[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

Đã nhận được VPS thanks chủ thớt support very gút
Sút lên cho mọi người xem:binhsua113:

mọi người cho kinh nghiệm chiến đi post lên DLE rồi nhưng chưa được cái download nào :(

ptu

mình đã từng chơi ptu được 1 time và đã có thu nhập, nhưng do điều kiện ko cho phép nên mình đã nghỉ dc 2 tháng, bây giờ mình muốn chơi lại ko biết bạn có nhận ko?
mình chỉ chơi 3x thôi, và cũng có list 4r kha khá( đã qua chọn lọc), nếu dc bạn pm mình nhé

mình đã từng chơi ptu được 1 time và đã có thu nhập, nhưng do điều kiện ko cho phép nên mình đã nghỉ dc 2 tháng, bây giờ mình muốn chơi lại ko biết bạn có nhận ko?
mình chỉ chơi 3x thôi, và cũng có list 4r kha khá( đã qua chọn lọc), nếu dc bạn pm mình nhé
nghi lắm chơi 1 time mà mới post được 2 bài

nghi lắm chơi 1 time mà mới post được 2 bài

mình có hay vào đây spam đâu cậu, ở xóm mình có 1 ong anh nữa cũng chơi mà, ngày trước tự làm 1 mình rồi ông ấy hưỡng dẫn cho, nên mới biết, bạn tin hay ko thì time sẽ cm mà,

chia sẻ list forum đi bạn trước cũng có chơi 3X nhưng lâu k chơi baned hết acc giờ muốn chơi lại nhưng ngại reg nick quá :D

chia sẻ list forum đi bạn trước cũng có chơi 3X nhưng lâu k chơi baned hết acc giờ muốn chơi lại nhưng ngại reg nick quá :D

ok, mình sẽ cho bạn list mình chưa lọc, bạn chịu khó lọc lại nhé

Muốn theo con đường ta đạo quá, cứ theo con đường chân chính thế này có ngày chết đói :binhsua41:

Muốn theo con đường ta đạo quá, cứ theo con đường chân chính thế này có ngày chết đói :binhsua41:
bác muốn theo ta đạo thì mệ đây...:))

3x có j đâu mà tà đạo, chẵng qua mọi người kì thị nó thôi chứ người ta còn x nhau đc trên khán đài nữa mừ hehe :binhsua47:

OK cậu, reg nick, gửi mail. Nhận VPS :) :binhsua49:

---------- Post added at 07:28 AM ---------- Previous post was at 07:26 AM ----------

Hôm nay off tu luyện mai thi tiếp :binhsua36: Ae ref cứ gửi mail, trưa or chiều mình gửi VPS. Còn 2SLOT thôi !

OK cậu, reg nick, gửi mail. Nhận VPS :) :binhsua49:

---------- Post added at 07:28 AM ---------- Previous post was at 07:26 AM ----------

Hôm nay off tu luyện mai thi tiếp :binhsua36: Ae ref cứ gửi mail, trưa or chiều mình gửi VPS. Còn 2SLOT thôi !

VPS ser1 die rồi, onl bảo hành đê, off cái shit mà off. Ta thông cho nát ass bây giờ :binhsua08:

VPS ser1 die rồi, onl bảo hành đê, off cái shit mà off. Ta thông cho nát ass bây giờ :binhsua08:

Ta biết rồi. Bảo hành xong off :binhsua39:

Cái tên không phân biệt NAM NỮ nhà mi :binhsua49:

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 08:02 AM ----------

Anh em nào ser1 gửi mình mail nhé. Mình cấp VPS qua mail :binhsua45:

Ta biết rồi. Bảo hành xong off :binhsua39:

Cái tên không phân biệt NAM NỮ nhà mi :binhsua49:

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 08:02 AM ----------

Anh em nào ser1 gửi mình mail nhé. Mình cấp VPS qua mail :binhsua45:

Có thế chứ, nói phải nghe đè phải chịu :binhsua07:

hix .dg cho mình tuyển ref site
http://www.seosprint.net/?ref=827421

mình sẽ trả lại 50% số clik các bạn có .cái này có tool miễn phí của bác namit trong 4room ai làm ref thì pm yahoo [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom