Help Đôi lời về Offer Cupic _____ ^^

Status
Not open for further replies.
hố hố , pro đây mà , nhưng mà ai cho em cái yahoo của ông ấy nào :)) mới chuyển sang nghịch off tí nên muốn chút kn < newbie > mà

hố hố , pro đây mà , nhưng mà ai cho em cái yahoo của ông ấy nào :)) mới chuyển sang nghịch off tí nên muốn chút kn < newbie > mà

bietlamgidecoem_1991 :binhsua79: đấy cứ pm nó nhé!

làm cho anh Cupic :D đợt vừa rồi time ít hơn + đã thế còn mải chơi nên làm biếng, chất lượng chả ra đâu vào đâu. Mà cũng chỉ bị nhắc nhở nhẹ nhàng :D

Bác cupic dạo này nổi tiếng ghê. Từ trước tới giờ mới có 1 topic như thế này :D

Lão Cupic mọi hôm chém ghê lắm. Sao chưa thấy chém nhỉ :binhsua06:

Hay đang tự xướng :))

hihihi..
Thank mọi người.
Tớ cũng đã từng là sinh viên và đã biết cái khổ của sinh viên như thế nào, bỏ thời gian ra kiếm tiền onl để trang trải cuộc sống sinh viên ( gói mì tôm ko có mà ăn cái này tớ nói tớ :"> ) không phải là đơn giản vì còn việc học hành nữa ( chưa tính bạn nào zính vào iu iu em nào ;)) ) sẽ rất lơ là, tớ nghĩ mọi người nên điều phối đừng vì offers mà mất đi sự nghiệp theo đuổi sau này của mình, tớ đã sai lầm :">, nhưng sai lầm của tớ là đúng vì hoàn cảnh của tớ ko thể tiếp tục đi học ( mỗi người có 1 hoàn cãnh riêng không ai giống ai), tớ đang cố gắng tiếp tục con đường học vấn mà sẽ ko cần đến cái mà mọi người gọi là bố mẹ ( gia đình ), tớ sẽ làm được. Chứng minh cho họ thấy, có nghị lực và vui vẽ trong cuộc sống sẽ tốt đẹp hihihi
Mọi người cố gắng kiếm được đồng nào thì đỡ đòng đó ( sinh viên : nước mắm tiền trọ, ăn uống vv......Tới tháng mà ko có tiền đống là ngủm ;)) )
Các bạn muốn làm off thì các mần mò rồi sẽ ra thôi + tư duy về nó chút, ai cũng mần mò hết :D
Mem tớ đang làm rất ok cho dù 1 tháng các bạn ý chỉ nhận được 300-400k nhưng các bạn ý rất gắn bó với tớ. Tớ thấy các bạn ý nhận được chừng đó thì tớ pay cao hơn chút so với mức mà tớ đưa ra trong rules mong các bạn ý đỡ được chút nào đó :">
Tiện đây tớ cũng xl các bạn vì tớ đang cố gắng cày để năm nay thi DH Quy Nhơn nên tớ ko thể support nhiệt tình cho các bạn newbie vì ngồi máy tính nhiều ko tốt và ko có time để làm ( vì các bạn làm tớ cũng nhận ko đáng nhiêu đâu, ai cũng làm hết các bạn ạ )
Offers là cạnh tranh, tớ làm sub là cạnh tranh giữa các Group với nhau. Tớ sẽ pay giá cao nhất cho các bạn so với giá thị trường..:">.
Rất mong được hợp tác với các bạn :">

cupic còn tuyển mem ko cho e xin 1 slot với.
là newbie nhưng củng đã làm qua vài site.
time nhiều, chăm chỉ :D

Em xin 1 chân được không chủ thớt? E mới vào nghề vì tình hình dạo này đói kém quá nên cũng muốn tìm cái nghề này cho đỡ chết đói. Nên em rất cám ơn nếu có 1 người hướng dẫn nhiệt tình như thế.
Yahoo của em : phiatruocvn nhé bác. Trăm sự nhờ bác. Thanks!

Cupic vào nhận hàng.
Bạn làm 1 ngày được có ngần đó hả, thế thì cuối tháng chắc đủ tiền đóng phí HMA, HMA 3$ nhé cậu. @@!

Thanks
0

cái này cũng hơi khó hiểu nhỉ,có phải là 1 kiểu quảng cáo site offer mới,

Cupic tiếp tục nhận hàng
bietlamgidecoem_1991
yahoo đây.
Ngao ngán newbie rồi.
Thế giới sub hiện giờ chỉ còn cupic nhận hà new.

