Spotlight Dịch vụ làm site offer

Status
Not open for further replies.
*** biết gì thì ngậm mồm vào, nhìn cho kĩ tao là Alvis yahoo alvis_1691. Ném đá con gà việc éo gì phải clone?
Nhảm vcc
ĐKM Mày làm tao cáu roài nhá
Thứ nhất: tao éo biết mày với bố mẹ mày là cái L gì hết
Thứ 2: Tao gà hay vịt hay rồng thì kệ pà tao
Thứ 3: Tao lập topic là để bán code ai thích mua thì mua, thì PM
Vậy thôi!
P/S: Mình là newbie hay gì gì đó đ quan trọng bạn nào thích mua cứ PM thích thì mua, không thì chém gió kết bạn nc vui vẻ :">
-----------------------------------------------------------------
LOVE YOU EVERY BODY :">

code giờ cứ loạn xị cả lên, tui từng xài hết rồi rớt cuộc vẫn quay lại với shiftcode và Seraph's design @@
//chúc chủ thớt đắt khách

ôi xời cáu thì kệ cmm thôi :)) con gà ạ
code + postback thì đi xin, site thì có mỗi thằng rad vậy cũng dám lớn mồm hỗ trợ postback và net?
1 thằng làm còn éo đc srpoint pay thì hỗ trợ cái mẹ gì, sợ con gà quá :-s

ôi xời cáu thì kệ cmm thôi :)) con gà ạ
code + postback thì đi xin, site thì có mỗi thằng rad vậy cũng dám lớn mồm hỗ trợ postback và net?
1 thằng làm còn éo đc srpoint pay thì hỗ trợ cái mẹ gì, sợ con gà quá :-s
haizza mày biết đọc đấy! Ai mua tao đưa demo: có net gì thì họ tự biết! Hết...
Mà đkm tao có cái thắc mắc: chả biết mày là cái thèng L nào ở đâu ra, ra chỗ khác mà chém gió đê. Tao gà thì sao? Newbie thì sao? Chả liên quan đến họ hàng nhà mày nhá.
Xin nhắc lại: M lập topic bán code siêu rẻ, ai quan tâm pm yahoo mình nhé! Còn các "thần gió" ở đâu thích nc vui thì nhờ mode lập cái topic khác tha hồ mà tung hoành... Thực ra mình cũng éo quan tâm lắm đâu, cơ mà tại vì mới thêm vài lon nên hơi bị nóng tý, ai đọc thấy có vấn đề gì góp ý chân thành nhá. Cảm ơn các bạn :">

mua bán gì thì thông tin rõ ràng chút cậu à. ai lại nói vài câu rồi đưa cái yahoo. Site có chức năng gì, giá cả thế nào, gồm những net nào, thanh toán qua đâu....
:m020: post thế này thì chịu rồi :m020:

haizza mày biết đọc đấy! Ai mua tao đưa demo: có net gì thì họ tự biết! Hết...
Mà đkm tao có cái thắc mắc: chả biết mày là cái thèng L nào ở đâu ra, ra chỗ khác mà chém gió đê. Tao gà thì sao? Newbie thì sao? Chả liên quan đến họ hàng nhà mày nhá.
Xin nhắc lại: M lập topic bán code siêu rẻ, ai quan tâm pm yahoo mình nhé! Còn các "thần gió" ở đâu thích nc vui thì nhờ mode lập cái topic khác tha hồ mà tung hoành... Thực ra mình cũng éo quan tâm lắm đâu, cơ mà tại vì mới thêm vài lon nên hơi bị nóng tý, ai đọc thấy có vấn đề gì góp ý chân thành nhá. Cảm ơn các bạn :">
UỐng tiger ah, :m044:. upppppppppppp cho anh đông khách

Thông tin ko rõ ràng, lại còn troll nhau loạn xạ, thôi close topic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,709
171,805
Latest member
qtkdo
Back