Tutorial Đặt quảng cáo kiếm tiền trên web dựa trên tracffic

mức giá từ 0.2$ đến 2$ cho 1000 lượt truy cập, tùy vào lượng truy cập đến từ đâu
nếu 1000 lượt truy cập từ Mỹ thì có thể được 2$. còn từ Việt nam thì khoảng 0.3$ đến 0.8$ thôi.
vậy thì 300 lượt ít nhất cũng phải 0.1$ chứ ạ. Đằng này nó vậy đây

:(

Mình đã đặt banner của cpx24 vào Website của mình.
Cho mình hỏi là khi mọi người vào website của mình chỉ xem tin tức thôi, không kích vào banner thì mình có được tiền không?

Trong cpx24 có 2 cái 1 là popup và banner thì phải đặt cả hai hay là cần đặt 1 cái thôi ?
Khách ko cần click banner, vẫn được tiền, Vì nó đếm lượt truy cập.

Chỉ cần đặt 1 code banner.
Tuy nhiên nếu muốn được nhiều tiền thì có thể đặt thêm popup, nhưng popup sẽ làm người xem khó chịu

có bị redirect hay gì không ta :D

Tất cả các dạng kiếm tiền kiểu đếm lượng truy cập như này đều bị redirect, nhưng chỉ bị nếu lượng truy cập từ nước ngoài như USA, còn lượng truy cập từ VN thì rất ít bị redirect, bởi vậy nên web mình lượng truy cập vẫn đều đều

Vì thực tế web có lượng truy cập từ VN nếu đặt quảng cáo của các trang khác như Bidvertiser hay Clicksor cũng chẳng kiếm được đồng nào.

Tất cả các dạng kiếm tiền kiểu đếm lượng truy cập như này đều bị redirect, nhưng chỉ bị nếu lượng truy cập từ nước ngoài như USA, còn lượng truy cập từ VN thì rất ít bị redirect, bởi vậy nên web mình lượng truy cập vẫn đều đều

Vì thực tế web có lượng truy cập từ VN nếu đặt quảng cáo của các trang khác như Bidvertiser hay Clicksor cũng chẳng kiếm được đồng nào.
bác nói đúng, trafick us và châu âu thì được, chứ vietnam thì ko có cháo mà ăn

Cho mình hỏi là trang CPX24 có yêu cầu web của mình có tối thiểu bao nhiêu view mới cho đặt banner k?
Mình post cái banner vào web offline của mình rồi up web lên server thì có đc không?

Cho mình hỏi là trang CPX24 có yêu cầu web của mình có tối thiểu bao nhiêu view mới cho đặt banner k?
Mình post cái banner vào web offline của mình rồi up web lên server thì có đc không?
Ko yêu cầu tối thiểu bao nhiêu view, ko cần duyệt web. Hình như đặt vào web 3x nó cũng cho luôn thì phải (cái này ko chắc lắm)

Chèn code quảng cáo vào web offline rồi up lên cũng được

Cho e hỏi luôn là em đe các trang của mình lên các web trafice exchange thì người khác muốn kiếm coin thì họ xem và em trả coin cho họ, vậy có đuoc không ạ

Vd các trang like facebook :
Tanglikenhanh.net , getautolike...v.v. Có phần traffic exchange thì e add blog hoặc web vào tăng traffic đc không ạ có ảnh hươngr gì hok ạ

tui treo autosuf thôi! nếu không cheat thì SEO ấy
thì mình cũng đang autosuf mà cái này chắc thenk cpx nó cho phải không, mình sợ làm vậy nó hok pay, khóa acc thôi, nhưng suy nghĩ lại thì ip người xem nó khác nhau chắc cũng không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week