Tutorial Đặt quảng cáo kiếm tiền trên web dựa trên tracffic

mặc dù đã contact nhiều lần, nhìn mà nản quá @@

Các bạn nào pro về CPX này coi dùm mình cách tính tiền của nó với acc mình rất chi là khùng

Hiện tại đã rút 2 lệnh rồi nhưng chưa thấy em nó về

Các bạn nào pro về CPX này coi dùm mình cách tính tiền của nó với acc mình rất chi là khùng

Hiện tại đã rút 2 lệnh rồi nhưng chưa thấy em nó về

Chẳng phải khùng mà nó trả theo IP truy cập. Ví dụ: Hôm nay 1000 lượt từ VN, ngày mai cũng 1000 lượt nhưng từ Mỹ, thì rõ ràng cùng 1000 lượt nhưng 2 ngày đó số tiền sẽ khác nhau.

Last edited:
Lượng visit không đều, lúc tăng lúc giảm. IP truy cập cũng ko đều, hôm thì toàn IP Mỹ, hôm thì toàn IP Úc, đây là những căn cứ để họ kiểm tra xem có gian lận không

có bị redirect hay gì không ta :D

của mình chả thấy thanh toán gì cả
mấy lệnh luon hok dc lệnh nào

Rất có thể nó phát hiện ra bạn dùng VPS tạo lượng truy cập giả nên nó xù
còn mình, từ khi dùng đến giờ, đều nhận đầy đủ.
Tốt nhất là email hỏi nó thử xem

Để banner ở đâu thì giá tiền cũng vậy phải ko ạ? Sao 300 người mà đc 0,019$ là sao nhỉ? @@

mức giá từ 0.2$ đến 2$ cho 1000 lượt truy cập, tùy vào lượng truy cập đến từ đâu
nếu 1000 lượt truy cập từ Mỹ thì có thể được 2$. còn từ Việt nam thì khoảng 0.3$ đến 0.8$ thôi.

rcjhdk

Mình đã đặt banner của cpx24 vào Website của mình.
Cho mình hỏi là khi mọi người vào website của mình chỉ xem tin tức thôi, không kích vào banner thì mình có được tiền không?

Trong cpx24 có 2 cái 1 là popup và banner thì phải đặt cả hai hay là cần đặt 1 cái thôi ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back