mọi người nhường nhau tí.
Cũng nói thêm , nếu đời mình ko làm ai vui điều gì cũng đừng chọc tức người ta , coi chừng mang họa . Nghe cách bạn nói mình cũng thấy bạn nóng ko kém gì cupic đâu

Bình tĩnh nào các tình yêu :) Ko thích thì ko quan hệ thế thôi mà cứ phải chặt chém nhau làm gì cho nó tốn time ,việc ai nấy làm , lửa nhà ai nhà đó sáng sao cứ phải động chạm đến nhau làm gì :D Cậu cupic thì ở forum này người ghét và quý cậu ấy chắc cũng tỉ lệ thuận với nhau .Mình ko đánh giá cậu ấy tốt hay xấu mặc dù nhiều khi cũng hơi gai mắt vì cách nói chuyện của cậu ấy nhưng chỉ là vài câu nói thì cũng ko thể đánh giá con người ta tốt hay xấu đc .Phải có quan hệ trao đổi, giao tiếp thật sự trong công việc mới phần nào có đủ dữ liệu để đánh giá người khác đc .Mong là các bạn đã lập ra topic trong box nào thì nên đi vào chuyên môn nội dung của box đó tránh những va chạm ko cần thiết ,ko đáng có làm mất hòa khí của nhau ;) Chứ còn nói đấu đá để xem ai hơn ai thì nó cũng khó lắm , cái Tôi của ai cũng lớn như nhau thì làm sao mà biết đc :D

Nói chung ông cupix cũng nổi tiếng đi spam nên bỗng dưng có cái topic này ai chả nghĩ tự tung hứng :m146:

:binhsua79: Uppp cho mày nở lỗ mũi thì thanks tao cái

bác lớn mà bác xạo l` với em thì em củng éo có ngán bác đâu nhé.

Vãi bác cupic, "quân tử" bác định nghĩa 2 chữ đó đc ko nhỉ?!? Ngày xưa đi học mẫu giáo chí ít cũng lớp 1, cô giáo có dạy là ng lớn có làm sai thì cũng nhưởng đôi chút, "văn hóa" bác thật khiến W tui khâm phục!
p/s bàng quang thôi :-<

Nói chung ông cupix cũng nổi tiếng đi spam nên bỗng dưng có cái topic này ai chả nghĩ tự tung hứng :m146:
Bác cupic dạo này nổi tiếng quá đi.
@All mọi người đều có ý kiến đúng cả. Mà cũng nên nhường nhau tí đi, có gì thì giải quyết sau cũng được.

Tặng bác câu này nhé :">
Người VN chúng ta có cậu: " Chó cậy nhà gà cậy chuồng ".. Em nói bác là Chó đúng rồi chứ chạy đi đâu nữa.
có lẽ gan bác cũng lớn đó, lớn to hơn em thì ra Đồng Hới Quảng Bình em đón bác bằng xe tang luôn, hè bác về Bình Định à nếu có gan ghé lên An Khê Gia Lai bác nhé. Đã lên rồi thì đừng có mà mơ về, An Khê chỉ cách nhau 1 cái đèo thôi bác ạ

Tặng bác câu này nhé :">
Người VN chúng ta có cậu: " Chó cậy nhà gà cậy chuồng ".. Em nói bác là Chó đúng rồi chứ chạy đi đâu nữa.
có lẽ gan bác cũng lớn đó, lớn to hơn em thì ra Đồng Hới Quảng Bình em đón bác bằng xe tang luôn, hè bác về Bình Định à nếu có gan ghé lên An Khê Gia Lai bác nhé. Đã lên rồi thì đừng có mà mơ về, An Khê chỉ cách nhau 1 cái đèo thôi bác ạ

Chà chà có tý chất rồi đó anh bạn

1 tiếng 116p à :-? 20 charrrrr cũng ngang captcha đấy nhỉ

à nếu 100p=0,7 0,8$ thì có lẽ không bằng captcha :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,933
173,009
Latest member