Spotlight Dịch vụ làm site offer

Status
Not open for further replies.
Reactions
12
MR
0.000
Mình văn ít không biết viết gì nhiều: đại khái là làm site offer đáp ứng đủ các nhu cầu: net,postback....
Giá = 50% các dịch vụ bây giờ
Hôm nay ngày 25/09/2012
Thanks! Ai quan tâm PM: [email protected]

đây đây, đây chính là pro đầu tiên về code off đây, nguồn gốc của mấy topic bán code là từ đây... cao nhân ẩn dật. Mà gét mấy thèn kia ăn ở ko trước sau gì hay sao mà lên rao bán mấy loại rẻ rách này thế@@.
P/S: Cao nhân Pro code. OFF. admin site.!!!!!!!!!!!!!!!!

Chúc lão Thành công với mục tiêu hạ ngục mấy topic kia ;)

Thật hay ko thì cậu có thể pm các topic bán code mà hỏi ;)
Thèn nào dám nói ko thì pub topic lên đây ;).

hài vãi :m146: hoangblackboy kìa cậu. :m020: .......

Thật hay ko thì cậu có thể pm các topic bán code mà hỏi ;)
Thèn nào dám nói ko thì pub topic lên đây ;).

Thế cho tớ hỏi Chủ Topic từng Code Script Offer vào tháng năm nào và đang sử dụng những loại Script nào mà cậu bảo Chủ Topic là nguồn gốc ra những Script đấy

tháng 3 chủ top vẫn còn là sub mà có người tung lên trời là đây đây, đây chính là pro đầu tiên về code off đây, nguồn gốc của mấy topic bán code là từ đây....Thậm chí mình còn biết cả người đỡ đầu cho cậu ấy lên làm admin cơ :binhsua117:
Cậu chuyenkiemtien cần mình post proof thì nói nhé

tháng 3 chủ top vẫn còn là sub mà có người tung lên trời là đây đây, đây chính là pro đầu tiên về code off đây, nguồn gốc của mấy topic bán code là từ đây....Thậm chí mình còn biết cả người đỡ đầu cho cậu ấy lên làm admin cơ :binhsua117:
Cậu chuyenkiemtien cần mình post proof thì nói nhé
Thêm 1 anh tài nữa len tiếng rồi. Lão pip ẩn thân thì ẩn đi :binhsua105:

toàn xàm ....................................

đây đây, đây chính là pro đầu tiên về code off đây, nguồn gốc của mấy topic bán code là từ đây... cao nhân ẩn dật. Mà gét mấy thèn kia ăn ở ko trước sau gì hay sao mà lên rao bán mấy loại rẻ rách này thế@@.

Thật nực cười và lố bịch !!

Move qua box Chat chít chém gió thì hơn =))

*** biết gì thì ngậm mồm vào, nhìn cho kĩ tao là Alvis yahoo alvis_1691. Ném đá con gà việc éo gì phải clone?
Nhảm vcc

ui bạn hiện lên sell site offers rồi à up cho nè. ae thoải mái nhé ng wen có uy tín đấy vote mạnh vào :binhsua95:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,683
171,768
Latest member
tuyetthhle961
Back
Top Bottom