Help Đôi lời về Offer Cupic _____ ^^

Status
Not open for further replies.
hihihi..
Thank mọi người.
Tớ cũng đã từng là sinh viên và đã biết cái khổ của sinh viên như thế nào, bỏ thời gian ra kiếm tiền onl để trang trải cuộc sống sinh viên ( gói mì tôm ko có mà ăn cái này tớ nói tớ :"> ) không phải là đơn giản vì còn việc học hành nữa ( chưa tính bạn nào zính vào iu iu em nào ;)) ) sẽ rất lơ là, tớ nghĩ mọi người nên điều phối đừng vì offers mà mất đi sự nghiệp theo đuổi sau này của mình, tớ đã sai lầm :">, nhưng sai lầm của tớ là đúng vì hoàn cảnh của tớ ko thể tiếp tục đi học ( mỗi người có 1 hoàn cãnh riêng không ai giống ai), tớ đang cố gắng tiếp tục con đường học vấn mà sẽ ko cần đến cái mà mọi người gọi là bố mẹ ( gia đình ), tớ sẽ làm được. Chứng minh cho họ thấy, có nghị lực và vui vẽ trong cuộc sống sẽ tốt đẹp hihihi
Mọi người cố gắng kiếm được đồng nào thì đỡ đòng đó ( sinh viên : nước mắm tiền trọ, ăn uống vv......Tới tháng mà ko có tiền đống là ngủm ;)) )
Các bạn muốn làm off thì các mần mò rồi sẽ ra thôi + tư duy về nó chút, ai cũng mần mò hết :D
Mem tớ đang làm rất ok cho dù 1 tháng các bạn ý chỉ nhận được 300-400k nhưng các bạn ý rất gắn bó với tớ. Tớ thấy các bạn ý nhận được chừng đó thì tớ pay cao hơn chút so với mức mà tớ đưa ra trong rules mong các bạn ý đỡ được chút nào đó :">
Tiện đây tớ cũng xl các bạn vì tớ đang cố gắng cày để năm nay thi DH Quy Nhơn nên tớ ko thể support nhiệt tình cho các bạn newbie vì ngồi máy tính nhiều ko tốt và ko có time để làm ( vì các bạn làm tớ cũng nhận ko đáng nhiêu đâu, ai cũng làm hết các bạn ạ )
Offers là cạnh tranh, tớ làm sub là cạnh tranh giữa các Group với nhau. Tớ sẽ pay giá cao nhất cho các bạn so với giá thị trường..:">.
Rất mong được hợp tác với các bạn :">

Đồng cảm với suy nghĩ này. :binhsua163:

@Cupic: Hí hí, sướng nổ mũi rồi nhé nhóc.
Nóng tính vừa thui em, người ta thấy em nói "ít" quá nên nghĩ lung tung thôi. Làm cốc nước đá + điếu thuốc rùi xuôi xuôi nhé. Ủng hộ nhiệt tình việc tự kiếm tiền học. Có chí đấy!!!
@All: Nhóc này nhiệt tình lắm, mình là người chậm hiểu thế mà vẫn được hướng dẫn nhiệt tình. Mỗi tội lần nào chậm hiểu cái là bị nó chửi như đúng rồi, ức chế lắm!!! Hi vọng sẽ ko bị chửi lần nào nữa, ko lại tốn thêm nước mắt...
Cố gắng kiếm tiền mua sữa cho con :binhsua79:

hihihi..
Thank mọi người.
Tớ cũng đã từng là sinh viên và đã biết cái khổ của sinh viên như thế nào, bỏ thời gian ra kiếm tiền onl để trang trải cuộc sống sinh viên ( gói mì tôm ko có mà ăn cái này tớ nói tớ :"> ) không phải là đơn giản vì còn việc học hành nữa ( chưa tính bạn nào zính vào iu iu em nào ;)) ) sẽ rất lơ là, tớ nghĩ mọi người nên điều phối đừng vì offers mà mất đi sự nghiệp theo đuổi sau này của mình, tớ đã sai lầm :">, nhưng sai lầm của tớ là đúng vì hoàn cảnh của tớ ko thể tiếp tục đi học ( mỗi người có 1 hoàn cãnh riêng không ai giống ai), tớ đang cố gắng tiếp tục con đường học vấn mà sẽ ko cần đến cái mà mọi người gọi là bố mẹ ( gia đình ), tớ sẽ làm được. Chứng minh cho họ thấy, có nghị lực và vui vẽ trong cuộc sống sẽ tốt đẹp hihihi
Mọi người cố gắng kiếm được đồng nào thì đỡ đòng đó ( sinh viên : nước mắm tiền trọ, ăn uống vv......Tới tháng mà ko có tiền đống là ngủm ;)) )
Các bạn muốn làm off thì các mần mò rồi sẽ ra thôi + tư duy về nó chút, ai cũng mần mò hết :D
Mem tớ đang làm rất ok cho dù 1 tháng các bạn ý chỉ nhận được 300-400k nhưng các bạn ý rất gắn bó với tớ. Tớ thấy các bạn ý nhận được chừng đó thì tớ pay cao hơn chút so với mức mà tớ đưa ra trong rules mong các bạn ý đỡ được chút nào đó :">
Tiện đây tớ cũng xl các bạn vì tớ đang cố gắng cày để năm nay thi DH Quy Nhơn nên tớ ko thể support nhiệt tình cho các bạn newbie vì ngồi máy tính nhiều ko tốt và ko có time để làm ( vì các bạn làm tớ cũng nhận ko đáng nhiêu đâu, ai cũng làm hết các bạn ạ )
Offers là cạnh tranh, tớ làm sub là cạnh tranh giữa các Group với nhau. Tớ sẽ pay giá cao nhất cho các bạn so với giá thị trường..:">.
Rất mong được hợp tác với các bạn :">
Ta dân Quy Nhơn đây, mới về xong nè, có ai cafe không:binhsua07:

sub như vậy cũng nhiều mà. Hồi 2 năm trước lúc sub train cho mình còn dẫn đi cafe + đem theo laptop chỉ tận răng :D.

