[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

vps đã ổn định, sáng nay vừa đi thi môn đầu tiên về xong, ko biết đầu thắng 6 có đủ chỉ tiêu để chiến tiếp ko nữa, vì trong trong thời kỳ thi nên ko up phim ko dc nhiều...:(, thôi cố gắng vậy

Cậu có thể PM tạm nghỉ, thi xong chiến tiếp được mà, đừng để ảnh hưởng việc thi cử, học lại hay thì lại thì lại tốn tiền mệt thêm ! Thi xong pm chiến tiếp lại đc mà :binhsua49:

Cái đó không quan trọng, mình là người code mà việc này mình hoàn toàn không biết, mất uy tín nên mất khóa tools . . . Chỉ vậy thôi. . .

Cậu có thể PM tạm nghỉ, thi xong chiến tiếp được mà, đừng để ảnh hưởng việc thi cử, học lại hay thì lại thì lại tốn tiền mệt thêm ! Thi xong pm chiến tiếp lại đc mà :binhsua49:

Mi đi đâu cả ngày nay mà ko thấy lên bảo hành VPS? Làm ta móm từ sáng tới giờ :binhsua32:

Mi đi đâu cả ngày nay mà ko thấy lên bảo hành VPS? Làm ta móm từ sáng tới giờ :binhsua32:

Hôm nay đi thi, dính mưa ta liệt giường vì nhức đầu, giờ mới ngóc đầu lên được :binhsua32:

khoe với ae phát nhỉ, đã dc 1 sales

ae khoe thành quả sau 3 ngày chiến ptu đi, chúc hội mình luôn phát triển mạnh hơn nữa, mình vừa làm vừa ôn thi nên ko được nhiều

Sao ser 1 vô kok đc chủ thớt ơi

Vẫn vào ngon lành nhé :binhsua41:

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

View attachment 11253
khoe với ae phát nhỉ, đã dc 1 sales

ae khoe thành quả sau 3 ngày chiến ptu đi, chúc hội mình luôn phát triển mạnh hơn nữa, mình vừa làm vừa ôn thi nên ko được nhiều

Chúc mừng cậu, ước gì tớ cũng đc như cậu :binhsua46:

thanks bác chủ! mình sẽ cố gắng vậy, chứ mới chơi được 2,3 ngày nghỉ lại mất hứng...:D

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

Vẫn vào ngon lành nhé :binhsua41:

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

Chúc mừng cậu, ước gì tớ cũng đc như cậu :binhsua46:

chẳm chỉ quay tay, vận may sẽ đến mà, chúc bạn may mắn lần sau...:p

thanks bác chủ! mình sẽ cố gắng vậy, chứ mới chơi được 2,3 ngày nghỉ lại mất hứng...:D

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

chẳm chỉ quay tay, vận may sẽ đến mà, chúc bạn may mắn lần sau...:p

Muốn đc xem thử cái sale nó như nào mà mãi chưa đc toại nguyện :binhsua46:

Muốn đc xem thử cái sale nó như nào mà mãi chưa đc toại nguyện :binhsua46:

tính đến pjo` đã dc 2 sales, hehe khoe ae cái lấy tinh thần nhể, ae nào được thì post lên cho ae xem cái nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,373
172,477
Latest member
nguyenhoanghau

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom