Tutorial Đặt quảng cáo kiếm tiền trên web dựa trên tracffic

Cái này mình thấy đâu có treo được hitleap nhỉ? Bạn treo kiểu gì vậy?

lượng truy cập vẫn đều đều

Thằng này trc kia hay redirect user nên bỏ, K biết bây giờ thế nào :)

nói chung các pro vẫn thích GA hơn. GA nếu biết chiến thì nó khác thế này nhiều lắm/ theo tớ là zị. vấn tthansk vì đã share:D

nói chung các pro vẫn thích GA hơn. GA nếu biết chiến thì nó khác thế này nhiều lắm/ theo tớ là zị. vấn tthansk vì đã share:D

Dĩ nhiên nếu GA làm đàng hoàng thì được nhiều hơn cái này
Nhưng: GA mà chơi ăn gian là nó ban lúc nào không hay.
Thứ 2: Đăng ký GA rất khó, ở khâu duyệt web.
Mình có tài khoản GA Hosted account, tính chuyển qua content mà ko thể chuyển được vì nó từ chối web.
nên đành đặt quảng cáo trên web blogspot.com
nhưng dùng tên miền blogspot.com rất khó phát triển site. vì chẳng ai quan tâm đến những web có tên miền kiểu này.

Nói chung chơi PTP hay ăn mấy thằng kiểu này thì chấp nhận là bị redirect user. Chơi 1 lúc k dám chơi luôn. bounce rate cao quá :D

Bạn SEO tn hay vậy??
Chỉ mình vs đc ko
Dĩ nhiên nếu GA làm đàng hoàng thì được nhiều hơn cái này
Nhưng: GA mà chơi ăn gian là nó ban lúc nào không hay.
Thứ 2: Đăng ký GA rất khó, ở khâu duyệt web.
Mình có tài khoản GA Hosted account, tính chuyển qua content mà ko thể chuyển được vì nó từ chối web.
nên đành đặt quảng cáo trên web blogspot.com
nhưng dùng tên miền blogspot.com rất khó phát triển site. vì chẳng ai quan tâm đến những web có tên miền kiểu này.

Blogger thì tạo widget rồi dán code vào thôi Vào bảng điều khiển cpx24 mình tạo được blog từ blogger rồi và ref cho bạn trên trang cpx24 rồi luôn còn cái phần " dán code " làm sao bạn ? code ở đây là gì ?

Mình đã thử qua nhiều mạng publisher khác nhau nhưng chỉ thấy cpx24 là kiếm tiền khá dễ.
Mình có 2 website mỗi web khoảng 1000 người truy cập mỗi ngày
Nếu dùng các mạng quảng cáo khác đều nhận được rất ít tiền. Kể cả adsense của google một tuần được có 1USD.
Nhưng CPX24 thì được khoảng trên 0.5USD/ngày.
Chưa kể các mạng khác thì đều yêu cầu 10 USD mới thanh toán, hoặc Adsense là 100USD, trong khi đó CPX24 chỉ cần 0.5USD là thanh toán qua paypal được.
Đây là thống kê web bằng google anlytics.

Đây là thống kê trên CPX24

Khi bạn có trên 0.5 USD thì sẽ xuất hiện Request Cashout
Đây là việc thanh toán qua Paypal

Link ĐĂNG KÝ

Đăng ký xong vào Tags/Code lấy code đặt vào web là xong, không cần phải duyệt Web. Nó nhận tracffic mọi nước. Web mình chủ yếu là Việt Nam
nó còn thanh toán không thơt ơi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week