//..nghĩ làm admin làm mem cho cupid nào pà kon =)) nghe cái topic sơm tụ zì đâu ák :))

ơ cupic mới đi thi DHquynhon à......nhỏ mà tài cao quá nhỉ:binhsua07:

Tặng bác câu này nhé :">
Người VN chúng ta có cậu: " Chó cậy nhà gà cậy chuồng ".. Em nói bác là Chó đúng rồi chứ chạy đi đâu nữa.
có lẽ gan bác cũng lớn đó, lớn to hơn em thì ra Đồng Hới Quảng Bình em đón bác bằng xe tang luôn, hè bác về Bình Định à nếu có gan ghé lên An Khê Gia Lai bác nhé. Đã lên rồi thì đừng có mà mơ về, An Khê chỉ cách nhau 1 cái đèo thôi bác ạ
chém căng quá :) Đồng ý là chém nhưng có chừng mực thôi. Đi xa lăn còn đc :) ông chém đi xe tang =))

ông có mà là 5 cam =))

tks Cupic

Cupic cũng từng hướng dẫn e rất nhiệt tình. Teamview và làm hết tất cả để e làm theo. Từ 1 newbie chẳng biết gì về off mà giờ cũng tạm ổn. Ngày cũng kiem dc 200-250k :). Cảm ơn anh, Cupic

Cupic cũng từng hướng dẫn e rất nhiệt tình. Teamview và làm hết tất cả để e làm theo. Từ 1 newbie chẳng biết gì về off mà giờ cũng tạm ổn. Ngày cũng kiem dc 200-250k :). Cảm ơn anh, Cupic

cậu vẫn đang làm ở Group Cupic à :)

W0w, thế này chắc cũng phải xin cupic 1 chân newbie thui. 1 ngày 200-250k, 1 tháng 6-7tr5 rồi. Mềnh chỉ cần đc 1/2 bạn là ngon rùi :p

top hot nhỉ...........................................

đồng hương của mình :binhsua90: !
trước teamview máy mình 1 lần để hướng dẩn site us mà ko được , ko quen máy lổi tùm lum =))!
phán 1 câu "tớ mệt với cậu rồi nha " mặc dù mình ko làm j =)) ! câu này chạm tự ái nè :)) mà mình ko nói j :))
rồi im lặng , mặc mình pm yahoo ko trả lời , mình nhờ vậy nói qua cách làm , rồi chỉnh cái auto survey với :)) ! tổng time 2 ngày support mình chắc ko quá 30 phút , cả lấy site , rule hỏi qua =))
cuối cùng cũng biết thêm cách làm được 1 con offer mà mình cũng biết =)) 11 pont =)) !
chắc hướng dẩn newbile nhiều quá nên mệt ( mình ko newbile nên chỉ cần list offer :) ) nên bõ qua , dù j cũng quen biết khá lâu mà cư xử vậy :)) !
từ bửa đó ko nói j , pm nghĩ . ko làm offer nửa! đi ở ẩn =))
Nói chung là cậu cupic đã chấp nhận làm sub hướng dẩn newbile thì làm cho đàng hoàng !
hướng dẩn newbile là mệt thật , bực nhưng mà cách cậu support với ng quen mà còn vậy !
trước có nhiều bạn captcha của tớ , muốn học offer nên tớ kêu họ báo cậu ( cậu có topic tuyển mem và hướng dẩn newbile )
thế mà nhiều người bạn captcha của tớ nói lại tớ là cậu support láo quá ! ko biết là láo j !
mấy ng bạn của tớ chắc toàn lớn hơn cậu !
cậu sn 91 thôi , còn thua tớ đấy
dù j cũng đồng hương hay nói chuyện nên xin làm offer của cậu , xem cậu sao mà cậu còn làm vậy !
cậu làm ng khác thất vọng quá !
Còn về sub ;)) !
ngày nay sub nào cũng chỉ newbile tận tình ! ( tận tình
là cách fake ip ,reg mail , chỉ cách làm 1 tiếng được 10k đến 20 k ) !
chỉ ko ảnh hưởng j với bản thân sub nhưng mà nghề cũng phải dấu 1 ít =))
còn các pro thật sự thì chiến us hoặc site riêng rồi :)) !
Nói chung luận ra 1 điều là phải có pro hướng dẩn mới ngon :)) !
( nhân đây Có pro nào cho theo với , chia đều 50 - 50 với sư phụ , :) !

Chúng ta nên close topic tại đây nhé :) Mỗi người đều có 1 ý kiến riêng. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,082
Latest member
panda68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week