Tutorial Đặt quảng cáo kiếm tiền trên web dựa trên tracffic

Bạn SEO tn hay vậy??
Chỉ mình vs đc ko
Seo là cả một quá trình dài gian khổ, chứ ko phải đơn giản
SEO tứ là làm cách để khi người dùng gõ từ khóa tìm kiếm trên google thì trang web của mình sẽ hiện lên đầu tiên, và như thế đương nhiên người dùng sẽ click để truy cập vào website của mình.
Nói tóm gọn nguồn truy cập đến từ google search

pro cho em xin cái ya có gì pmm qua được không
bạn thắc mắc gì cứ hỏi trên đây, vì nếu tớ ko trả lời được thì còn nhiều người khác có thể giúp cho bạn
chứ pm qua yahoo chỉ có mình tớ, mà mình tớ đâu thể bằng nhiều người

cái trang này hình như ngừng pay nửa tháng rồi thì phải.

bạn đừng nhìn thông báo của nó, vì thông báo của nó không cập nhật đâu. mình nhận được gần nhất là ngày 06/12
nhưng trang web của nó thì chỉ ghi đến 29/11 (vì tụi nó ko cập nhật thông tin đó mà ) để post cho cái hình chứng minh

Blogger thì tạo widget rồi dán code vào thôi Vào bảng điều khiển cpx24 mình tạo được blog từ blogger rồi và ref cho bạn trên trang cpx24 rồi luôn còn cái phần " dán code " làm sao bạn ? code ở đây là gì ?

Dán code thì bạn vào bảng điều khiển của cpx
nhìn menu có TAGS/CODE bấm nào đó nó hiện ra 3 loại code PopUnder Ad Code và Banner code:
bạn có thể chọn một trong 2 code đó để dán vào widget của blogger

MÌnh coi ở blogspot nó bảo là blog mình có hơn 6000 lượt truy cập. mà sao bên paid-to.. với cpx24 chỉ có vài chục hit vậy

MÌnh coi ở blogspot nó bảo là blog mình có hơn 6000 lượt truy cập. mà sao bên paid-to.. với cpx24 chỉ có vài chục hit vậy
Khẳng định là paid to promote nó ăn gian lắm
Cpx của mình được 1500 lượt nhưng paid to... Chỉ tính chưa được 100 lượt
Blogspot nó tính lượt khách view, có nghĩa một người (IP) vào web xem 10 trang chẳng hạn thì blogger nó tính 10 lần còn cpx nó tính 1 lần, căn cứ vào IP. Do đó lượt xem ở blogger bao giờ cũng cao hơn nhiều so với cpx
Thống kê chính xác thì hãy dùng google annalytics để xem

Khẳng định là paid to promote nó ăn gian lắm
Cpx của mình được 1500 lượt nhưng paid to... Chỉ tính chưa được 100 lượt
Blogspot nó tính lượt khách view, có nghĩa một người (IP) vào web xem 10 trang chẳng hạn thì blogger nó tính 10 lần còn cpx nó tính 1 lần, căn cứ vào IP. Do đó lượt xem ở blogger bao giờ cũng cao hơn nhiều so với cpx
Thống kê chính xác thì hãy dùng google annalytics để xem
Không hẳn là ăn gian, mà muốn chơi được với nó thì phải có nhiều vps
Yêu cầu của nó là view trên 8 giây và ip phải được chấp nhận. Còn thằng cpx24 thì hầu hết ip và view đều được chấp nhận nên trông có vẻ được nhiều hit hơn, nhưng rate thì hơi ảo :D
Thử tầm 50-100 vps thì sẽ lại có suy nghĩ là thằng cpx24 ăn gian ngay, vì đạt 1 mốc hit nào đó nó ko tăng nữa

PHP:
<script type=text/javascript>
username="malix1818"
</script>
<script type=text/javascript src="http://www.thehitsusa.com/ad1.js"></script>

Cái code PopUnder đưa vào blog báo lỗi ở dòng <script type=text/javascript>, có cách khắc phục hông thớt ơi.

