[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

VPS vừa die, vừa order 1 em ở US xong, sáng mai send cho các bạn trẻ :binhsua49:

1. Ryushare.com - cxm091190
2.Lumfile.com -cxm091190
3.filestay.com -cxm091190

Yahoo: sadprinc3r0y4l
Mail: c[email protected]

mình đã gửi mail cho bạn name vs pass vps rùi mà

PM yahoo mình !

Đầu tháng 6 check các bạn nhé. Bạn nào k đạt >=1,5$/day out nhé !

Đã gửi ser2 cho các bạn trẻ !!!

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

Chết mẹ rồi, thế này thì mình out đầu tiên mất :((

Mi là chắc chắn rồi !

Die rùi khi chưa kịp log

đang up 1 mớ phim đầu tiên thì vps ser 2 bị die, nản quá

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 03:20 PM ----------

sao mình đăng nhập vào vps bằng pass cũ lại ko được nhỉ,lúc trưa thì vào được, pjo vào thì khdduo0wcdj nữa

dg ơi mới cấp vps cho tui đc 2 hôm h lại ko cấp nữa à mới up đc 15 bộ ware hjx

Anh em vào thử lại VPS mình gửi hôm trước đi nhé, ok rồi đó.

Không hiểu sao mất hết user mình đã tạo nên sáng nay đã tạo lại.
Thực sự xin lỗi vì sự cố đó. Đã cấu hình cho nhiều user remote theo hướng dẫn a Bình :binhsua49:

VPS Ser2 đã ổn định nhé. Anh em vào chiến nhiệt tình thôi, đầu tháng 6 check thu nhập rồi em ko muốn bị quit game đâu :((

1. Ryushare.com -akita
2.Lumfile.com -akita
3.filestay.com -akita

Yahoo: forever.8866
Mail: [email protected]

mình đã gửi mail cho bạn name vs pass vps rùi mà

Đã gửi cho cậu !

BH không nhận ref nữa nhé, loại bớt những mem không hoạt động rồi tháng 6 nhận tiếp !!!
:binhsua49:

---------- Post added at 07:38 AM ---------- Previous post was at 07:37 AM ----------

VPS Ser2 đã ổn định nhé. Anh em vào chiến nhiệt tình thôi, đầu tháng 6 check thu nhập rồi em ko muốn bị quit game đâu :((

Ta thì lại không muốn nhìn thấy mặt mi :binhsua39:

Đã gửi cho cậu !

BH không nhận ref nữa nhé, loại bớt những mem không hoạt động rồi tháng 6 nhận tiếp !!!
:binhsua49:

---------- Post added at 07:38 AM ---------- Previous post was at 07:37 AM ----------

Ta thì lại không muốn nhìn thấy mặt mi :binhsua39:

Mi nỡ đành quên bao nhiêu đêm mặn nồng với ta rồi sao cái tên Gay Bottom này :binhsua46:

Mi nỡ đành quên bao nhiêu đêm mặn nồng với ta rồi sao cái tên Gay Bottom này :binhsua46:

vps đã ổn định, sáng nay vừa đi thi môn đầu tiên về xong, ko biết đầu thắng 6 có đủ chỉ tiêu để chiến tiếp ko nữa, vì trong trong thời kỳ thi nên ko up phim ko dc nhiều...:(, thôi cố gắng vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,793
Latest member
khanhtran3990

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week