[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

Bao giờ thì dùng lại VPS được đây VPS bị die từ hôm qua đến h chủ thớt làm nhanh để em còn chiến chứ:binhsua45:

Thớt hôm nay đi thi thì phải. Tưởng tối qua setup và cấp xong hết rồi mà :-s

Sáng sớm nay mình đã gửi cho các bạn trong mail rồi mà :( Chăm chỉ check mail đi bạn :(

xin vào nhóm

Mình biết hiện giờ topic không nhận thêm người, mình cũng là 1 newbie chả biết gì về ptu, ngoài việc có tk LR. Nhưng mình hiện có 1 vps vẫn dùng tốt. Nên nếu được thì mọi người cho mình tham gia nhé.
Chân trọng cảm ơn. Nếu được vui lòng pm mình qua inbox

Mình biết hiện giờ topic không nhận thêm người, mình cũng là 1 newbie chả biết gì về ptu, ngoài việc có tk LR. Nhưng mình hiện có 1 vps vẫn dùng tốt. Nên nếu được thì mọi người cho mình tham gia nhé.

Hiện mình không có thời gian mấy để hỗ trợ kinh nghiệm nên mới k nhận newbie cậu à :binhsua32:

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

VPS v2 đã die nhá
chủ hội xem lại nhá

Tớ đang trong VPS, dùng bình thường cậu à !

đợi chủ hội thi cử xong rồi sẽ tiếp tục giúp đỡ :binhsua22:"newbie nhiệt tình" :binhsua22::tapvo:

mjnh cung la` newbie trong PTU cung mong muon dc chien' khi nao` tiep tuc nhan newbie cho mjnh xin 1 ve' thx

sao mình không nhận dc mail nhỉ...........

Mail cậu là gì ? Nick trong VPS nữa ?

Còn slot ko nhỉ ;))
Dạo này vps khó khăn quá

Còn cậu à, còn 2 !

đợi chủ hội thi cử xong rồi sẽ tiếp tục giúp đỡ :binhsua22:"newbie nhiệt tình" :binhsua22::tapvo:

Hỳ thanks e nhé, nhưng dạo này a đang thi. K nhân đc newbie. Xit môn nào là châm 1 năm ra trường vỡ mồm như chơi :binhsua32:

mjnh cung la` newbie trong PTU cung mong muon dc chien' khi nao` tiep tuc nhan newbie cho mjnh xin 1 ve' thx

OK cậu, khi nào tiếp tục nhận mình sẽ Post ở topic này !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,726
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week