Ask Em cần chỉ bảo về dịch vụ lưu trữ tệp

Chào các bác!
Em cần được chỉ bảo 1 dịch vụ lưu trữ, không cần lớn, cỡ 2-3Gb.
và có cung cấp webservice để upload file từ máy tính ạ! Đại khái là làm được như google drive, bấm nút là ra hộp thoại chọn file và lựa file để upload lên.
Bác nào có dịch vụ miễn phí nào thì bảo em với !
Đa tạ, Đa tạ!

Chào các bác!
và có cung cấp webservice để upload file từ máy tính ạ! Đại khái là làm được như google drive, bấm nút là ra hộp thoại chọn file và lựa file để upload lên.
Đa tạ, Đa tạ!
helurl.com thử thằng này xem bác

Chào các bác!
Đa tạ, Đa tạ!
sao ko dùng luôn google drive cho nhanh .. google drive là xịn nhất rồi , lăng tăng tìm nơi khác chi cho mệt bác

sao ko dùng luôn google drive cho nhanh .. google drive là xịn nhất rồi , lăng tăng tìm nơi khác chi cho mệt bác
gg drive có chức năng rất hay là call về cho chính quyền của chủ acc nếu chủ acc có file "bất hợp pháp".

gg drive có chức năng rất hay là call về cho chính quyền của chủ acc nếu chủ acc có file "bất hợp pháp".
dùng tới tr tới giờ chưa nghe vụ này ... Nhưng toàn thấy vị phạm là nó xáo thẳng tay bay luôn cái acc :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:

mà lưu cái j mới đc , phần mềm hay video hay hình ảnh ..... lưu cái j mới đc , 2-3Gb thì google cho lẹ đi nhé

cho em hỏi con này có upload từ api ko ạ
Có nhé khá đầy đủ các api như upload, download..., bác vào tạo thử tài khoản bjo được free 50Tb đó nhưng về độ an toàn thì chưa được đánh giá cao, thấy có phốt mất dữ liệu bên vn-z đăng, còn tốc độ up, down thì rất nhanh ko thua kém gì gg drive

Có nhé khá đầy đủ các api như upload, download..., bác vào tạo thử tài khoản bjo được free 50Tb đó nhưng về độ an toàn thì chưa được đánh giá cao, thấy có phốt mất dữ liệu bên vn-z đăng, còn tốc độ up, down thì rất nhanh ko thua kém gì gg drive
đã thử , k có bảo mật j , cho 50TB mà 1 file chỉ cho upload 1GB , upload 2 3Gb thì ko dc

Nhiều mà bạn, OneDrive của microsoft, dùng ngang ngửa google drive, mediafire ,còn không thì dùng hàng Việt Nam chất lượng cao như: fshare, 4share.v.v.....

Mega.co.nz cũng miễn phí mà Bác
thằng này chúa lỡm , đã dùng nó 1 thời ... file nhỏ thì tạm, File lớn nó lâu vc ra // giá thì cũng đắt xắt ra miếng chả thua ai

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,784
Latest member
HoKyn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back