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:30 AM ----------

Thanks
0

cái này cũng hơi khó hiểu nhỉ,có phải là 1 kiểu quảng cáo site offer mới,
bác này vui tính vãi.

hihihi..
Thank mọi người.
Tớ cũng đã từng là sinh viên và đã biết cái khổ của sinh viên như thế nào, bỏ thời gian ra kiếm tiền onl để trang trải cuộc sống sinh viên ( gói mì tôm ko có mà ăn cái này tớ nói tớ :"> ) không phải là đơn giản vì còn việc học hành nữa ( chưa tính bạn nào zính vào iu iu em nào ;)) ) sẽ rất lơ là, tớ nghĩ mọi người nên điều phối đừng vì offers mà mất đi sự nghiệp theo đuổi sau này của mình, tớ đã sai lầm :">, nhưng sai lầm của tớ là đúng vì hoàn cảnh của tớ ko thể tiếp tục đi học ( mỗi người có 1 hoàn cãnh riêng không ai giống ai), tớ đang cố gắng tiếp tục con đường học vấn mà sẽ ko cần đến cái mà mọi người gọi là bố mẹ ( gia đình ), tớ sẽ làm được. Chứng minh cho họ thấy, có nghị lực và vui vẽ trong cuộc sống sẽ tốt đẹp hihihi
Mọi người cố gắng kiếm được đồng nào thì đỡ đòng đó ( sinh viên : nước mắm tiền trọ, ăn uống vv......Tới tháng mà ko có tiền đống là ngủm ;)) )
Các bạn muốn làm off thì các mần mò rồi sẽ ra thôi + tư duy về nó chút, ai cũng mần mò hết :D
Mem tớ đang làm rất ok cho dù 1 tháng các bạn ý chỉ nhận được 300-400k nhưng các bạn ý rất gắn bó với tớ. Tớ thấy các bạn ý nhận được chừng đó thì tớ pay cao hơn chút so với mức mà tớ đưa ra trong rules mong các bạn ý đỡ được chút nào đó :">
Tiện đây tớ cũng xl các bạn vì tớ đang cố gắng cày để năm nay thi DH Quy Nhơn nên tớ ko thể support nhiệt tình cho các bạn newbie vì ngồi máy tính nhiều ko tốt và ko có time để làm ( vì các bạn làm tớ cũng nhận ko đáng nhiêu đâu, ai cũng làm hết các bạn ạ )
Offers là cạnh tranh, tớ làm sub là cạnh tranh giữa các Group với nhau. Tớ sẽ pay giá cao nhất cho các bạn so với giá thị trường..:">.
Rất mong được hợp tác với các bạn :">
hố hố , ông anh này sinh năm bao nhiêu vậy sao lại thi ĐH quy nhơn vậy , 91 chẳng nhẽ là thi trượt hay thi thêm đây
chúc ông anh đạt kết quả tốt nhé

:binhsua79: Cứ pm thằng bạn cupic của mình mà chiến. Em nó nhiệt tình, tốt tính. Ta khẳng định vs ae chắc 1 câu là :binhsua79: không bị ăn gian đồng nào nhé!

:hihi::hihi: ko ăn gian thì họ ăn cái j`.:chetdi:
Có sub ăn từ admin.Có sub thì ăn từ mem.Loại nào cũng có :))

lại tao nick mới tung hứng nhau đây :))
Chào bác :">
Chắc bác lớn tuổi hơn em. Có lẽ bác bây giờ cũng 27 28t rồi nhỉ, bác lớn mà bác xạo l` với em thì em củng éo có ngán bác đâu nhé. Nghe nói Bình Định là quê hương của bác đúng ko nhỉ. Năm nay em thi Quy Nhơn nếu bác thích chiến với thằng em này thì em sẽ chiều bác đến cùng ( chắc bác nghe đến xóm tiêu ở Quy Nhơn rồi chứ, khu chung cư mới đó bác, nhắc lại cho bác nhớ ). Thằng nào ngán bác thì em éo cần biết, còn riêng thằng này thì éo có ngán bác đâu nhé ok. Bác thích thì về Quy Nhơn hoặc An Khê Gia Lai bác nhé.
Em nhắn với bác 1 câu : lúc nào về Bình Định thì phone em ra đón tiếp bác
Em dạy đời bác tí nhé : MMO có 2 loại đó là loại DOG và loại người. Bác chỉ thuộc dạng loại DOG thôi chứ éo xứng làm loại người đâu bác ạ. Nói vậy bác đã đủ thấm rồi " thích em chiều thế thôi"
Em cũng éo thèm chấp " Quân tữ ko chấp kẻ tiểu nhân "

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

:hihi::hihi: ko ăn gian thì họ ăn cái j`.:chetdi:
Có sub ăn từ admin.Có sub thì ăn từ mem.Loại nào cũng có :))
2 Chào Quangkb..
Người anh em khỏe chứ.
nói cho người anh em biết rõ chút nhé
Admin pay cho tớ 21 thì tớ pay lại cho các mem 19 hoặc 20 cấp đồ nghề làm, như vậy theo bạn thì ăn bao nhiêu. Đa số tớ pay 19 vì các bạn làm ít tiền quá nên tớ pay 19 lí zo vì sao bạn làm lâu rồi cũng hiểu mà.
chúc bạn tìm chỗ làm ăn tốt để tiếp tục con đường học vấn nhé.
người anh em hãy tỏ ra mình là người chứ đừng như loại DOG mà tôi đã nói ở trên nhé OK

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,082
Latest member
panda68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week