Help Đôi lời về Offer Cupic _____ ^^

Status
Not open for further replies.

Alzaquawi

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
Mình mới tham gia MMO thôi ... và mình đã tìm hiểu về offer đc 1 thời gian , nhưng chỉ loanh quanh và làm mấy site free ....

Tình cờ đọc đc bài của pro cupic ... mình đã pm và nhận đc 1 số kết quả như sau

1 ... Sau 1 lúc nói chuyện , nhận thấy mình có chút sơ sơ về offer và nhiệt tình kiếm tiền , cupic đã nhận mình vào Group và chúc mình may mắn :X
2 ... Thực sự site us làm mình choáng , off rất nhiều và ko biết cái nào khó , cái nào dễ , nhất là với newbie như mình , mình mò mãi ko thể ra đc ... Và trong đêm , cupic đã bảo mình qua teamview vào máy của cậu ấy , cậu ấy thực hiện từng thao tác , làm chậm 1 số off dễ để mình làm theo .... :)
3 ... Sock __ VPN là những gì newbie offer rất ngại ... và đây là 1 đoạn chat của mình với cupic

4 ... Những gì mình làm đc sau tròn 1 ngày vào với Group của cupic ... tuy là thao tác còn chậm nhưng chắc lắm :)

Mình đã nói với cupic 1 câu : mình rất hiếm khi gặp 1 sup như cậu :)

bác cupic hay nhỉ nếu vào đọc đc thì cho em một chân nhé

cho xin một chân^ với , dạo này đói kém quá . :( . chủ thớt add yahoo mình cho mình lam cùng cho vui với :d : softkill_2008

vote cho cupic. Sub nhiệt tình và rất tốt bụng

nhiệt tình thì có còn tốt bụng thì chưa chắc nhá, site us lên sup ăn của bạn 20% -30% đó nha. bạn làm dc nhiều sup được nhiều lên họ phải hướng dẫn cho bạn làm được nhiều thôi.

"không ai làm gì nếu họ ko được lợi ích gì từ việc làm đó"

Last edited by a moderator:
nhiệt tình thì có còn tốt bụng thì chưa chắc nhá, site us lên sup ăn của bạn 20% -30% đó nha. bạn làm dc nhiều sup được nhiều lên họ phải hướng dẫn cho bạn làm được nhiều thôi.

"không ai làm gì nếu họ ko được lợi ích gì từ việc làm đó"

đó là chuyện đường nhiên từ thuở xưa tới giờ , ko lẽ bạn bắt ng` ta làm ko công :) , nhưng cái quan trọng là sup nhiệt tình như thế hiếm khi nào gặp :)

đó là chuyện đường nhiên từ thuở xưa tới giờ , ko lẽ bạn bắt ng` ta làm ko công :) , nhưng cái quan trọng là sup nhiệt tình như thế hiếm khi nào gặp :)

ôi dào giờ đầy ra đấy, cần giới thiệu hộ ko. mình làm mãi ko lead, nó tv cho xem cả buổi chiều :binhsua72: mà giá nó trả còn cao hơn cupic

ôi dào giờ đầy ra đấy, cần giới thiệu hộ ko. mình làm mãi ko lead, nó tv cho xem cả buổi chiều :binhsua72: mà giá nó trả còn cao hơn cupic

thế à =.=' chắc mình giờ ko theo kịp thời đại rùi =.=' nên ko bek tin tức các sup giờ ra sao , giờ chỉ chơi mỗi ptu thui :D

cupic nổi tiếng rùi nhé. cậu ấy thực sự rất nhiệt tình. vote cho cậu

nhưng tính tình nóng nảy. thấy chửi nhau + gây hấn trên forum rất nhiều :binhsua90: >>>>> ngầu

Bình thường thôi sao mọi người cho đó là điều cao cả thật nhỉ @@! Xưa mình làm sup cũng ngồi cả buổi vs new bie cắn răng chịu đựng để nhận thành quả từ bonus của admin!!! Nói chung chuyện này rất ư là... bình thường thôi!

Bình thường mà, làm ăn được thì khen nhau nức nở, khi có vấn đề chửi nhau như mổ bò. Topic hoặc reply kiểu này nhiều như topic hoặc reply trong mục scammer à.
:D

Thế có sup nào nhiệt tình tuyển mem hok. Cho xin 1 chân với. Bữa giờ loanh quanh tìm hoài mà chưa tìm đc sư phụ nào nhận giúp. Loay hoay 1 mình lộn tung cả lên rồi @@

:binhsua79: Cứ pm thằng bạn cupic của mình mà chiến. Em nó nhiệt tình, tốt tính. Ta khẳng định vs ae chắc 1 câu là :binhsua79: không bị ăn gian đồng nào nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,013
173,080
Latest member
kieunuong20

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week