PHP:
<script type=text/javascript>
username="malix1818"
</script>
<script type=text/javascript src="http://www.thehitsusa.com/ad1.js"></script>

Cái code PopUnder đưa vào blog báo lỗi ở dòng <script type=text/javascript>, có cách khắc phục hông thớt ơi.
PHP:
&lt;script type=text/javascript&gt;
username=&quot;malix1818&quot;
&lt;/script&gt;
&lt;script type=text/javascript src=&quot;http://www.thehitsusa.com/ad1.js&quot;&gt;&lt;/script&gt;

Không hẳn là ăn gian, mà muốn chơi được với nó thì phải có nhiều vps
Yêu cầu của nó là view trên 8 giây và ip phải được chấp nhận. Còn thằng cpx24 thì hầu hết ip và view đều được chấp nhận nên trông có vẻ được nhiều hit hơn, nhưng rate thì hơi ảo :D
Thử tầm 50-100 vps thì sẽ lại có suy nghĩ là thằng cpx24 ăn gian ngay, vì đạt 1 mốc hit nào đó nó ko tăng nữa

Thử thuê 1 cái VPS trả tiền đã thấy chóng mặt chứ đừng nói là thuê mấy chục cái... Lỗ là cái chắc

Mình không chơi VPS. Lượng truy cập của mình là lượng truy cập thực tế.
Cùng một trang web đặt cả 2 code của cpx và paid to... thống kê từ Google Analytics thì được khoảng gần 2000 lượt một ngày
Nhưng CPX thì tính được trên dưới 1500, còn paid to... chỉ được khoảng trên dưới 100

Xem bảng thống kê của tớ đây

Mọi người hãy xem thống kê và thu nhập của 2 cái mà tớ đang chơi rồi tự rút ra kết luận.

Này là CPX

còn đây là paid to...

Thanks thớt, nhưng mà thằng này bán "bóp" đểu rồi, đặt mà chả thấy gì cả

Thấy gì hay không phải xem web của bạn có lượng truy cập nhiều hay ít
còn nói thật nếu dùng VPS để chơi thì mình thấy ko ăn thua đây
Nhìn hình của mình đi
Mỗi ngày mình được khoảng trên dưới 1$ rùi đấy ( lượng truy cập thật, ko phải dùng VPS đâu)
Thời điểm mình đăng bài này là chỉ được khoảng 0.5$ thui, giờ được trên dưới 1$, đã tăng gấp đôi so với lúc tạo topic này

Thử thuê 1 cái VPS trả tiền đã thấy chóng mặt chứ đừng nói là thuê mấy chục cái... Lỗ là cái chắc

Mình không chơi VPS. Lượng truy cập của mình là lượng truy cập thực tế.
Cùng một trang web đặt cả 2 code của cpx và paid to... thống kê từ Google Analytics thì được khoảng gần 2000 lượt một ngày
Nhưng CPX thì tính được trên dưới 1500, còn paid to... chỉ được khoảng trên dưới 100

Xem bảng thống kê của tớ đây

Mọi người hãy xem thống kê và thu nhập của 2 cái mà tớ đang chơi rồi tự rút ra kết luận.

Này là CPX

còn đây là paid to...

Nói chung là vẫn bảo thủ lắm =))
Chơi cái này mà thuê vps thì đúng là bó tay =))

Thấy gì hay không phải xem web của bạn có lượng truy cập nhiều hay ít
còn nói thật nếu dùng VPS để chơi thì mình thấy ko ăn thua đây
Nhìn hình của mình đi
Mỗi ngày mình được khoảng trên dưới 1$ rùi đấy ( lượng truy cập thật, ko phải dùng VPS đâu)
Thời điểm mình đăng bài này là chỉ được khoảng 0.5$ thui, giờ được trên dưới 1$, đã tăng gấp đôi so với lúc tạo topic này

Ý mình là đặt popunder vào rồi mà xem blog không thấy nó nhảy ra.

Hôm nay mới nhận được 12$
Up lên cho các bạn có tinh thần chiến cpx nè
Thực sự mình thấy cũng có nhiều bạn chiến cpx tốt lắm đó

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom